Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
u mà công nhận là trong này chỉ có 2 anh vào!thế thì cứ tự nhiên đi nhé!mỗi anh 1 em(hơi bị tròn)!em tưởng có nhiều anh lắm thì mới nguy hiểm!sorry nha' ha' há

Nói cái gì thế QUyên: mỗi anh 1 em <<< Đùa à?? Anh nào với em nào? Tớ là tớ ko bít anh nào đâu ha!

Hay em Quyên có khoái anh nào không,bảo mấy bạn hóa 2 nhường cho nào:D

Con Quyên kia, mày định làm băng hoại giá trị truyền thống của gái Hóa 2 à?
Con này láo!!!!!

Anh Trí Dũng thì em bít ròai, cái ông cao cao gầy gầy, hay chơi bóng rổ chứ gì? Hồi trước em thấy anh hay đi với bọn anh Lì, Thái, Việt Dũng... đúng ko?

Híc,thế thì chắc em biết anh từ tận hồi lớp 7 lớp 8 gì đấy cơ à?Sao anh khong biết em nhểy

À, tại hồi đấy bọn anh toàn chơi bóng rổ trước cửa lớp em mà. Mấy lị cái thằng ngồi cạnh em cũng chơi nên suốt ngày kể. Thấy em nhớ siêu ko?

Kể gì về sự tích 4 thằng thía em:D

Thèng Trĩ láo thế, chưa gì đã cưa cẩmt các bé "dướia trướng" :D:D:D ;;);;);;)
Hóa 2 năm ngoái khá là nổi bật về mấy trò bóng rổ, năm nay ko biết thế nào nhỉ :-?:-?:-?

Cũng chưa bít thế nào cả chị NGọc ạ (ui, sao tên chị giống tên con bạn thân của em hồi cấp 2 thế, giống ko sai 1 chữ?? :)>- )

Anh Trĩ cũng cưa vừa thôi, ko bị cả làng cả nứơc tẩy chay kia kìa!

Híc,con MN vừa vừa thoai nhé.Ai bảo mày tao cưa cẩm cái giề

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
không ổn!đề nghị các anh không dc vào đây đầu độc các em nhỏ nhé:D!mà nếu có định tăm tia em nào thì nói hẳn ra(nháy mắt) em mai mối cho!
;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)
có gì vào năm học anh nhờ em quyên sau nhé ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) c :)) :)) :)) :)) :)) c b-) b-) b-) b-) b-) đợi anh tăm tia được 1 em đã :))

võ thu hà đã viết:
Anh Trí Dũng thì em bít ròai, cái ông cao cao gầy gầy, hay chơi bóng rổ chứ gì? Hồi trước em thấy anh hay đi với bọn anh Lì, Thái, Việt Dũng... đúng ko?
anh cũng cao cao,cũng gầy gấy,cũng hay chơi bóng rổ :D hồi trước và bây h anh cũng hay đi với bọn thằng lì,thái,việt dũng,.......:D :))

Bon chen ít thôi anh Dương ơi,ai bit anh đâu mà:D

:-? Hình như mình biết mặt hết mất lão này thì phải, ăn cái nghi văn ngờ ơ!!!

Ơ hơ, em chỉ nói là biết anh Trí Dũng thôi chứ có ý định gì đâu. Anh Dương có thích bạn nào thì em giới thiệu cho, Hóa 2 năm nay có Cẩm Ngân xinh lém!

chỗ nàythanfh chỗ quảng cáo trai H2 đấy hả
tháng đú mà biết chỗ này thì thể nào cũng vào khoe cho mà em

võ thu hà đã viết:
Ơ hơ, em chỉ nói là biết anh Trí Dũng thôi chứ có ý định gì đâu. Anh Dương có thích bạn nào thì em giới thiệu cho, Hóa 2 năm nay có Cẩm Ngân xinh lém!
Thì có ai bảo em có ý gì đâu.Chẹp,có tật giật mình
Để lúc nào gọi Thắng vào nổ cho sướng:D

Ờ nhỉ, thấy toàn quảng cáo các boys Hóa 2 thôi!! Mấy anh cứ thích bon chen, bao nhiu em xinh ngoài kia ko cưa, vào đây làm gì?
Mà Cẩm Ngân là ai thế hả Hà, hình như tớ ko bít, nói thật cả lớp tớ bít mỗi 1 đứa và cũng chưa gặp mặt ai cả, hic, bùn wa'!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên