Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, năm sau cô Bính chủ nhiệm á, lạ nhỉ, danh sách GVCN ở phòng hội đồng lại khác cơ. Nếu được cô Bính thì tốt quá!

Hóa 2 năm nay tự nhiên có bạn Cẩm Ngân với Hạnh từ Anh 2 nhảy sang, trông hơi bị xinh. Không hiểu Ngân mà Ngồi cạnh Hường xù thì thế nào đây b-)

Đã có danh sách hết các lớp chưa hả em?

Thía phải bảo bọn nó đến xem xem mấy nhân vật "nổi tiếng" năm nay còn dạy mình không mới đươc

Hờ, như vây cũng yên tâm, dù sao mục tiêu của Thư cũng đã có, cô nào thì cũng như nhau, đừng wa' hắc là được!!!

Hà ui, Hà có học cô Thu bên Hóa 1 ko?

Nói thía thôi chứ đến lúc học mới biết được em ơi.Cẩn thận đấy

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ơ,bọn đấy toàn vào hóa 2 hết à?Toàn thằng biết chơi bóng,chả bù hóa 2 0306 có mỗi vài mống:(
thế chú nghĩ lớp anh có ai :))

Em có bảo la lớp anh nhiều đâu,em bảo lớp bọn nó nhiều cơ mà

Nè, sao các anh vào đây nói cái gì thế, ghen tị vì lớp tụi em có nhìu hả? Có cần thiết thế ko?

Thư à, tớ không học cô Thu đâu, học sinh trung thành của thầy Hùng đấy!

À, tớ bít thầy Hùng, cái thầy già già đúng ko???

Liệu tớ đã từng gặp ấy chưa nhỉ?

Hơ, sao lại nói thần tượng tớ thế? Đợi đến hôm tập trung là biết ngay mà :)

Hic, sơ ri, tớ chỉ nói thế để dễ nhận bít thui mừ!!! :)
Còn 1 tuần nữa thôi, cũng sắp được tập trung rồi!!!

Cái box này cũng khá là ế ẩm bởi vi nhân hóa 2 04_07 chẳng thấy là mấy(chỉ có 2 mống)nhưng mà nhiều các anh lớp trên quá!!!!!không ổn!đề nghị các anh không dc vào đây đầu độc các em nhỏ nhé:D!mà nếu có định tăm tia em nào thì nói hẳn ra(nháy mắt) em mai mối cho!
mà bạn thư với cả Hà vào đây nói chuyện cũng tình củm nhẩy! :D
P/s:Nhưng ít ra cái box này còn không ế = box toán 2

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Cái box này cũng khá là ế ẩm bởi vi nhân hóa 2 04_07 chẳng thấy là mấy(chỉ có 2 mống)nhưng mà nhiều các anh lớp trên quá!!!!!không ổn!đề nghị các anh không dc vào đây đầu độc các em nhỏ nhé:D!mà nếu có định tăm tia em nào thì nói hẳn ra(nháy mắt) em mai mối cho!
mà bạn thư với cả Hà vào đây nói chuyện cũng tình củm nhẩy! :D
P/s:Nhưng ít ra cái box này còn không ế = box toán 2

UI, Quyên ui, Quyên định mai mối cho ai đấy??? Có cần tớ mối cho Quyên ko?
Vào năm học thì Box này sẽ nhộn nhịp lên thôi, vì cả lớp có lẽ chưa bít!

Chẳng nhẽ để 2 em ý nói chuyện một mình à?:D

ờ nhẩy!
Anh nói cũng có lí!đúng là tự nhiên vào box H2 04_07 chỉ thấy 2 bạn gái tâm sự với nhau thì đúng là giống 2 bà cụ thật :)) :)) :)) :)) :))
Nhưng mà các anh vào đây nhiều quá!2 bạn í lại là nữ nhi nên cũng fai đề fong kẻ gian chứ b-) b-) b-) b-) b-) !2 thân 2 mình làm sao chông chọi dc ;) ;) ;) ;) ;) !nhưng không sao !em sẽ bảo vệ các bạn í :)>- :)>- :)>-
To bạn Thư:cậu có nhờ tớ mai mối hộ thì tớ đông í chứ con mai mối cho tớ thì khhoong cần đâu! :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- !Ăn cái tình cảm fai để nó tự nhiên ơ(đấy là tớ nói thế thôi còn ấy thích mai mối cho tớ thì tớ cũng không từ chối đâu [-x [-x [-x [-x [-x :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
he, ko ngờ bạn Quyên tốt bụng thế, kiểu này phải mối cho bạn 1 đám ngon lành mới được! :))

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
ờ nhẩy!
Anh nói cũng có lí!đúng là tự nhiên vào box H2 04_07 chỉ thấy 2 bạn gái tâm sự với nhau thì đúng là giống 2 bà cụ thật :)) :)) :)) :)) :))
Nhưng mà các anh vào đây nhiều quá!2 bạn í lại là nữ nhi nên cũng fai đề fong kẻ gian chứ b-) b-) b-) b-) b-) !2 thân 2 mình làm sao chông chọi dc ;) ;) ;) ;) ;) !nhưng không sao !em sẽ bảo vệ các bạn í :)>- :)>- :)>-
To bạn Thư:cậu có nhờ tớ mai mối hộ thì tớ đông í chứ con mai mối cho tớ thì khhoong cần đâu! :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- !Ăn cái tình cảm fai để nó tự nhiên ơ(đấy là tớ nói thế thôi còn ấy thích mai mối cho tớ thì tớ cũng không từ chối đâu [-x [-x [-x [-x [-x :D)

Sao nghĩ xấu bọn anh thía em.Nhìn bọn anh đâu có gian:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên