Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mẹ kiếp, cả 1 lũ khốn nạn, H 2 năm nay không phải Kim Anh chủ nhiệm mà là bà Mỹ day GDCD, vãi tởm cơ. Thà KA còn hơn...
Thế là mày không biết KA rồi, mày mà vào tay bà ý thì thui rồi, tin tao đi, em có thông tin về chiẹn này rồi, lởm lắm chị ạ!!! :-&

Bọn thi Anh xin vào H2, L2 với T2 nhìu lắm, chắc là tại vì hét chõ ở A2 rùi, có soa đâu, miễn là vào Ams là ok rồi

Lê Anh Thư đã viết:
=D> chúc mừng các em Hóa 2 0407 đc vinh dự cô Mỹ chủ nhiệm :mrgreen: Tuy học hành thì nghiêm nhưng ít ra cô ý cũng tâm lý :D Chị nhớ hồi học lớp 9 học GDCD, cô ấy ko bắt phải học thuộc bài, chỉ cần phát biểu trên lớp rồi lấy điểm, để bọn chị có thời gian học các môn thi tốt nghiệp :D Nhưng bây giờ mà bắt học GDCD cô Mỹ thì ... xin kiếu :D

Năm nay Hóa 2 có vẻ trầm hơn năm ngoái thì phải :-/ Chị đảo qua 0407 mấy lần mà chẳng thấy mống nào cả trừ em Trang Thư ( em trùng tên với chị đấy :D) Chả bù cho lớp chị :D hầu hết đều lên mạng :D và có 1 số lượng khá đông trong HAO :D Nhưng ko sao, chắc vào năm tình hình sẽ khá hơn.
Lúc đầu lớp mình cũng thế thôi,đâu có nhiều mà bây giờ cũng có nhiều lắm đâu.Cứ vào trong năm rồi bảo bọn nó lên là đông ngay ý mà.Đầu năm quậy tưng bừng vào cho nó sướng

thay mặt các anh chị 12 hóa 2,anh chào tất cả các nhân hóa 2 mới :D

Nhưng mà tớ thấy cô chủ nhiệm mà dạy GDCD thì không được ổn lắm, vào trong năm có đề nghị thay đổi được không nhỉ?

chắc là không đâu, cô này vẫn chủ nhiệm các lớp B khóa trước mà

Khó lắm,cứ mơ đi

Mơ đến tết Công gô nhé. Không biết cái cô USA với Tolland ai khiếp hơn nhỉ.

Khiếp, không nói được câu nào nghe lọt tai hơn à, mấy ông anh? Biết Tố Lan ròai, thế còn 12H2 năm nay thì ai chủ nhiệm?

Cô GDCD chủ nhiệm H2 thì khác gì cô Nam chủ nhiệm A2 đâu, hoàn toàn trái nhưng cũng phải chịu thui!!!

He thông tin mới nhất đây: Năm nay, 10 Hóa 2 cô Bính chủ nhiệm, nghe nói cô này
tâm lí và cũng ko ghê lắm<< dạy Hóa lý thuyết tạm được nhg bài tập thì ko ổn lắm, nhg vẫn còn hơn mấy cô kia........ nghe phát sợ lên được!!

hóa 2 năm nay nhiều đứa mình quen quá :)) ko như năm ngoài ,chẳng quen đứa nào :))

Hơ, có mỗi 2 đứa lên đây là Võ Thu Hà và em, anh wen được ai???? Em thì ko rồi, còn mỗi Hà, chẳng lẽ như thế là nhìu hả anh?

Nguyễn Trang Thư đã viết:
He thông tin mới nhất đây: Năm nay, 10 Hóa 2 cô Bính chủ nhiệm, nghe nói cô này
tâm lí và cũng ko ghê lắm<< dạy Hóa lý thuyết tạm được nhg bài tập thì ko ổn lắm, nhg vẫn còn hơn mấy cô kia........ nghe phát sợ lên được!!
:eek: Mấy em lấy thông tin đâu ra mà nhanh thế :-/ Mình cũng đang tò mò muốn biết danh sách giáo viên dạy lớp mình năm nay :-/

Chị nhớ năm ngoái cũng có đứa nói với chị là cô Bính chủ nhiệm, để rồi vào trong năm, ko hiểu sao lại là Mrs Tố Lan :-s

Cô Bính á?? :)) chả hiểu sao cô ý có vẻ cực ký quý tớ nhé, hồi đi học thêm cô ý ở trường cô ý quý cực, lúc mình ko học nữa vì thi Hóa trùng với Anh, cô ý cứ trách mãi :D

Lúc nào cô Bính dạy,nhớ mang gối theo mà ngủ nhé

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hơ, có mỗi 2 đứa lên đây là Võ Thu Hà và em, anh wen được ai???? Em thì ko rồi, còn mỗi Hà, chẳng lẽ như thế là nhìu hả anh?

anh ko quen em cũng ko quen em hà :D anh quen vài đứa này : thằng hiển còi,thằng bốp,thằng tùng bìu :D mấy anh em hay chơi bóng rổ :D con gái thì anh chẳng biết em nào :D à,biết em ngân
hết :D

thế gọi là nhiều rồi :)) vào năm hy vọng biết nhiều hơn :p

Ơ,bọn đấy toàn vào hóa 2 hết à?Toàn thằng biết chơi bóng,chả bù hóa 2 0306 có mỗi vài mống:(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên