Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Topic này xem ra dễ câu nhỉ. Các em 0407 cố gắng vượt 100 trang của bọn anh nhé.

Hồng Nam bữ thế :D:D:D ai cho phép, 04-07 ko thể bằng 03-06 trong khi 03-06 vẫn dưới sự lãnh đạo của con Minh Ngọc này :D:D:D:)):)):))

Yên tâm đi MN ơi, không em nào có thể chen vào giữa chúng mình được đâu ;;) :x

Trong topic này Trí lại là người dẫn đầu về số bài viết: 35, MN được 21. MN cố lên, tớ ủng hộ ấy.

Bẹn Hồng Nam còn đếm nữa cơ à :)):)):))
Hĩ hĩ, tớ với Trĩ là 1 cặp :">:">:"> tao nhường mày nhiều hơn bài tao đấy Trĩ ạ :x:x:x

Mà nếu đứa nào soi gái Hóa 2 soi luôn hộ tao giai nhé :D:D:D

Phạm Minh Ngọc đã viết:
Ớ, thế em ý biết nó à :D:D:D hĩ hĩ, Hóa 2 năm nay ko biết có em nào xinh ko, cưa anh Trĩ của chị thì chết dở :(:)(:)((

Chết ai dám cưa anh TRĩ của chị chớ!!!

Mà anh Nam ơi, sao anh dư dả mà đi đếm số bài viết thế hả <<< soi mói!!!

Ối sời, đông vui hén! Sau 1 thời gian box Hóa 2 có 3 người thì bây giờ lại về con số 2 yêu dấu. Nhưng mọi người còn may chán, Hóa 1 còn chả có box nào mà vào cơ :| Rõ chán cơ. Vừa đầu năm mà các bạn đã học trâu học bò thế này thì ăn cái đứng bét lớp thoai

Bọn Hóa 1 năm ngoái quậy lắm thế mà năm nay ko có truyền thống lại nhỉ :D:D:D

hihi, bạn Hà nói thế làm tớ đau lòng quá :D, hay tớ lập 1 cái topic Hóa 1 để chúng ta làm quen nhau cái, hôm tập trung, nhìn bạn nào cũng lạ hoắc à, đã thế các bạn còn ít nói, mà trong khi đó tớ lại nói suốt, thật ngại quá b-)

Bé Minh Phương này có vẻ đanh đá lắm mồm đấy nhỉ :)):)):)) cố gắng giúp Hóa 1 hay ho 1 tí nhé B-)B-)B-)

Hay sao bằng hóa 2, hè hè:D

Biết Hóa 2 của bẹn Trĩ hay ho rồi :p:p:p nhất là kể từ học kì 2 có thêm bẹn Trĩ B-)B-)B-)

Điều đấy thì không thể phủ nhận:D

trời, chị Ngọc nói thía làm em ngại quá đi, thật ra thì em cũng thật thà hiền lành ít nói lắm đấy chứ :D :D, chỉ tại bọn kia, bình thương em là đứa nói ít nhất, ai dè giờ lớp này nó nói chỉ bằng 1/10 đám bạn của em --> bỗng dưng mình lại là đứa nói nhiều nhất, xí hổ thật :-"
Hóa 2 năm nay thì mình cũng ko rõ lắm, chỉ quen mấy bạn hồi trước học cùng cấp 2 ams, còn lại, chả bít ai +__+

thứ 4 tuần sau tập trung biết 1 thể :D

hay cả lũ hẹn nhau ra một chỗ "nghía mẹt " đê. Tên thì ai cũng bít rùi nhưng mẹt thì chưa. Ok? :)

Hồi mình về trường cũng có đi nghía mặt ai đâu

hxihxixx, nhiều khi gặp nhau rất nhiều ở trường gùi, nói chiện trên 4r cũng rất nhiều --> nhưng mà không biết 2 nguời đó là 1 +___+
tiện thể, cô giáo em bảo là "cần phải giao lưu với các anh chị khóa trên để học hỏi" --> anh chị nào rỗi cho tụi em giao lưu cái :D
thứ 4 tập trung cả trường, đông chít được, biết ai với ai >_<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên