Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đã 11 trang rồi cơ à ? Dân hóa 2 0407 câu nhanh thật , chẳng bù cái topic của 0205 , ì ạch kéo lên từng bài một !

keke, bít cái anh Phong kia, hình như là gia sư của bạn Yến đúng không :D, anh hơi bị nổi tiếng đấy :))
Nguyễn Lê Hòang ---> miêu tả ngoại hình coi ??? :d

Trùi anh Phong bit này làm gia sư cho nhỉu ng` wa' nhỉ, 2 ng` rồi đấy!!!!!
À, còn Lê Hoàng thì là 1 tên khá được, cả về tính cách lẫn ngoại hình (mình có wa' lời ko nhỉ, Vàng ơi, tao xin lỗi, có gì mày đừng trách tao nhá) !!!!
Thông minh, hay đùa, nhg cũng ko đến nỗi ghê gớm, chỉ thỉnh thoảng nếu bị trêu tức wa' thôi!!! :D, ngoài ra, hắn là 1 tên khá đa zi năng, hát cực đỉnh, nó thích Rock, Vẽ cũng cực đẹp và đầy nghệ thuật!!!!!! CŨng khá handsome.... đó, còn lại các cậu tự nhận xét nhá (chết ko hỉu nó bị hắt hơi bao nhiu lần rồi :)) )

trui`, bạn Hoàng nào thía ;;)
Nghe hấp dẫn vật , Hóa 2 năm nay có hotboy nào ko em :D

Hóa 2 hả chị, tình hình là mới gặp cả lớp có 1 buổi nên chưa nhận mặt được chị ạ, chỉ có 1 thằng nổi trội cao 1m84 trông cũng tàm tạm tên VMHiển chị ạ! Có cần em giới thiệu ko?

Hiển đựợc mỗi cái cao chả có gì đặc biệt lắm đâu [-x

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Hóa 2 hả chị, tình hình là mới gặp cả lớp có 1 buổi nên chưa nhận mặt được chị ạ, chỉ có 1 thằng nổi trội cao 1m84 trông cũng tàm tạm tên VMHiển chị ạ! Có cần em giới thiệu ko?
1m84 :eek: ăn gì mà cao rứa :-s về khoản này thì Hóa 2 0306 thua rồi :mrgreen:

thằng ku hiển cao trên 1m84 là điều đương nhiên :D chưa muốn nói là nó phải là 1m87 :D

năm nay h2 lắm hot boy thế :D có hot girl nào ko ?? :D :D :D

hahah, bạn Yến nổi tiếng thật đấy, vừa vào lớp đã được lớp trưởng để ý ngay rồi :D

Vàng --> nghe như tên con cún con không àh :D

Hơ, thì cậu nhớ truyện Lão Hạc ko???? Đấy, cứ thế mà suy ra....... bạn Lê Hoàng nhà ta có cái tên ấy đấy!!

Mà bạn Yến nào ấy nhỉ?? Còn bạn Hiển thì công nhận ngoài cao ra, ko có gì nổi bật!

ui chòi, hum nay mình suýt nữa được ngồi cạnh bạn Lê Hoàng cả năm học, nhưng rất tiếc bạn đã bị chuyển chỗ +__+
keke, hi vọng bạn trúng chức lớp trưởng :D
bạn ấy còn nói Thư là địch thủ truyền kiếp hay seo ấy ??? :D

Thía sao roài. Mấy em hôm nay nghía đc mẹt anh nào chưa

Đỗ minh phương đã viết:
ui chòi, hum nay mình suýt nữa được ngồi cạnh bạn Lê Hoàng cả năm học, nhưng rất tiếc bạn đã bị chuyển chỗ +__+

Đúng rồi!! Tớ với nó là địch thủ ko phải truyền kiếp thì cũng là hết cái đời này.. :))
Tớ nói thật, sau 2 năm ngồi cạnh bạn Vàng, ko ngày nào bọn tớ ko đánh nhau bạn ạ, chuyển chỗ rồi vẫn còn cãi nhau như cơm bữa............. :-$ .......

To anh Trĩ: chưa thấy mẹt anh nào!

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Đỗ minh phương đã viết:

Đúng rồi!! Tớ với nó là địch thủ ko phải truyền kiếp thì cũng là hết cái đời này.. :))
Tớ nói thật, sau 2 năm ngồi cạnh bạn Vàng, ko ngày nào bọn tớ ko đánh nhau bạn ạ, chuyển chỗ rồi vẫn còn cãi nhau như cơm bữa............. :-$ .......

To anh Trĩ: chưa thấy mẹt anh nào!
Nói dối là không tốt à nghen

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên