Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
He, bà con ơi, lớp ta đang dẫn đầu về số bài viết trong tất cả các lớp, vỗ tay cái lào!! :D :D :))

Anh có bảo bị trùng đâu, nhưng 2 vở kịch thì hơi "khó" đấy.
Nhờ anh câu hộ đấy:D
Lớp anh cũng đang dẫn đầu, 103 trang:))

Vậy hả, vậy thì các anh chị chịu khó nhg` đàn em 1 tí vậy!! :D
Rùi tụi em sẽ vượt cho mà xem, còn tận hơn 1 năm nữa để đuổi cơ mà!! :))

Hehe, trong khi em den 103 thì chắc bọn anh cũng độ 150 rồi:D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
He, bà con ơi, lớp ta đang dẫn đầu về số bài viết trong tất cả các lớp, vỗ tay cái lào!! :D :D :))
8-} 8-} 8-} 8-} 8-}
Ôi!Mình chia buồn cùng bạn Thư ạ!CẢ cái box hóa 2 có mỗi cậu là dân hóa 2 04_07!Lịch sử lặp lại giông như ở box toán 2 =; =; =; =;

Em Thư cứ đến lớp kêu bọn nó lên là đông vui ngay ý mà

lớp anh có 1 trang web , đăng kí hợp đồng đàng hoàng với nhân hòa , nhưng do điều kiện ko cho phép nên phải ngừng khi chưa được 1/2 hợp đồng , domain là www.h2-ams.com , nếu được , các em có thể mua lại trang web này , bọn anh sẽ để nguyên các thành quả đã có !

Em thấy ko cần thiết!! Vì em chưa hiểu rõ lắm về nhg~ đứa trong lớp.... thôi, nhg` lại cho các anh chị 0306!!!
To Quyên: Cũng phải thôi, rồi tớ sẽ kêu gọi cả lớp!!! Cũng chưa đến thời điểm tấn công của Hóa 2!

bây h chưa đến thì bao h hả em! mà tranh thủ 0407 chưa có ng` quản lý câu bài thật n` vào em ạ! :D

He, thì vẫn .... mà anh, anh bít đấy, trang thứ 13 rồi! :D << Lại câu được bài nữa !!

Ông hùng tinh vi, bây giờ bọn nó khôn lắm, không gà như ông đâu:))

vì là chuyển nhượng giữa hợp đồng ( hợp đồng từ tháng 3 - 04 đến 3-05 ) nên giá tiền sẽ bằng 1/2 giá ban đầu , có biên bản & hợp đồng đàng hoàng , khoảng 7,8 usd , nếu lớp hóa 2 0306 có nhu cầu thì liên lạc với anh luôn cũng được ! :D

Hơ, đú một phát, tử tế nhiều chán rồi, bây h sẽ chuyển sang câu bài:D
Thư ơi, có được mấy nhân Hóa 2 trong này(04-07)
To anh Hùng:hơ, té ra đấy là cách để anh có được cái mác Thành viên tích cực

1là Thư, còn 1 đứa nưa là ai vậy?
hehe, thế còn khả dĩ hơn L1, có mình iem........:(:)))Chiếm thế độc tôn

Rủ bạn hiển lên đi, có khi bạn ý có thể lên được đấy, cả bạn Phương Dung nữa nè

Bọn em có 1 4 nhưng bây giờ chả có đứa nào vào,để em hỏi lại bọn nó đã

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên