Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ tưởng là tớ đã cho cậu mấy cái ảnh rồi chứ THư?

Hờ, nhg tớ wên roai`, với lại, dù bít nó nhg nó ko bít mình TTT ạ!

Cuối cùng chung quy lại cho anh hỏi cái .................. H2 năm nay có bé nào được coi là " mỹ nhân " hông .??????????????????/

Cuối cùng chung quy lại cho anh hỏi cái .................. H2 năm nay có bé nào được coi là " mỹ nhân " hông .??????????????????/

Hê hê, có, thấy con bạn em bảo là có mấy đứa đấy. :))

Quay đi quay lại toàn chuyện mấy em xinh nhểy. :|

5/9 này , khanh sẽ xuống lớp mấy em 10H và 10H2 bàn về NH3 . có anh nào muốn đi cùng để kết hợp hông.........................:D

Đi cùng đại ca thì phải cả đoàn đi :))

Hế nô cả nhà... Hum nay là ngày đầu tiên em post bài ở HAO, còn nhiều bỡ ngỡ quá!!

À hum nay đi tập trung tớ gặp được Trang Thư rồi... Trang Thư có phải là bạn lớp trưởng không nhỉ? Hihi lớp trưởng lớp tớ rất chi là năng động. Ngoài ra hôm nay em còn gặp anh Trí Dũng đang chơi bóng rổ ổ sân ngoài nưa. Mình thật vinh hạnh vì gặp toàn VIP trong 1 ngày :)

Em là .../:)
Hóa 2 0407 lại có thêm mem mới roài kìa, vừa vào đã câu.bảo mấy dứa lên nhé em
Híc, trời mưa, hì hục quét sân đánh dc 1 tẹo thì lại phải vì nghĩa nhường sân cho bọn nó, thí mới khổ chứ:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Quay đi quay lại toàn chuyện mấy em xinh nhểy.

Ờ, thì ngoài ra cũng ko có gì để nói, mà nói về cái này thì quanh năm suốt tháng ko hết chuyện. :))

Hê hê, Ngân lên rồi àh?

Bạn Đăng Trung là bạn nào thế nhỉ? À, cậu là cái bạn ở lớp Trung Anh đúng không? Hôm nọ có đứa bạn tớ chỉ cho tớ.

hic, hôm nay tớ bị cô CN ..... mắng :(( :(( :(( Nhg cuối cùng mọi chuyện đã được giải quyết ổn thỏa!!!!!!!!!! :D
Chị Khanh ơi: 5/9 bọn em sẽ ở tầng 3, phòng đầu tiên dãy B ấy chị ạ!! Rất chào đón chị!!! :D

Tớ chưa nhìn thấy Cẩm Ngân, hic, :(

Trang Thư ơi, ấy có phải là cái bạn lớp trưởng không nhỉ? Nếu đúng là ấy thì bọn mình nhìn thấy nhau rùi mà. Tội nghiệp Thư thế, sao lại bị cô America mắng vậy ?

hic, đến muộn, nhà có việc mờ!! :(

Thế à Ngân, là bao h nhỉ??? Tên cậu cũng wen lắm, hình như tớ có nhìn cậu 1 lần, nhg ko nhớ mặt Ngân ạ!! :( Thì tớ là lớp trưởng mờ! :( << Thế mới bị cô America mắng!! :(( :(( !!!!!!!

Ngân à, cố gắng vào đây, cho box H2 tụi mình nổi nổi 1 chút nhớ! :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên