Dân Hóa 2 (04-07) <<< Zô nào!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Giao lưu với các anh Hóa 1 03-06 thì cứ gọi là cười đái ra máu :)):)):))

Oe, chưa bít mặt nhau thì đằng nào cũng bít, mỗi tội vào năm học, Hóa 1 với Hóa 2 học khác ca, chẳng gặp nhau đc đâu!!
Nghe nói anh Trĩ, Thứ 4 này đi chơi!
Hóa 1 03-06 thế nào hả chị Ngọc??

He he, Hóa 1 năm ngoái toàn mấy anh đẹp trai, chả bù cho năm nay :(
Minh Phương ui, có lập ra thì chắc cũng chả có đứa nào vao đâu.

Cái gì cơ, đẹp trai, úi trời, được đấy, cho cáilink này cho bọn Hóa 1, cho chúng nó sướng hahahaha cười đái ra máu :-&:-&:-&

Các em ở nhà nghía nhau nhé, anh định đi tu rồi lên chả ngó nghiêng gì nữa đâu:D

Thôi mày đ... ít thôi. Bậy wé

võ thu hà đã viết:
ặc ặc! em bị cận lên số hả!:))
hehe Trí mà đi tu thhif chắc ra đường thấy toàn sư là sư rồi

Đã bảo câu đấy phải cho cả lũ Hóa 1 như thèng Quốc Long, Sơn Tùng vào đọc, sướng cứ gọi là đ.... ra m.... :)):)):))

hihxi, chị nói thế tụi bạn em mà nghe được thì tụi nó xót lắm đấy :d
đầu tiên là cái bạn nào đó, bạn ấy tặng chocolate cho anh "khánh" xong rồi bị Long thú cắn mất nửa cái, nửa cái còn lại thì hình như rơi xuống đất, thương thật ( thương cho miếng chocolate kia à nghen :D )
trên kia có 2 nhân vất òi, còn típ, em chỉ mới nghe nói đến Thế anh :D, với mất nhân nữa ...
khổ, hồi lớp 9 mình chăm chỉ học hành toàn ở trong lớp, chẳng bao giờ đi ngóng cả +__+

Minh phương ới , mà sao lắm người lấy cái hình avatar của mày làm avatar thế nhỉ???

Thế Anh ý hả :)):)):)) bẹn chị còn nghĩ là trông nó đẹp zai thì các em nghĩ thế cũng ko lạ :D:D:D mà bọn đấy hám gái lắm :)):)):)) cứ chọn thoải mái :)):)):))

Trần Hữu Hùng đã viết:
võ thu hà đã viết:
ặc ặc! em bị cận lên số hả!:))
hehe Trí mà đi tu thhif chắc ra đường thấy toàn sư là sư rồi
Đừng có nghĩ xấu bạn bè thế chứ.Nói thiệt mà

Phạm Quang Minh đã viết:
Minh phương ới , mà sao lắm người lấy cái hình avatar của mày làm avatar thế nhỉ???

hihx, tao là người đầu tiên mừ, hĩhixxx, bị ăn cắp bản quyền :(( :((

võ thu hà đã viết:

Hà ui, ko đến nỗi thế đâu, Hóa 1 có thằng bạn tớ, hơi bị ổn, có cần tớ giới thiệu cho ko?? Đẹp trai và ga lăng lắm! :))

Ghê nhỉ :)):)):)) Ko ngờ mấy đứa con trai bạn mình cũng hot hot :)):)):))

Thật hả Thư ;;) Hôm trước tập trung thấy có mỗi 1 bạn trông kha khá ngồi cạnh thằng Đinh Thanh Long, thế bạn ý tên là gì?

Thế cái bạn kha khá ấy tên gì, còn thằng bạn thân của tớ tên Nguyễn Lê Hoàng, đấy, thử bắt chuyện làm wen xem, dễ lắm, miễn đừng nói tên tớ ra vì tớ với nó như chó với mèo ấy. Nhắc tên tớ ra chỉ sợ xôi hỏng bỏng không thôi, hic!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên