Dành cho 11 A 2

có đứa nói nhảm bà con ơi...:D cần câu bài thì bảo tôi 1 tiếng chứ sao phải kể hết bí mật ng khác ra thế này :"> ngượng lắm ạ :"> mang tiếng chính chuyên của hội mình QA nhỉ Thảo nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
trời ơi, có cần phải câu bài đien cuồng thế này ko?:p
Mà dạo này ở US đã nắng lên chưa thế:? Ở chỗ tao, hôm nay bắt đầu nắng ấm lắm rồi nè, nghĩ mà sướng!
Mà lâu rồi ko nghe từ " chính chuyên" của đông chí Uông, nghĩ lại đến thời gian mỗi lần tập thể dục xong, cả hội TBH lại vào đàm đạo để tìm chiến lược làm mới và nâng cấp hoạt động của hội mà... 8-}
Trang, QA, HA, Uong post ảnh lên ha, mấy lần trước QAanh bảo post mấy cái Hawaii cho anh em chiêm ngưỡng muh, đợi mãi ko thấy nè.
Mà từ lời của Trang thì , e hèm, dân TBH sang US có vẻ nhiều duyên mới quá nhảy? HANh ơi, sao em nỡ bỏ anh nhỉ? Bỏ H thì hợp lý thôi , chứ anh tuyệt vời thế mà em chạy theo người khác là ko đc đâu nhé;)

em đánh chết anh cái tội nói linh tinh X-( cái gì hợp lí???
hôm nay nắng ấm lắm...khoảng 3 4 độ gì đó :D
nhưng ngày mai bào là có tuyết khỏang 4-8 inches...thế là lại hi vọng được nghỉ học rồi anh em ạ :D
ôi đau tim quá bà con ơi hôm nay ở trường tao lại có cái bomb threat....đúng là ko sống được ở cái đất NY này...quen ở VN rồi...chú cứ dăm bữa nữa tháng nó lại dọa nổ bomb thế này thì em cũng vỡ tim mà chết thôi :(( vừa mới tuần trước xong tuần này lại tiếp....sướng mỗi cái được early dismissal :D

Chị hoài anh hôm nay mua sắm thế nào rồi :D
Ờ mà cả mấy cái trường kia có kết quả chưa??/
Báo cho bạn hiền phát chứ nhẩy??? :p

trời ơi....bị Centre college nó đá rồi QA ơi :(( đau quá :(( thôi...mình cũng bít trước là mình ko với tới Top 50 được rồi mà.. :(
hôm qua trường tôi có bomb threat....tiền nong để hết trong locker....ko được quay lại lấy phải về nhà luôn...đi shopping phải dùng cash...mang bao nhiêu hết sạch....hết luôn đống $$ để đăng kí thi AP rồi QA ơi :(( ngày mai deadline rồi phải làm sao đây :((
hôm nay snow storm lại được nghỉ học....đã quá :D

mày ơi, kể cái vụ bomb threat trường mày xem nào, nghe có vẻ ly kỳ rùng rợn
bọn centre college là cái bọn khỉ gió nào thế? khóc làm gì mày, phải tìm cách phục thù chứ

got accepted to another one...but without scholarship :(
Pace University in New York City....sounds good eh?

hồi trước tao cũng định apply bọn Pace nhưng mà lên web thấy bọn nó có vẻ mean

mean nghĩa là cho nhưng mà ít...
đây nó có cho xu gỉ nào đâu...đắt hơn cả Ithaca nữa....xem ra mình chẳng với tay vào đâu được cả....
sigh...
wrong direction....absolutely wrong....

bực mình cái con người nhật này quá. quần áo của mình nó lôi đi giặt, thế là cái di động trong cái quần đi tong. ngày nào cũng nấu với nướng, làm tao tối nào cũng phải đi rửa nôi niêu xong chảo cho nó (mấy cái này ko cho vào washer được) nói thì ngọng líu ngọng lô, chả ai hiểu được nó nói cái gì, r thành l, l thì thanh r, loạn cả lên

ở lâu thế mà chưa về à? mà con này chăm chỉ housework nhỉ :) hết nấu cơm rồi lại đi giặt quần áo cho bạn QA :)
ở đây vẫn tuyết liên miên...ngày nào cũng 2 hour delay....mai đi Florida 1 tuần rồi, mình sẽ lại được enjoy nắng & biển...mấy tháng nay ở đây lạnh quá...
chỉ có 1 điều...

Thế mày đã nghe tin hết từ các trường chưa, tao toàn nhận được thư từ chối nè................. :biggrin:

còn 3 4 trường nữa nhưng chắc làcũng lại reject thôi...1 tháng rồi tao còn chưa thấy nó confirm status nữa cơ...nhưng mà tao cũng kệ, chán rồi, cùng lắm về nhà làm học sinh anh Lý Hải cũng vui :D

con QA dạo này đi đâu mất rồi...di động sửa được chưa...trời ơi tao cần nói chuyện với mày gấp...hỏi xem mày bùng học thì host mày nói gì...chứ hôm nay tao nghỉ bà nói tao làm tao tức quá [-( may mà còn 3 tháng nữa là thoát chứ ko tao phát điên mất. :(( ơ mà 3 tháng cũng lâu nhỉ :(:)((

nhìn cái topic mốc meo trông thảm thương quá

HAnh ơi, cái essay cho common app của mày là về cái gì mà lại dùng được cả cho bọn lakeland thế?

experience & influence....nó bảo express interest in Lakeland nhưng mà tao có viết quái đâu...bê nguyên common app vào thôi...vô tư mày ạ :D
cố lên mày ơi...tao cũng đang tìm mấy trường khác làm mấy cái safety nữa...khốn khổ...
tao vừa nhận được thư của pace...nó cho tao $3000 President's scholarship....sao bọn nó ki thế ko biết...bthuong` thì President là up to full tuition cơ mà :((
juniata đá tao rồi...đau... :(
U of AZ nhận tao nhưng mà ko có fin aid gì sất..buồn quá
hôm nay nghe đứa bạn hí hửng khoe được 28k bucknell mà thấy rầu cả người :(

ôi zoi` ơi...post xong mới phát hiện ra đây là nick người khác hichci hôm nay tao ở nhà bạn mà...khổ ghê...hehhe
bài trên là của tao đấy nhá :D

Back
Bên trên