Dành cho 11 A 2

mày mới nhận được juniata à? tao vẫn chưa nhận được cái gì cả?

ừ...thì nhận được thư từ chối chứ hay ho gì :D
chà...các bạn được toàn trường kiểu như grinnell, bates, smith, bucknell...ôi...hic hic ...mình còn chả dám apply :((
hôm trước tao mail cho bọn juniata hỏi cái app status vì mãi ko thấy tin tức gì...nó reply bảo tao là ở thư từ chối gửi đi ttuwf 10/3 rồi mày chưa nhận được à :D buồn :D
hẹn gặp lại mày this Fall at lakeland (trích nguyên thư bọn nó gửi tao.. giờ tao pass cho mày thôi nhé :D )
Thảo ơi mày cũng làm cái lakeland với QA đê :D

Thế mày có định vào lakeland không, tao thấy aid của nó cho ít, it nhất phải đóng 10 k 1 năm

Hihi... cho tớ hỏi tý mấy bạn
trường Lakeland là ở Wincosin gì gì đấy á!

tớ thấy nó bảo ko có deadline , bây giờ apply liệu có kịp không nhỉ... ;)

ôi xời ơi....apply muộn thì bới đâu ra mà lắm tiền..
Phằng ơi...nó là rolling admission đấy...kịp thì chắc là vẫn kịp...mà trường này quý học sinh vn lắm...năm nay đã có tớ và 1 đứa vn nữa được nhận...ở trường thì đã có sẵn 1 ng` vn rồi :D
Thảo: juniata là second tier...ở Penn...ki lắm mày ạ....năm ngoái nó chả nhận đúa vn nào...năm nay cũng thế hay sao ấy....hic...sai lầm khi apply vào đây :(( mày có trường nào trả lời chưa?

TRả lời thì nhiều lắm nhưng toàn từ chối à. Hôm qua tao gọi điện cho con QA đã bàn rồi 3 đứa vào Lakeland ở chung nhà tich kiệm tiền rồi tu chí học hành,,,,,,,,,,,,,,,,Mộng đẹp.

ừ tao cũng hi vọng thế..cố lên mày ơi...anh em mình thiết lập chi nhánh hội TBH ở wisconsin :D:D nghe ổn ko :D
tao định học 2 năm rồi transfer xuống trường chị tao ở AZ vậy....bọn AZ gửi I 20 rồi...nhìn đau cả mắt...$25k huhu

bytheway...mày âply những trường nào? những bọn nào đã trả lời rồi???

choáng quá!
tao nói chuyện với mày gần 2 tiếng thảo ạ.
may mà mày tế nhị bảo tao dừng...

đấy..cuối cùng con QA cũng dạy được con Thảo biết thế nào là tế nhị :)):))
phù :D

chán quá
sáng nay dạy sớm lên net một tí
good morning sunshine :))

vẫn được nghỉ à...à uh spring break nhỉ...nghỉ đến bao giờ
hôm nào tao cũng ngủ lúc 3 ruỡi sáng và dậy lúc 7h sáng (cùng ngày) the latest...
nộp đơn chưa con kia...tao đang tìm thêm trường....đau đớn :(

bọn nó bắt tao gửi cái gì của counselor rồi ghi graduation date ấy...chết dở..hichic...
hôm nọ tao nhìn trộm trong cái recommendation của tao :D thì phần grad date là N/A :((

Tao gửi cho lakeland rồi đấy, con quýnh anh liệu đường mà nộp.
Bây giờ có apply thêm cũng chẳng ăn thua.
Còn các trường em apply nói ra mới thấy em đũa mốc chòi mâm son, đại loại như Brandeis, Reed, gettysburg. Được nhận ở 1 publci nhưng 23K/ năm sao chịu nổi

lúc đầu tao định apply gett...sau thấy cái anh năm ngoái được nhận vào học đỉnh quá, tao biết thân biết phận ko dám ngó tới nó nữa.....cuối cùng tao apply centre college ranking cao hơn cả gett, kết quả là bị đá thẳng cổ :D
amen chúc mày vào được lakeland cùng tao, cả con QA nữa...hichic
bọn pub nó ít cho intl tiền lắm...toàn federal aid đâu phải cho mình :(( hẩm hiu quá :((

cứ apply thêm mấy trường vớ vẩn đi mày....ít ra còn vớt vát được 1 suất...học chán quá thì sau này tính sau...transfer cũng được mà :( ko được nghĩ đến chuyện quay về đâu nhá...trừ khi trượt visa :D (em trót nói dại :D)

tao biết thằng được vào Getty năm ngóai, học đỉnh lấm mày ạ
tao cũng gửi cho lakeland rồi nhờ counseler gửi hết các thứ rồi, mong là trót lọt

ờ....3 majors 1 lúc...có cho tao gấp 3 tiền tao cũng chẳng học được :D
thế mới biết mình dại :D
tao chán quá....dạo này ở trường toàn chơi...đi học còn sướng hơn đi chơi ở cái chỗ điên rồ này :((

Back
Bên trên