Dành cho 11 A 2

ôi zời...hôm nay tao với con bạn tao lang thang phiêu bạt từ Penn sang connecticut...mệt đứ đừ luôn...
take train lên NYC, rồi đi chơi lang thang ở đấy cả ngày, xong tối take bus đi Hartford - CT....11 rưỡi đêm mới đến nơi..hichic spring break của tao đấy...bọn mày thế nào :D

thế cuối cùng mày được lakeland cho bao nhiêu tiền, phải nộp bao nhiêu?
Bọn Lake land vừa thông báo là nhận được application của tao rồi, đang xét duyệt.

ờ tốt hehehe...bọn này nó làm nhanh lắm mày ạ....tao được có 9500 out of 14000 tuition thôi :( nhưng đấy là best offer rồi :(

Tao được nhận rồi nè.nhưng vẫn phải nộpj nhiều quá...........
Lakeland gửi tao qua email. QA mày liệu xem thê nào

nó cho bao nhiêu hả mày????? trả lời gấp!!!!!!
theo tao tuition nó cho như thế là được rồi, tiền ăn ở thì đầnh chịu năm đầu or thời gian đầu thôi...sau này bọn mình thuê nhà ở chung hi vọng sẽ rẻ hơn....bởi vì đây đâu phải top 50 mà đòi nó cho roomboard :(
thôi sau này có gì transfer mày ạ :(

Y hệt mày ,tao chỉ lo chuyện visa...không hiểu lúc chừn minh thì kiểu gì

ok....at least 3 vnese kids...not too bad at all
bạn kia ko bít có vào ko...tao thì 90% sure...mayf lo chứng minh cái gì cơ? :-/

còn con QA nữa ????? mày gửi trước hay sau con Thảo??? đã nhận được tin gì chưa?

lo quá a
tao vẫn chưa nhận được cái gì từ bọn lakeland cả
chết cha
tao quên ko gửi admissions fees

Đâu ra mà lắm thế.................Được học bổng nhưng vẫn phải chứng minh 10k / năm thì mới xin được visa chứ................
Tao chờ waistlist và 1 số trường nứa rồi Quyết định

:eek: nó bắt tao chứng minh có 7k/năm thôi :D
tao còn 2 trường nữa....1 trường ở FL tao rất thích....nhưng chắc chả được :((

tao đang bàn đến lúc xin visa cơ mà
QA thế nào rồi

tao vẫn chưa có tin tức gì cả...
nhưng kệ...

sáng nay tao dậy sớm, ngồi nghe nhạc, lâu lâu mới được lần thanh thản thế này... nhớ kinh khủng... cứ tưởng mọi chuyện sẽ trôi qua dễ dàng, nhưng mình chủ quan quá...

sao dao nay mcai cai topic moc meo the ko biet? tao ko danh duoc tieng viet. co le trong ca tuan toi se ko len mang duoc, may tinh hong. hell!
the thoi
dang mong cho ngay ve klinh khung!

tao đang chán....nghĩ đến chuyện thi AP lại càng chán...
cái tuần đi florida làm ảnh hưởng đến điểm của taonhieeuf quá.. :( bỏ nguyên 1 chapter của calc :((
tụt mất 5 points average :(( đẫ thế lại còn bị comment là "frequently absent from class nữa chứ ":((

Anh cũng thế, chán... mệt! Thi, học, đi làm, ở nhà, thậm chí nghĩ đến cái gì, dự định làm cái gì xong cũng chỉ muốn cancel tất và chui lên cái giừờng. Kể ra cũng sợ thật , hè này thi đến 12 Modules, pressure thì điên cuồng. Thôi thì cố gắng thôi, tự an ủi bản thân là thi thật tốt để về VN chơi cho thoải mái...

chán quá chán quá...vừa thứ 2 đến lớp đã bị dí vào mặt 2 cái eco project to đùng rồi....toàn cái mình mù tịt....chán hết cả người....
hình như 1 thế kỉ rồi anh mới online ấy Phương nhỉ :D
đọc cái mail em fwd cho anh chưa ;;)

hihi, ko phải 1 thế kỷ là 1 thiên niên kỷ rồi iem ạ, thế có nhớ anh hông hay lại tít mít với anh Hoàng hả? Ko thấy bọn Thảo,QAnh đâu nhỉ? Bọn nó vẫn ổn chứ em? Nghĩ đến khi về Vn mấy đứa lại ăn uống chị Hồng, hihi, thích quá, nhưng hè này anh cũng phải chuẳn bị cho năm sau nhiều thứ nên cũng mệt, huhu:((

thế 1 thiên niên kỉ ko online mà chịu được à :eek: phục anh thật...cứ như là đi tu :( mà em hỏi thăm anh thế thôi...em nhớ anh LH cơ chứ nhớ anh làm gì :shy: QA thì ko có net vì máy tính hỏng...Thảo thì chắc là có lên nhưng lười ko post bài :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao nè................
Nói chung tình hình vẫn tốt, chỉ đang cố gắng xem vào trường nào thôi.
Best option thì vẫn là Lakeland nhưng tao không thích vào lắm.
Tinh hình mày thế nào rồi. Máy tính sửa được chưa?
Bọn mày đăng ký vé nay bay chưa.

Tao đăng ký muộn nên 28 tháng 5 mới về được.

Back
Bên trên