Dành cho 11 A 2

Tao chắc tháng 6 là ở nhà rồi, bọn mày làm gì mà về muộn thế, Con Phương cũng về à.......vui quá...........
Hoài Anh ơi, mày đã quyết định vào trường nào chưa?
Tao không hiểu sao mãi chứa nghe thấy trường nào nó chấp nhận cả

hehe làm qué gì có thằng nào nhận mà quyết định...tao quyết định vào trường Ams :D:D:D:D
mày về sớm là vì trường mày học xong sớm.....mà bọn mày cứ lo sớm với muộn làm gì....đến lúc về hẳn cóc đi đựoc nữa thì tha hồ mà sướng :))

nhóm TBH của anh??? của anh à?? nói năng cho nó cẩn thận nhé!!
tối hôm trước xem love story buồn ơi là buồn
tối nay xem godfather, tự nhiên muốn trở thành mafia quá
sắp trao giải Oscar rồi, có đứa nào quan tâm đến vụ này thì làm quả bet với tao đi!

lo làm gì
tao còn mới gửi đi cơ mà
kiểu gì cũng có trường Ams nó nhận

Mày cứ nói thế nào chứ Hoài Anh, sao bận trước bảo trương nào nó nhận nhưng mày chưa quyết định cơ mà

nó nói nhưng là unofficial mày ạ...tao phải gửi lại cái certificate of finance thì mới co official decision...
đang ở pittsburgh...chán ko chịu được...cóc có việc gì làm...tự nhiên lại thấy lo lo chuyện ở trường mới chết chứ ;;) lạ nhỉ QA nhỉ :D
thế mày thi ACT thế nào Thảo? có kết quả chưa?

ặc bạn mày quan tâm mày thì mới hỏi han xem mày tiến hóa đến đâu rồi...thế mà mày ngoác mồm ra kêu ko hỏi nữa B-)
tao đang chờ bố mẹ tao gửi lại cái c/m tài chính..lâu quá...sốt hết cả ruột

hôm trước tao vừa kiếm được toàn tập sherlock holmes co 4$, Tom Sawyer có 1$ thorn birds có 25 cents, ma toan hardback, good condition hẳn hoi. rẻ như bèo, rẻ hơn cả ở vietnam
sướng quá!!!!!!!!!

Lê Quỳnh Anh đã viết:
hôm trước tao vừa kiếm được toàn tập sherlock holmes co 4$, Tom Sawyer có 1$ thorn birds có 25 cents, ma toan hardback, good condition hẳn hoi. rẻ như bèo, rẻ hơn cả ở vietnam
sướng quá!!!!!!!!!

Mày kiếm đc rẻ thế, còn quyển gì hay hay mua hộ tao luôn, về tao gửi tiền. Chỉ sợ cóc đọc đc.

mày phải nói truyện gì mới được chứ nhỡ tao mua về mày lại chê chán, ko trả tiền thì tao chết à?

Lê Quỳnh Anh đã viết:
mày phải nói truyện gì mới được chứ nhỡ tao mua về mày lại chê chán, ko trả tiền thì tao chết à?
Mày kiếm hộ tao mấy quyển của Charles Dickens, Agatha Christie ( hình như viết sai), rồi bộ Sherlock Holmes ( chắc chả còn đâu nhể), mấy quyển tiểu thuyết nổi tiếng ý.
Mà mày mua về,tao ko trả tiền thì mày đem đi bán cho đứa khác, ko sợ ế đâu. Nhưng mà yên tâm, cứ mua đi, vì là ng` đàng hoàng nên tao sẽ trả tiền đầy đủ.
Chúc mừng SN Thảo :drummer: :guitar:
Con Hoa puppy dạo này biến đâu rồi? X(

mấy quyển của agatha thì phải tim đã, sherlock holmes thi tao sẽ cho mày mượn (thế có được ko?) còn charles thì đầy tao se x mua cho, tai tao ko thích lão đấy lắm nên... thế nhé

THẢO ƠI HAPPY BIRTHDAY!!! Yêu mày nhiều lắm! nhớ nữa!

Thảo à, mừng sinh nhật mày yêu!! Chúc mày tiến hóa ngày càng nhanh, sánh đôi cùng Êtch Ây AI nghe mày.
Hè này về tao mong nhìn thấy cái mặt Đao Đao của mày lắm, cười vô nhé
XXXXX

thu vao muc danh cho a2 toan thay' may cung di du hoc nhay?cha thay may chi em o nha dau ca,chac ban hoc qua' he he.Mai lop minh mac ao' dai` quay phim chup anh day,ram ro ca tuan nay rui,ko bit mai cac cong chua the' nao,em thi cu' nghi den canh di qua giay 7 phan cua u de leo len tang 4 thi ac ac chet' mat,

Cho tớ chen vào 1 tẹo.
Thảo ơi, căn bản tại ấy không dùng email bao giờ (lạc hậu thật :p ) nên tớ chả có cách nào, đành chui vào đây vậy.
Chúc ấy sinh nhật nhiều ý nghĩa nhé!
Host có chở đi đâu chơi không? Ở lớp có nhận được quà không? ;)
Khi nào tớ sang sẽ gọi sau. bb :x

cám ơn mọi người nhìn chung sinh nhật cuat ao cũng như không, không hiểu sao thấy cũng bình thường
18 tuổi rồi, nhanh quá........................................................... :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/ :-/

thường giề mà thường...mày thử xem xem sn tao có đứa nào nhớ ko heheh
Tú ơi mày online chả bao h thấy post bài cả
tối qua chat với con Hạnh nó kêu là còn định quay phim nữa... ôi tự nhiên thấy nhớ bọn nó khủng khiếp :(:)(:)((
con QA điểm chác thế rồi giờ cấm kêu ca nhé....nghĩ lại điểm mình thấy... :-& :((

thế bao giờ mày về VN vậy??????????
Toa khoảng 25/ 5 này, tính rồi khoảng 80 ngày nữa

ôi Thảo ơi sao mày sướng thế....mày có biết là 25/6 tao mới học xong ko??? :((

Back
Bên trên