Dành cho 11 A 2

Hehe, nói cũng đúng lém đó. Căn bản bên này chán quá, ko lên mạng down nhạc, chat thì còn gì là giải trí nữa

sao mày không xem ti vi hay là........Không hiểu sao dạo này tao xe ti vi lắm đếch chịu được.
Mà mày biết ti vi Mý các kênh của nó gợi cảm thế nào rồi đấy........đang lo mất đi sự tring trắng trong tâm hồn đây]

P à, kiếm cái quán nào đẹo đẹp mà ngồi, một mình hay với đứa nào cũng được, ở Anh đẹp thế cơ mà!

Anh đẹp!!!Thì cũng như Hà Nội đẹp, thì ra Hồ Gươm, ừ cũng đc, nhưng mà ngoài mâý chỗ đấy ra, thử ra Đông Anh, Từ Liêm xem có gì ko mày? Mà nói thật là tao tuy sang đây nhưng trí tuệ còn minh mẫn lắm, chưa đến mức bỏ tiền ra vào 1 quán rồi ngồi làm model đâu:p

ui xời con này nó cứ lừa anh em....nó ở bên đấy á...toàn kéo cả hội đi chơi đêm hehe....hôm trước nhá....1h sáng nó mới ra khỏi nhà...định đi chơi đến sáng hôm sau mới về...cuối cùng chỗ đấy nó đóng cửa thế là lại lủi thủi đi về...khổ thân con bé ghê cơ :mrgreen:
ấy...xa nhà là con gái con đứa đổ đốn thế ấy...chẹp...chả biết nói gì... [-(
:)):)):)):)):)):)) (nói xấu nó tí :mrgreen:) heheheheh

chắc là đi với anh mặt sẹo
đi học phụ đạo thì ko đi, suốt ngày đú đởn với mấy thằng du côn, đâu trâu mặt ngựa thế là ko được đâu nhá, mách anh Lý Hải bây giờ :D

Đâu có đâu em, hôm đó anh ngủ rồi nhưng mọi người dựng dậy bắt đi thui. Anh đâu phải là đứa chăm đi chơi, mà sao mấy hôm nay anh bùn thì ko thấy HAnh lên net thế, bùn quá,,,,,

chán nhỉ?
chắc phải đổi cái chữ ký khác vậy, cái này bây giờ thấy chuối chuối kiểu gì ấy

Đâu có nhé, em lừa anh, suốt ngày thấy mặt em sáng rực mà gọi 1000 lần ko thấy:((

con này thiếu tinh tế....phải tầm vóc cao siêu như bạn QA chúng ta thì mới hiểu được :D
tao đỡ chán đời rồi...beautiful life hehehehe

bạn HA làm tớ xấu hổ quá
con Hoa dạo này chăm chỉ post bài vật ạ

con Hoa to mồm được 2 hôm giờ lại biến mất rồi ...tệ quá con ạ...chẹp
mấy hôm host đi vắng mình ở nhà làm mưa làm gió :D chat thâu đêm suốt sáng...4 5h sáng mới đi ngủ...7 8h sáng dậy chat tiếp rồi lại ngủ đến 12h trưa dậy ăn sáng heheehhe bê bối quá...em gần bằng anh rồi Phương ạ :* dạo này em thấy anh có vấn đề...chắc là đang iu B-) anh ko giấu em được đâu nhé B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Quỳnh Anh đã viết:
chắc là đi với anh mặt sẹo
đi học phụ đạo thì ko đi, suốt ngày đú đởn với mấy thằng du côn, đâu trâu mặt ngựa thế là ko được đâu nhá, mách anh Lý Hải bây giờ :D
mày...tao nhớ anh í ghê cơ :(:(:(:(:(
buồn 1 tí :D :mrgreen:

Huhu,mình type 1 bài rõ là dàim,ai ngờ quên ko log in, thế là xong luôn,

Huhu, hôm qua anh post 3 lần mà ko được cái nào. Thật là đau khổ. Số phận hẩm hiu quá, mình cố lắm thế mà nó cứ giật dây hoài,

Le Hoai Anh đã viết:
con Hoa to mồm được 2 hôm giờ lại biến mất rồi ...tệ quá con ạ...chẹp
-)

Tao day.Tao da keu la 1 tuan post len 3 bai co ma`.....tao post luon mot the bai.

Lê Quỳnh Anh đã viết:
chắc bài của con P tâm sự về anh mặt sẹo rồi.

E he`m....tao nho la tao la nguoi keu con p co anh mat seo.Bi h tao hoi lai roi,hoa ra ko phai....thang mat seo di cugn voi mot con " giong" con P.

Tao thanh that xin loi con P.

Vi thay minh co loi voi ban P,tao canh ca'o lan 1 nhung dua nao da'm ga'n ghep ban QP trong trang cua chung ta voi anh mat seo.Dua nao vi pham se bi phat phai post bai tren forum lop tich cuc hon nua.

Back
Bên trên