Dành cho 11 A 2

lịch thi của tao ne`...30 Tết thi English
mùng 1 mùng 2 thi môn Gov khốn khiếp :((
Tuần sau thì State exam...khoor thế sao 50 bang mình lại rơi phải đúng đất NY này chứ...mỗi nó có cái trò state exam :((
hôm nay đến lớp mặt mũi cứ gọi là bánh đa nhúng nước...bà giáo hỏi làm sao..mình bảo nhớ nhà...bà ấy ôm chầm lấy huhu suýt nữa lại giở thói mít ướt ra...xấu hổ quá :((
mà khổ...cái bà dạy GOV, bắt tao mai lên nói về bệnh cúm gà ở VN bọn mày ạ...chết dở :((

hình như trường tao ko phải thi final, hai lớp APs thì là year credit, mấy lớp còn lại thì chưa thấy nói gì. ko thi càng tốt, có thời gian cho essay, tao còn chưa biết viết về cái gì nữa cơ. khổ thế đấy!

Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!Tết!

oái tao AP mà vẫn thi như thường này ???
tủi thân quá mày ơi giờ này mọi người về nhà ông bà ăn tất niên hết rồi :(

cóc biết, cái trường của tao nó hơi weird.
con P đâu, kể chuyện tất niên bên Anh nghe cái.
con Thảo có niềm vui mới quên cả niềm vui cũ nhá. dùng ponds hay cái gì mà sao dạo này thấy nhẵn mặt thế?

Phương...em sẽ gọi điện cho anh nha...
tao đang chat với mọi người ở nhà..chả còn đầu óc nào mà thi với cử nữa...quá chán!!!

Trời ơi, có gì mà tết. bọn mày bít hông, hôm đó tao tận ơn 4h mới về( đấy là bọn tao còng bùng về trước rồi đó), sau đó là lao đầu vào bếp để làm cơm tất niên. Phải rán nem, luộc thit gà, xào súp lơ, nấu măng miến, nấu cơm,mà lúc đấy chỉ còn hơn nửa tiếng là đến giao thừa rồi. tao với 2 đứa nữa trâu đầu vào may mà chỉ muộn có 3 phút. Thế rồi mang lên nhà thắp hương, sau đó là đến tiết mục đỉện thoại về nhà., Thế là xong giao thừa..

nghe cái tết của con P có vẻ vui vẻ đầm ấm quá nhỉ? trông mày thế mà cũng biết rán nem với luộc gà cơ à???

con QA mày cứ khinh bạn...chẹp...dân hawaii nó dạy mày thế hả :-?

khinh gì đâu mày, bạn ý chỉ làm tao đi hết từ bất ngờ này sang bất ngờ khác thôi mà!

mà dạo này nó lặn 1 hơi mất tăm thế nhỉ...chết...lại anh mặt sẹo...hỏng !!!!!

hôm qua tao viết xong một cái essay, tập trung viết chỉ một tí là xong (nhưng chất lượng thì cung rất ... :() giá mà hôm nào cũng dynamic như thế

ui giời khá qúa còn giề hehee...hôm qua tao đi gửi hết hồ sơ cho 10 trường rồi...nghỉ khoẻ!!! :D:D:D

mình mới giải lao có vài ngày mà chúng nó dám hãm hại với mục đích làm hỏng thanh danh ngàn năm của ta. Chậc chậc bọn này khinh thường mình, kinh nghiệm nấu ăn ngàn năm văn hiến, thế mà chúng nó nói mình vậy.
:((

em giận anh lắm nhá...ứ chơi mới anh nữa [-( mấy lần gọi anh trên YM anh chẳng trả lời em..bizi biziếc [-( anh nhớ nhá...xí

em iu, anh nè. tuần vừa rồi anh cai nên ko lên net em à
chứ đâu phải anh ko nghe em. Em có gì thì đừng bùn nhé
anh luôn bên em. Hôn em

P oi, thế cuối cùng mày có cai được ko? hay lại chỉ được có một tuần rồi đâu lại vào đấy? nếu thành công thì có lời chúc mừng và khen ngợi

hehe, cai là vì hôm thứ 2 tao chat đến 1h đêm, nên quyết tâm cả tuần ko chat . Rồi hôm CN lại đến 12h rồi nè. hhu, mình ơi sao mình hư thế?

tao rất thích câu này của scarlett :"dont think about it today, think about it tomorrow"....giá mà làm cũng dễ như mình nói nhỉ....

Back
Bên trên