Dành cho 11 A 2

THẢO, QUỲNH ANH., HOA, THU, PHÒI, BÊ, TÂM, .,.... ĐI VỚI ANH NÀO MÀ TÍT HẾT CẢ LÊN.
HAY LÀ CÓ HẬU QUẢ GÌ NGHIÊM TRỌNG NÊN PHẢI MAI DANH ẨN TÍCH ĐỂ GIẢI QUYẾT HẬU HỌA THẾ HẢ?;;)

Quýnh Anh ơi, tao đang trong tinh hình lo lằng không yên, mày đọc qua cái tôpic fee waiver ở post clb du hoc rồi cho tao lới khuyên thẻ hêt tiên nên không gọi được

cho tao câu bàu với nào. hôm nay tao đang XOAY bút thì bị rơi, có thằng cúi xuống nhặt hộ, thế là tao phang luôn cho một câu "cảm ơn" cả lớp nó quay lại nhìn, còn thằng đấy thì cứ trố mắt ra, haha, hay vật ah. cái này chắc là do nhớ nhà quá đây mà. khổ thân mình ghê!

Thảo a? Mày đang online đấy à?
Có vào chat được ko?

khổ thôi đừng câu nữa...chữ kí con P thì to đùng ngã ngửa...scroll xuống toàn thấy chữ kí..nhìn toét mắt mới thấy 1 câu của bọn mày..
ôi...đau đầu quá..hic...tại cái tội lười nên đêm qua thức trắng 1 đêm để làm project :(( cái college essay thì cũng đã xong đâu...khổ quá :(( hôm nay đến trường cứ ngáp suốt như con nghiện ấy...:( vừa gục xuống ngủ 2' thì mụ sub gọi dậy ko cho ngủ...thật là quá đáng....hix sub chứ gì đâu mà ko cho ng ta ngủ :D bọn bạn thì kêu là cứ ngủ đi :mrgreen: hờ...tuần sau tao thi mid term rồi bọn mày ơi...Thảo thiếc gì thi xong chưa...mà tao bảo này...cái vụ fee waiver ấy...hồi xưa counselor của tao cũng ko chịu viết...hỏa ra ba ấy hiểu nhầm là fee waiver nghĩa là high school sẽ chịu fee đấy cho mình (bọn Mỹ toàn thế..đối với đứa có hoàn cảnh khó khăn)...mà mình là int'l nên ko đc...sau tao giải thích mãi bà mới hiểu là college sẽ waive fee đấy chứ ko phải trường...mày thử xem lại xem counselor nhà mày có hiểu lầm như thế ko Thảo nhé..
chỉ cho bọn mày cách chat = web luon này...con Thảo ko load đc YM về mà lúc nào muốn chat cũng ok:
vào http://messenger.yahoo.com
scroll xuống tận cùng trang có dòng "launch Web!messenger Beta" click vào đấy....chat như YM b thường luôn...thử đi nhé...

à chúc mày 1 câu Thảo ạ...chúc mày sớm tìm cách XOAY sở chuyện này...tao biết là nhiều ÁP lực lắm nhưng hi vọng mày luôn cười như hồi ở nhà ấy...:mrgreen: tao thấy từ hồi sang đây mày cứ như người mất hồn heh Ti ết ây âu
:)):)):)):)):)):))

thảo tao bảo mày thử tìm cách nói chuyện với counseler khác xem sao, chẳng hạn là guidance-college counseler hoặc counseler của bọn junior hoặc sohomore thôi chẳng hạn hoặc gí cho lão headmaster ký là hết. cố lên!

cùng lắm là tự viết rồi tự ký vào hehe. đùa thế thôi nhá!

thảo oi, may bào mày có nhiêu niềm vui mới, thế niềm vui mới của mày là cái gid thế??

Thảo có prob gì về mấy vấn đề trường học hả mày? Kêt cho anh em nghe cái nào

Mà mày làm sao thế thảo. Vẫn chưa tiến hóa thêm sao> Sao có cái YM mà XOAY xở mãi ko được thế?

1 lần nữa, mình lại đành phải hy sinh bản thân để lên cứu vãn tình thế bức xúc này. Khổ quá!!

Nguyễn Thị Quỳnh Phương đã viết:
1 lần nữa, mình lại đành phải hy sinh bản thân để lên cứu vãn tình thế bức xúc này. Khổ quá!!
Khổ thân mày quá P ạ, nghe mày rên mà tao động lòng trắc ẩn, đành hi sinh theo mày lên đây đánh vài dòng vậy. Hỏi trong thiên hạ có mấy người có đc tấm lòng như ta? :D

Công nhận là mày có lòng thật mỗi tội nó ko phải là tấm lòng mà là 1 cỗ lòng thì có. lên mà chẳng kể tình hình gì cả, nói được vài câu chọc tao là sao hả con!!!??[-(

Phương ơi, mày câu bài ghê quá, có lẽ bảo mod merge ba cái topic vào thành một đi nhở??
cái chữ ký mới của mày là cái bài gì của bọn MR BIG đúng không? tao hồi trước mê cái bài này lắm, nhưng mà quên mất cái tên.

hơ...mấy hôm nay ở đây lạnh quá...-25 độ C hic...tao chết mất...đang chờ cái hồ đóng băng dày thêm tí nữa mình vác giày ra trượt băng :D
QA ơi tao đang xem xét vấn đề tiền nong chuẩn bị tháng 4 đi hawaii thăm mày :) im serious :D

Khổ thân em, nhiệt độ như thế thì chắc là lạnh lắm, thôi, cố gắng giữ sức giai đoạn này, nhất là về vấn đề phù đạo, ko nên quá sức mà cố quá thành " quá cố" nghe em.!

anh lảm nhảm cái gì đấy em đánh chít giờ :p trời ơi em ko muốn học nữa đâu :(( chán quá cơ :((

weekend này tao đi chơi ở nhà bà host uncle, đời nào người Mỹ mà không có net, đến là nhục..........

nói thật mày chứ chuyện đấy thì đầy...hoặc là có PC mà ko có net :mrgreen:
chán chán chán chán trời ơi...:(( mọi ng cứ bảo mình sướng tại sao vẫn suốt ngày kêu chán...ừ thì công nhận host mình nói chung tạm ổn...nhưng mà vẫn chán mới khổ chứ...chả hiểu chán cái gì nữa :(...

Back
Bên trên