Cuộc cách mạng cải tổ nhân sự Vườn Cười, anh em nhào dzo!!

Chú Hà phát biểu linh tinh j` thế,trừ lương bây h,mỗi sáng 1 bát xôi thịt giảm còn 1 bát xôi ruốcB-)Nói linh tinh nữa thì xôi cũng kô có mà ăn đâu đây:smoking:...:))
Hèm hèm,để xem có nên tuyển thêm thư kí cho trưởng phòng bảo kê kô nhỉ?:-? suy nghĩ suy nghĩ...:-?

Sao phòng nhân sự lại căng thẳng ,hòa thuận thế mà,:D
Thèng Hà nhớ mẹt đấy ,dám bật tao [-x,
anh DŨng: nói chugn thì phognf nào cũng nên có thư kí ,như thế sẽ vui hơn:D

Chủ tịch [CT]: ---> chị Nguyễn Thảo :love3:
Thư ký CT : --> chị Vũ Xuân Hương ( :x . theo đúng yêu cầu CT nhé .. :x )

Phó chủ tịch 1 [PCT1]: ---> anh Bùi Ngọc Zung :)>-

Thư ký của Phó chủ tịch 1 [tk PCT1]: ---> chị NGuyễn Bảo Anh Thư :x

Phó chủ tịch 2 [PCT2]: ---> anh Nguyễn Hoàng Vũ (Vukasim) :*
Thư ký của Phó chủ tịch 2 [tk PCT2]: ---> bạn Hồ Thu Trang ;)
Giám đốc điều hành [GDDH]: ---> bạn Trần Bích Thủy :"> .. b-)

Trưởng phòng thiết kế [TPTK]: ---> anh Vũ Mạnh B-)
Thư kýTPTK [tkPTK]: ---> em Đặng Liên Hương :dazzler:

Trưởng phòng sản xuất [TPSX]: --->bạn Bùi Thế Phong (tác phẩm kiệt tác: "này thì kén rể") :))
Thư ký TPSX [tkPSX]: --> em Trịnh Thanh Hà
Nhân viên phòng SX : --> bạn Mai Đức Việt

Trưởng phòng thị trường [TPTT]: ---> anh Trần Vũ Toàn :D
Thư ký thị trường [tkPTT]: ---> em Nguyễn ĐĂNG LINH;)
Nhân viên phòng thị trường : --> em Nguyễn Vân Khanh ( em KHanh có còn hoạt động trong VC không ấy nhỉ ??? b-) :smoking: )

Trưởng phòng tiêu dùng [TPTD]: ---> anh Phùng Tuấn Đức =D>
Thư ký TPTD [tkPTD]: ---> em Nguyễn Trang Thư :)>-

Trưởng phòng nhân sự [TPNS]: ---> anh Nguyên Chương :beerchug:
Thư ký phòng nhân sự [tk PNS]: ---> em Nguyễn Ngọc Mai :-$

Trưởng phòng đầu tư [TPDT]: ---> anh Nguyễn Đức Hòa ;;)
Thư ký đầu tư [tkPDT]: ---> em Nguyễn Trang Thư :x
Nhân viên phòng đầu tư [tk PDT]: ---> em Nguyễn Thùy Vyb-) :-$

Trưởng phòng kế hoạch (TPKH ): ---> anh Đặng Hiếu Minh :drummer:
Thư ký kế hoạch [tkPKH]: ---> bạn Phạm Mai Trang :)>-

Trưởng phòng an ninh [TPAN]: ---> anh Quách Trung Dũng :))
Thư kí an ninh [tkPAN]: ---> anh Đinh Trọng Tiến Dũng ;)
Nhân viên phòng an ninh [nv1 PAN]: ---> em Nguyễn Hoàng Hà :guitar:

Trưởng phòng kế toán [TPKT]: ---> anh Hà Anh Tú :)>- =D>
Thư ký phòng kế toán [tkPKT]: ---> em Đặng Hoàng Hiếu ;)

.. đây là bản danh sách cập nhật tới hôm nay .. :) .. mọi người vào thắc mắc gì thì thắc mắc đê để xem xét nhé .. b-) ..:smoking: ..

PNS còn mới vào nên bỡ ngỡ .. mọi người thông cảm cho PNS nhé .. :x

ngày trước PCT1 :x đã ra quy định không có chức phó phòng cho tới khi cấn thiết .. :x... thiết nghĩ tới bây h ta chưa cần phó phòng nên các chức Phó phòng sẽ trở lại như xưa ( cái PNS này dám oai lắm đấy nhé .. :smoking: ... ) ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào mừng Khanh tỷ tỷ vào phòng TT của em và anh Toàn :biggrin:

.. tạm thời chị bỏ Ban Quản lý nhé ... khi nào đông nhân sự quá thì chắc tính tiếp .. còn bây h phòng nhân sự có rồi nên BQL không có việc .. :biggrin: .. :) .:x ..

Mọi ng` iên tâm ,phòng nhân sự mà có em roài thì k fai lo nữa đâu[-x :D

Kinh quá nhầy, chị Mai có vẻ rành luật quá nhẩy

Úi sời ,k rành luật mà vào làm PNS thì chít à,nhỡ bảo kê tím cổ đá ra thì làm seo:D

Cái gì thế này ??? Hummm, ko ai nghe lời của Phó Chủ tịch à ??? Cắt lương đuổi việc hết bi h. Tình hình chiều nay em Vy đã thầm thì to nhỏ với em rằng: Anh Vũ ơi, em muốn được làm thư ký cho anh b-). Tôi - Nguyễn Hoàng Vũ - Phó chủ tịch 2 của tập đoàn VC yêu cầu phòng nhân sự kiểm điểm và lập lại danh sách theo nguyện vọng của em Vy:biggrin:

Anh Vũ nhé,1 câu nói của em Vy làm anh kỉ luật cả em cơ à?Hỏng:)) Cái danh sak sẽ dc thông báo sau :D

.. :eek: .. ơ .. cái đồng chí Vũ kasim này là nhiều vấn đề nhất đấy nhá .. :smoking: . đồng chí đổi hơi nhiều thư ký đấy .. :smoking: .... cho thư ký giống anh Toàn bây h .. :biggrin: ..:D:D:p .. b-) .. :smoking: .. cho vukasim nghĩ lại nhé .. :smoking: .. cho đổi lần cuối của năm 2004 .. :smoking: .. ( :D:)) ) ..

:)) chị Thủy nói nhầm ,fai là năm Giáp Thân <có đúng k nhỉ?>chứ sao lại 2004 ,2004 wa lâu roai` mà:D

thôi được rồi, anh em đồng ý hết rồi phải ko, nhất là vukave đó nhe ;;) Thôi trưởng phòng ns kíu, bye gia đình :x:-*

Thế là em lại về với anh Dũng ah :lol:, dòng đời xuôi ngược, từ ngày vào VC đến nay em đã qua tay bao nhiêu sếp, cuối cùng quay vòng lại nơi xuất phát, em rất chi là bối rối, ko biết nói thế nào nữa :(, sếp nào em cũng quý cả, với sếp Dũng: em đã trở về :), với sếp Vũ: kiếp này em với sếp ko có duyên, xin hẹn kiếp sau =;, với sếp Hòa: em với sếp tuy chỉ cùng một mái nhà trong một thời gian vô cùng ngắn ngủi, nhưng cũng là nơi hội nhau của 2 dòng sông lớn, nay thời thế đổi thay, em xin cáo từ :(, và cuối cùng, với sếp Chương:... xin được để lại mấy câu này:

"Người lên ngựa, kẻ chia bào
Rừng phong thu đã nhuốm màu quan san T__T
Dặm hồng bụi cuốn chinh an,
Trông người đã khuất mấy ngàn dâu xanh...
Người về chiếc bóng năm canh,
Kẻ đi muôn dặm một mình xa xôi...
Vầng trăng ai xẻ làm đôi,
Nửa in gối chiếc nửa soi dặm trường..." =;

Thôi đừng thơ thẩn nữa,còn cái vụ thư kí của trưởng phòng bảo kê thì sao?:smoking:
Anh mún vợ Vẹt ĐLHương làm thư kí cơ:p

Em đã rời phòng nhân sự, ko cón gì dính dáng đến sắp xếp nhân viên, mời anh gõ cửa khác =;

ko ko:(:)(:)((em ko chịu đâu, chị Thủy cho em về làm tk của sếp Hòa đi, em ko chịu làm sếp Toàn đâu
toàn là bố em mà:(:)(:)(( Phản đối kịch liệt:(:)((

Back
Bên trên