Cuộc cách mạng cải tổ nhân sự Vườn Cười, anh em nhào dzo!!

với lại, em vầo VC từ lâu roài mà chị Thủy có thèm để ý đến em đâu cơ chứ:((
mà trang thư sao làm lắm phòng thế, cho em về chốn cũ đi:((

.. em có 1 vài thay đổi ... :)

Chủ tịch [CT]: ---> chị Nguyễn Thảo :love3:
Thư ký CT : --> chị Vũ Xuân Hương ( :x . theo đúng yêu cầu CT nhé .. :x )

Phó chủ tịch 1 [PCT1]: ---> anh Bùi Ngọc Zung :)>-

Thư ký của Phó chủ tịch 1 [tk PCT1]: ---> em NGuyễn Thu Trang:*

Phó chủ tịch 2 [PCT2]: ---> anh Nguyễn Hoàng Vũ (Vukasim) :*
Thư ký của Phó chủ tịch 2 [tk PCT2]: ---> bạn Hồ Thu Trang ;)
Giám đốc điều hành [GDDH]: ---> chị Nguyễn Bảo Anh Thư :*

Trưởng phòng thiết kế [TPTK]: ---> anh Vũ Mạnh B-)
Thư kýTPTK [tkPTK]: ---> em Đặng Liên Hương :dazzler:

Trưởng phòng sản xuất [TPSX]: --->bạn Bùi Thế Phong (tác phẩm kiệt tác: "này thì kén rể") :))
Thư ký TPSX [tkPSX]: --> em Trịnh Thanh Hà:*
Nhân viên phòng SX : --> bạn Mai Đức Việt :)>-

Trưởng phòng thị trường [TPTT]: ---> anh Trần Vũ Toàn :D
Thư ký thị trường [tkPTT]: ---> em Nguyễn ĐĂNG LINH;)
Nhân viên phòng thị trường (nv1PTT ): --> em Nguyễn Thùy Vy :x

Trưởng phòng tiêu dùng [TPTD]: ---> anh Phùng Tuấn Đức =D>
Thư ký TPTD [tkPTD]: ---> em Nguyễn Trang Thư :)>-

Trưởng phòng nhân sự [TPNS]: ---> anh Nguyên Chương :beerchug:
Thư ký phòng nhân sự [tk PNS]: ---> em Nguyễn Ngọc Mai :-$

Trưởng phòng đầu tư [TPDT]: ---> anh Nguyễn Đức Hòa ;;)
Thư ký đầu tư [tkPDT]: ---> em Nguyễn Vân Khanh ;)

Trưởng phòng kế hoạch (TPKH ): ---> anh Đặng Hiếu Minh :drummer:
Thư ký kế hoạch [tkPKH]: ---> bạn Phạm Mai Trang :)>-

Trưởng phòng an ninh [TPAN]: ---> anh Quách Trung Dũng :))
Thư kí an ninh [tkPAN]: ---> anh Đinh Trọng Tiến Dũng ;)
Nhân viên phòng an ninh [nv1 PAN]: ---> em Nguyễn Hoàng Hà :guitar:

Trưởng phòng kế toán [TPKT]: ---> anh Hà Anh Tú :)>- =D>
Thư ký phòng kế toán [tkPKT]: ---> em Đặng Hoàng Hiếu ;)

.. đã nửa năm gắn bó với tập đoàn .. nay thời thế thay đổi .. mọi thứ cũng không còn như xưa mà có lẽ đã vượt khỏi tầm tay .. vượt khỏi tầm suy nghĩ của em .. :) .. thiết nghĩ không còn đủ khả năng để đảm nhận chức GDDH của tập đoàn .. :) .. em xin vô cùng cáo lỗi với mọi người và xin được cho phép em trở về 1 kẻ bình thường như ngày nào ... em vẫn xin được trở lại vào 1 ngày nào đó gần nhất có thể .... em vẫn muốn sẽ có 1 lúc nào đó được gặp gỡ mọi người .. :) .. vâng .. :) .. 1 lúc nào đó .. em sẽ luôn hy vọng .. :) ..
để dứt bỏ 1 chức vụ cao như thế mà ra đi ...em cũng không khỏi hối tiếc .... :) ..nhất là phải dứt bỏ những gì đã gắn bó khá lâu , khá thân thiết và có cả 1 phần tâm huyết của mình ở lại .. quả thật nó rất khó khăn cho em .... nhưng suy cho cùng .... em đã không còn có thể thuộc về nơi đây nữa rồi .. :) .. đành nhường bước cho những gì mới mẻ tiếp tục ...
... đối với em .. đây không phải 1 quyết định dễ dàng .. vì ở nơi này em có những người anh , người chị , người bạn và cả 1 số em mà em rất yêu quí .. bỏ lại mọi thứ thì không bao h là dễ dàng .. :) .. nhưng có lẽ ... em chỉ thuộc về Vườn Cười của 1 thời gian nào đó .. :) .. và giờ đã là lúc em cần phải đi ... :) ... chúc cho tập đoàn sẽ phát triển tốt .. :) .. chúc cho mọi người ở lại vui vẻ .. :) ... hy vọng một ngày nào đó .. em có thể quay trở về .. :) ..

yêu mọi người nhiều .. :* ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, em Thủy chân cong ham quyền cao chức trọng ở EHAO nên ko thèm vào đây nữa rồi :))

.. :)) .. em biết là anh ZUng thể nào cũng vào đây nói thế mà . :) .. anh nói thế thì em chắc không còn vương vấn gì nữa .. :) .. cảm ơn mọi người .. :) ...

Anh em mình hiểu nhau thế nhỉ, thôi té đi cho nước nó trong :)) :))
Có bài thơ này đứa nào nó viết ở trên bàn, tặng em Thủy chân cong trước lúc ra đi :))
Em nói em đi chẳng trở về
Rặng ngàn liễu khuất với sương che
Em đừng quay lại nhìn anh nhé
Anh biết em đi sẽ trở về
(hix, ko biết có nhớ chính xác không)

... :) .. em nói rồi mà .. em sẽ trở về .. em vẫn luôn hy vọng được quay lại .. :) .. nhưng có lẽ bây h chưa phải là lúc , anh nhỉ ;) ... thời thế này không còn dành cho em nữa rồi . ;) ... chắc anh cũng hiểu tại sao .. :) ...

hơ, anh chẳng mún em đi đâu Thủy ơi, em phải ở lại điều hành chứ ;;) ai cướp quyền em, anh bẻ răng hết:D Mà anh vẫn chưa hiểu cái "tại sao" mà em nói với anh Dzung

Ơ kìa, cái gì thế này? :eek: Chị ko hiểu? Tại sao em Thủy lại đi cơ chứ? :eek: Tại sao? Chị ko đồng ý đâu :((< chị đã nói một lần rồi mà, chị ko đồng ý đâu, em Thủy quay lại đi, thời thế gì cơ? Sao lại ko chào đón, chị ko hiểu gì hết mà :((. Chị làm sao làm GDDH được, vị trí đó luôn là của em Thủy mà, em có chuyện gì nói ra tập đoàn cũng bàn bạc giải quyết, đừng bỏ đi muh :((

bạn Thủy ơi ...... đại ca ơi ......... giải thích đi ..........hông hiểu j cả .............Tại sao lại bỏ đi ..................thế còn j là vui nữa .....................tại sao đại ca nói tuyệt tình vậy ...............................;;thật là khó hiểu ....................
Đừng bỏ đi bạn Thủy ơi .............ở lại đi ....tớ cho ăn chocolat Phớp :D:D Tớ ko cho ấy ăn thì bố tớ cho ấy ăn ( bố nhẩy :mrgreen: bố tốt bụng lắm :mrgreen: )
Ấy đừng đi mà đời tớ bơ vơ ý lộn ấy đi làm j thiếu người câu bài VC sẽ lơ thơ :D:D ( văn thơ quái j hông biết :p )
Rải thích đi :( ! Bỏ tớ mà đi là tớ khóc đây này :(( ( ai mà bỏ đi là tớ cũng khóc hết á :( người khác khóc 2 s :mrgreen: chứ riêng ấy tớ khóc 4s lận :smoking: đừng làm tớ buồn đi mà :)) :D :D )
Đùa chứ :D đi đâu ? Quay lại ngay :smoking: hút mấy điếu vì ấy rùi nè hại phổi quá :D:p

CHị Thủy đi đâu thế??:(( Không cho chị đâu, em thương chị Thủy nhứt VC cơ mà :((

Chùi ui mình bí bắn như đại bác ý..hết phòng bác hòa rồi lại phòng bác toàn=>sợ quá nản quá+mệt quá nên chẳng thèm xin xỏ luôn...thôi cho em đi đâuc ũng đc miễn là lương đủ 3 bữa cơm một ngày là đc rùi

Mà cái chính là em mún đc về phòng cũ của mìn cơ,đc về làm thư kí sếp chương với lại làm cùng bạn mai iu quý cơ..huhu nhớ sếp quá nhớ phòng nhân sự quá....đọc chữ kí mới của sếp lại càng quý sếp hơn ..càng nhớ sếp tợn..huhu

Oài, mọi người rơi rụng hết thế này :| Nhưng công nhận năm nay là năm cuối, ông bit xin ra cũng có lý do...Tôi cũng thế, học đã đủ chết rồi :|

Chẳng hiểu thế này là thế nào :| Mọi người có ý gì vậy :|

Không sao đâu, out tạm thời thôi mà, thi xong các ku ấy sẽ quay lại

Back
Bên trên