Cuộc cách mạng cải tổ nhân sự Vườn Cười, anh em nhào dzo!!

oài, em mong là ko phải do bọn em, nhưng mem mới, sô bồ vào vc, mà cách anh chị ấy...híc híc, out ra khỏi vc :(
hỏi ông anh Vukasim, ổng bảo ko phải, chỉ đơn giản là vì đang bận thi thôi
thật sự mong sự thật là thế
đọc bài HAO có ý nghĩa riêng.... thấy chị thủy có lòng với hao và đặc biệt là vc lắm, mong là ko phải vì mình mà chị bỏ đi :( hức

Có sao đâu,ôn thi ai chả thế,chuyên tâm từ sau Tết:)
Bọn nó chỉ bế quan 1 thời jan thôi,sẽ trở lại trong 1 ngày gần đây(lúc ấy có khi mình làm CT của VC rồi kô bít chừng:p):))

Nếu thế thật thì anh sẽ cất nhắc chú Hà lên trưởng phòng bảo kê,sướng nhé:))

Ờ ờ,để xem đã:smoking:(nói như mình đc làm CT rồi kô bằng:)))

nào, nào, tuyển thư kí phòng bảo kê đê b-). (nói như thể sếp mình được lên làm ct roai ấy :)))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Mà cái chính là em mún đc về phòng cũ của mìn cơ,đc về làm thư kí sếp chương với lại làm cùng bạn mai iu quý cơ..huhu nhớ sếp quá nhớ phòng nhân sự quá....đọc chữ kí mới của sếp lại càng quý sếp hơn ..càng nhớ sếp tợn..huhu
mày ở phòng bố tao là ổn rồi, sướng quá còn gì, có cần tao cho số điện thoại của sếp mới ko
mà mọi người đang làm gì đấy, sao ai cũng định ra khỏi thế này:(

.. mọi người bình tĩnh bình tĩnh ... ^:)^ .. anh Phong bit và anh Đức nghỉ bận thi .. nhưng các anh ấy sẽ quay lại .. :x ... em Thủy chỉ xin nghỉ chức GDDH thôi .. :x ... chứ có bảo là nghỉ chơi với tập đoàn đâu .. b-) .. :smoking: .. nhưng mà tình hình là có phản động nhỉ .. :smoking: ... sợ thật ... mình rút đúng lúc .. không thì cói ngày bị đem răng treo lên quạt trần quá .. b-) .. :smoking: ...

còn cả anh cũng nghỉ bận thi với chứ :smoking: b-)... quên à Gờ Pê Đê Hát :))

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Nghỉ để ôn thi à..chắc bác chương cũng thế..lặn luôn một lèo

Em Vy ah ;;) bố chị có gửi lời cám ơn sâu sắc đến em đó ;;) Bố Chương đang bận một tí :D:D sẽ quay lại với phòng nhân sự ngay thôi ;;)
Chị chuyển lời cho bé nha ;)

VC vắng hoe,chán quá,còn có mấy đứa nhóc con đang lớn với mấy bô lão sắp về hưu:(:)P

Phạm Mai Trang đã viết:
Em Vy ah ;;) bố chị có gửi lời cám ơn sâu sắc đến em đó ;;) Bố Chương đang bận một tí :D:D sẽ quay lại với phòng nhân sự ngay thôi ;;)
Chị chuyển lời cho bé nha ;)
Thế bố chị k gửi lời cảm ơn em hả chị;;)
VC vắng hoe,chán quá,còn có mấy đứa nhóc con đang lớn với mấy bô lão sắp về hưu
Ai nhóc con đang lớn hả anh ;;) ? Ai bô lão hả anh:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai nhóc con đang lớn tự biết,anh già rồi,chắc anh là bô lão đấy:p:))

Nhân sự lớp Pháp trong vườn cười đông phết nhỉ? Sao cuối năm phải vui vẻ chứ lại tan rã thế kia?

Anh Chương có nhờ chị chuyển lời đến Tập đoàn là anh đang có một số việc bận nên ko thể tham gia VC trong thời gian tới. Trong thời gian đó anh có nhờ chị quản lí hộ phòng nhân sự, nhưng chị tự thấy mình ko có quyền bon chen thế nên sẽ để em Mai làm quyền trưởng phòng nhân sự okay? ;)

Anh Chương sẽ quay lại trong thời gian sớm nhất có thể, mọi người đừng lo. :).

Còn em Thủy, chị ko đồng ý em ko làm GDDH nữa đâu, chị hiểu em nghĩ gì, nhưng đừng làm thế muh, có gì hẹn chị chat đi, chị nói chuyện xem sao :x.

Thui chị cứ để con mai làm trưởng phòng tạm thời đi rồi để nó kí quyết định thuyên chuyển em lần cuối và điểm dừng chân là phòng"nhân sự"..về với tổ ấm thân thương..
To chị trang:bé cảm ơn chị nhìu..chị nhắn với bố chị dùm là bé nhớ cái phòng nhân sự lém đó nha..thui cứ để bác chương xong mấy cái vụ bận gì đó đã

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Oài, mọi người rơi rụng hết thế này :| Nhưng công nhận năm nay là năm cuối, ông bit xin ra cũng có lý do...Tôi cũng thế, học đã đủ chết rồi :|

Nhg sếp ko được bỏ VC :(( , ko thể thế :(

To chị Thủy: em bít chị Thủy wan trọng với VC ntn, chị chính là người đã gây dựng nên VC, tạo cho VC có 1 không khí thế này, chị là ng` tâm huyết với VC nhất, lo cho VC nhất, bởi Tập đoàn Nha sĩ chính là con đẻ của chị! Ko có chị, sẽ ko thể có 1 Tập đoàn vui vẻ và lớn mạnh như thế này. Em iu chị Thỏ, iu mọi người trong VC, và em ko bao h muốn chị rời VC như thế!

Nếu nhg~ ng` em iu cứ bỏ đi hết thế này.......... Em phải làm sao? :((

Em cũng k wen các chị nhìu lắm nhưng em bít các chị rất tâm huyết với tập đoàn mà,các chị đừng bỏ VC đi nhé:((
To chị Thư: okie:D Em nhận tạm quyền trg phòng ns nhé,bao h anh CHương về em sẽ trả lại vị trí cũ :D

Back
Bên trên