Cuộc cách mạng cải tổ nhân sự Vườn Cười, anh em nhào dzo!!

:)), chết thật, cảm ơn bác Mai quá, quí hóa quá, may có bác trên đời mà em mới "Nhanh chóng" có được 1 công việc để sống cho qua ngày :), đội ơn bác, em sẽ nhớ mãi ơn bác.

Chuyện em Mai mà,nhận em vào làm thư kí thì khỏi nói roài< mà sao anh Chương k vào đây nghe mọi ng` khen thư kí nhỉ?>

Chứng kiến sự bức xúc của các anh chị em Vườn cười, em xin mạn phép tạm dùng quyền hiện có (tạm thời) là Phó phòng Nhân sự để thay đổi trật tự lại một chút, cho vừa lòng mọi người, dưới đây là bản Danh sách đã cập nhật, nếu các anh chị em còn có gì ko ưng ý, sẽ giải quyết tiếp tập 2 :* :x >:-D<

Chủ tịch [CT]: ---> chị
Nguyễn Thảo :love3:

Phó chủ tịch 1 [PCT1]: ---> anh Bùi Ngọc Zung :)>-
Thư ký của Phó chủ tịch 1 [tk PCT1]: ---> em Nguyễn Thùy Vy=D> :)>- :-$

Phó chủ tịch 2 [PCT2]: ---> anh Nguyễn Hoàng Vũ (Vukasim) :*
Thư ký của Phó chủ tịch 2 [tk PCT2]: ---> em Hồ Thu Trang ;)

Phó chủ tịch 3 [PCT3]: ---> chị Vũ Xuân Hương B-)

Giám đốc điều hành [GDDH]: ---> em Trần Bích Thủy :*Phó giám đốc điều hành [PGDDH]: ----> em Trần Thu Trang :>

Trưởng phòng thiết kế [TPTK]: ---> anh Vũ Mạnh B-)
Phó phòng TPTK [PPTK]: ---> em Đặng Liên Hương :dazzler:

Trưởng phòng sản xuất [TPSX]: --->bạn Bùi Thế Phong (tác phẩm kiệt tác: "này thì kén rể") :))
Phó phòng TPSX [PPSX]: --> em Trịnh Thanh Hà

Trưởng phòng thị trường [TPTT]: ---> Trần Vũ Toàn :D
Phó phòng thị trường [PPTT]: ---> em Nguyễn ĐĂNG LINH;)

Trưởng phòng tiêu dùng [TPTD]: ---> Phùng Tuấn Đức =D>
Phó phòng TPTD [PPTD]: ---> em Nguyễn Trang Thư :)>-

Trưởng phòng nhân sự [TPNS]: ---> anh Nguyên Chương :beerchug:
Thư ký phòng nhân sự [tk PNS]: ---> em Nguyễn Ngọc Mai :-$

Trưởng phòng đầu tư [TPDT]: ---> anh Nguyễn Đức Hòa ;;)
Phó phòng đầu tư [PPDT]: ---> em Nguyễn Vân Khanh :x
Thư ký phòng đầu tư [tk PDT]: ---> em Mai Đức Việt :-/

Trưởng phòng kế hoạch (TPKH ): ---> bạn Đặng Hiếu Minh :drummer:
Phó phòng kế hoạch [PPKH]: ---> em Phạm Mai Trang :)>-

Trưởng phòng an ninh [TPAN]: ---> anh Quách Trung Dũng :))
Phó phòng an ninh [PPAN]: ---> anh Đinh Trọng Tiến Dũng ;)
Thư kí phòng an ninh [tk PAN]: ---> em Nguyễn Hoàng Hà :guitar:

Trưởng phòng kế toán [TPKT]: ---> anh Hà Anh Tú :)>- =D>
Phó phòng kế toán [PPKT]: ---> em Đặng Hoàng Hiếu ;)

anh Chương đã viết:
Phó phòng nhân sự [PPNS]: ---> em BẢO THƯ ;;) :x :*
Chỉ mình em, ko biết đi về đâu đây??? :(( :(( :((, các cấp lãnh đạo soi xét cho em :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa thế chị Thư ko thích làm cho phòng nhân sự ạ ????Em Hiếu ở phòng KH cơ mừ :p sao lại chuyển sang kế toán thế :D ah chắc rút két đc :))

Ko phải thế, muh là chị ko biết tự giải quyết cho mình thế nào, đi đâu cũng sợ làm mất lòng mọi người :(, ai giải quyết hộ em cái :((

Trường hợp của em do có ý kiến đề đạt của anh Dũng nên chị để đó, cho 2 anh em thương lượng với nhau đã, tốt nhất là nên tìm kiếm giải pháp hòa bình cho em có thể làm cho anh Dũng, như thế sẽ giữ được ko khí VC của VC :)>-

CHị Thư iên tâm ,Vy nó nói thế thoai ,nó cũng chưa bít đi đâu ,cứ để nó suy nghĩ từ từ cũng được:D
Còn em thấy chị vào phognf nhân sự là hay đấy:D Chứ để phòng nhân sự có 2 ng` sợ k đủ nhân lực

Em Thư ko lộn xộn, về làm phó phòng cho anh rồi mà còn đòi đi à? Dỗi roài :(

oài, anh em bình tĩnh, em Thư đã update lít roài đó, phòng nào vẫn chưa tìm thấy hạnh phúc trọn vẹn thì đề đạt nhé ;;) dã man thiệt, mới có 2 đêm ko online mà topic đã dài ra 4 trang :))

Đây chờ sếp mãi ,sếp lên cải tổ lại đi ,để mọi ng` kêu ca we'

:)) cuối cùng cũng được toại nguyện :x, em đuợc làm bảo vệ roài :x :)):)):))

Nhầm to[-x Mày làm chân nước nôi cho bảo vệ chứ k fai bảo vệ.Xem lại quyết định của tao đê Hà ạ:))

mày là ai mà tao phải nghe, tao nghe lời chị Thư cơ, mày làm rì tau [-x

Nghe lời em Mai đi em, nghe lời con gái sẽ được gọi là có hiếu với bạn đấy, có hiếu với phòng nhân sự đảm bảo ko thiệt thòI :))

Oài, chị Thư thế là tốt đấy ạ :D nhưng sao chị lại bỏ rơi cả ban Quản lí 1 cách dễ dàng như thế : Em và Vũ Xuân Hương b-)
Phòng an ninh toàn BOYS :))

đề nghị cho phòng an ninh thêm girl, ko là bị tấn công đấy, ném gạch ném gạch b-)

Back
Bên trên