Cuộc cách mạng cải tổ nhân sự Vườn Cười, anh em nhào dzo!!

làm cho anh Chào mào :p chứ làm j nữa em :D
Rất thỏa mãn rồi :mrgreen: mà có chuyển chị đi đâu cũng vô tư :)) Chị chơi với ai cũng đc mừ :mrgreen: ai lại chọn kí như mấy bé :smoking:

Tình hình là anh Chương của chúng ta sau khi phóng ra một chưởng kinh thiên động địa cả VC từ cấp lãnh đạo trở xuống đã quất ngựa truy phong chưa hẹn ngày trở lại, để lại VC một trời thương nhớ... sục sôi lửa hận với những câu như của em Vy:

chỉ căm tức chưa xả thịt lột da, ăn gan uống máu quân thù
Cảm khái trước cảnh tượng bi tráng có một ko hai trong lịch sử VC này, chị xin trích dẫn mấy câu trong bài "Liều thuốc cho trái tim" của danh ca nhạc sến VN Lý Hải, nay cải biên v.2004 "Liều thuốc cho anh Chương":

"Anh đi mang theo hàm răng thuở nào để Vườn cười hoài nhớ thương chỉ còn hoang vắng..." :lol:

Chỉnh sửa lần cuối:
sao chị THư lại nói thế? anh ý đã bị làm sao đâu mà?:D
TO chị MTrang: em có kém chọn gì lắm đâu, chỉ cần ko làm thư kí mí chức danh dự là được.

hê hê cái này em đã hát tặng bài Đời tôi cô đơn yêu ai cũng cô đơn cho anh Cờ nghe rồi đó :mrgreen: Chị Thư tặng thêm bài này chắc có người lại mất ngủ rồi :mrgreen:

Tham thì thâm mà ( câu này nhắc lại :D ) để nhiều em oán hận quả là khâm phục khâm phục :))
Ngả mũ chào nghiêng người 1 độ :mrgreen:
Nay rỗi quá ngồi post điên cuồng :p

:)) Hôm nay gặp Trang Thư, nó kêu như điên ấy, ai lại để bạn QUyên làm thư ký của sếp nó thế kia [-x??? chia rẽ nội bộ à :D

Ai lại bảo sếp phòng nhân sự chia rẽ nội bộ thế,sếp Chương đã làm j` là có lý do hết mà,ghtik roài mah`:D< mở ngoặc vì em là nhân viên phòng nhân sự nên cũng k dám cãi sếp :D>

j` cơ,phàn nàn j` nữa, sếp Chương sắp xếp thế là ổn roài :)) < fai nịnh sếp để còn dc tăng lương nữa:))>

Vớ vỉn :(( Ko được đâu, cả sếp lẫn TK của phòng đều phản đối :(( Ko bít đâu, em thề sẽ ko để anh Chương yên vị nếu ko trả em về vị trí cũ :(( :(( :((

/:) Ông Chương kia, ông định chia rẽ nội bộ VC uh [-x Trả thư ký cho tôi đây /:) Không là uýnh nhau to đấy [-x Tôi lại bảo mấy bạn thiểu năng lớp tôi ko upload ảnh lên bây giờ [-x :nono:

Mai kia mày không đc bỏ bạn bè bênh để sếp như thế,bạn bị chuyển sang phòng khác rùi đây này...huhuuuu

Mà sao bác chương lặn không sủi tăm vậy cà..lên đây để còn nghe lời dân oán hận ..thư ui tao với mày chung số phận rùi,các bác ghét mình nên các bác mới làm thía..thui tao với mày về làm với nhau vậy,lập tập đoàn riêng cho nó máu lửa

Này kiểu j` thế,sao các bác lại dọa sếp iem thía:-/ [-x
Thư kí thì fai bênh sếp chứ còn j` fai hỏi đâu:))

Ai da,Ban Căng rồi đây,tình hình nài bảo kê kô nhúng chân vào thì chắc có đứa chết như con rết:))

ông anh ng chương này ở đâu ra thế ????? :-/

Bé thu trang về làm thư kí Mr Dung còn em trịnh Hà về làm thư kí phòng sx từ lâu rồi mà !

Lung tung và lộn xộn quá thể ! [-x

ko biết đâu, em ko làm tk GDDH đâu, sợ chị Thủy lắm :p

đăng kí 1 xuất bảo kê phòng nhân sự nhá anh dũng ới :Db-)

Dồi,chính thức kết nạp chú Hà vào phòng bảo kê với anh...
Chưởng phòng bảo kê...kí tên+đóng dấu...rầm rầm xoảng xoảng...B-)
:)):))

Back
Bên trên