COUPLES TIÊU ĐIỂM

cắn j mờ cắn, đang đoạn cao trào, ng` ta phải há mồm ra má hát chứ b-)

tưởng đang đoạn cao trào, ng ta phải thò mồm ra mà cắn chứ.

Hôm qua xem Hành trình Văn hóa, ko biết có ai muốn cắn cái chị áo hồng trên TV ko? Dễ thương thế ko bít chị Katia ui:p

Triple này :D

có từ LC. màu da cam -----> em cứ tưởng anh cưới chị Hương với anh Lê Chi :| ;;) :D

tay dắt theo con Zergling thế kia đích thị là anh CHi rồi.

ờ đúng rồi.anh Chi.:/
nhưng mừ đấy không phải couple đấy là triple;;)

Minh Nhật đã viết:
ờ đúng rồi.anh Chi.:/
nhưng mừ đấy không phải couple đấy là triple;;)

thế cuối cùng là XH lấy anh Chi hay lấy cái con Zergling đấy.

Con Chóa đấy chứ! Mà nó là phù rể thôi. Không thấy nó ngồi đất à?
Bạn quần đùi xanh thắt cà vạt cạnh tớ là 09176, chuyên oánh Zerling, anh em SC có gặp bạn này thì cứ giết nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tưởng bạn XH lấy cái con chóa đấy, còn ở giữa là ông cha đạo mặc quần đùi làm lễ.

Sao cứ bình luận cái ảnh ko thật nhỉ, 3 cô nương xinh đẹp thế kia mà ko ai nói j sao? b-)

.. nv trong tranh của chị XH đã xuất hiện ..:D:D ... chị XH thì chuẩn bị cạo đầu anh Nhật vì tội gọi chú rể là "răng lởm chởm hơn cả chó " 8-} .. :nono: ..:nono: ..:nono: ..

cái ảnh triple chị XH xinh nhất hội .. :x .. mà tóc chị XH dài thật đấy ... :| ...

.. em hỏi khí không phải :D .. anh XL có phải là thằng ku phải ngồi gặm xương gà với cả bị oánh cho bẹp người trong mấy cái tranh của chị XH không ạ :)):D :p:D:biggrin: ... ..

Trần Bích Thủy đã viết:
.. em hỏi khí không phải :D .. anh XL có phải là thằng ku phải ngồi gặm xương gà với cả bị oánh cho bẹp người trong mấy cái tranh của chị XH không ạ :)):D :p:D:biggrin: ... ..
Ai là anh Xờ (một phát) (là) Lờ (cả đi cơ ) 8-} 8-} 8-} ?!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên