COUPLES TIÊU ĐIỂM

:)) ảnh hài lắm LN ạ :)),
trông chú KIên đóng ba ngơ đạt vãi :)) (chỉ tội hình như bạn LN mặc áo dài màu kia hơi...người lớn :D)

Ôi ôi, anh Mạnh,... anh Mạnh,... em không còn thốt nên lời nào nữa

Họ yêu nhau từ lâu lắm rồi :D :p

:x

Trần Việt Thụy đã viết:
ảnh vân này phải vào khu Girl tiêu điểm chứ!!
Em này có tật ở cổ hay sao mà chụp cái nào cũng thấy nghẹo trái,nghẹo phải thế nhờ b-)

anh HIếu sao có quả tóc thế kia :)), làm mấy người hiểu nhầm là con gái tội quá :((

:(( Ôi anh Từ Hiếu, đường đường một đấng anh hào muh sao lại oan ức bị liệt vào phái nữ nhi và phái... trung gian ở giữa thế kia :(( Tội nghiệp anh quá :((. Ah, anh Hiếu đánh guitar hay lắm :x, lâu lắm rồi ko được nghe anh chơi...

em vớ được cái này trông thú vị quá :x mang lên cho mọi người xem, nga1 00-03, chị bên phải hình như đã có ảnh bên tiêu điểm

hic, to quá, em ko có gì để resize, có ai giúp em re được ko ạ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hoàng Anh đã viết:
Hưởng ứng Valentine's day lập topic này để post hình ảnh những couples đẹp, ko cần thiết phải là couples thật mà những người chụp cùng với nhau trông đẹp là được :) Xin tiến cử đôi này, 1 trong 3 bạn trai đẹp trai nhất lớp Nga 98-01 (lớp có 3 bạn) :D

bạn trai này cao 1.82m, nặng 79kg

Hơn 80kg roài. Mà sao lại bốt đúng cái ảnh với Tàu Khựa thế Gà Cồ? Có bao ảnh khác mà.

Ví dụ:
Với em gái kết nghĩa T2 9902

và bạn...kết nghĩa :D

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Ý, cái trò này hay đấy . Nhưng cái ảnh này anh Lê Cún không đẹp trai. Cười không tươi, như là bị bắt chụp ảnh ý . Để em tìm xem có Couples nào hay nữa không nhé

Quỳnh Nghé lần sau ra đường cấm gọi anh là Lê Cún nhé [-x Lại còn Cún viết hoa nữa b-)

Anh Lê Cún bon chen vật :D:p

@ Em Yến: uah, bạn Ngọc lớp chị đấy, hơi bị xinh :D. Có 1 cái ảnh nó mới post trông cute lắm, nhưng mà topic kia đóng cửa mất rồi :( ;)

:x

Hì, dạo này bên girl tiêu điểm bị lock roài, vực cái này lại cái nhỉ. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên