COUPLES TIÊU ĐIỂM

Tống Minh Tuấn đã viết:
Dập tắt hoàn toàn những ưu tư của em Thủy chân không cong
Tiếp :D Đáng lẽ phải cho sang Gái tiêu điểm chứ nhở ;))

Hỏng! Hỏng!! Hỏng!!! Chú định hại cho anh đêm đêm thao thức mất ngủ để ốm ra đấy à :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Lắm MP thế :))
Anh Hùng nhìn cái ảnh phía trên lúc chị í ngồi sau xe máy thì biết là anh Khải tặng cái gì liền :))

:)), tại anh thấy nhìu MP quá :)), 4,5 người rồi :)), giwof mới biết có thêm người thứ 5,6 :D

lớp em cũng có 1 mai phương đấy
làm quen không
hè hè!!:D:D:D:D):))

Sao anh lại phải làm quen hả thằng kia :)), anh quen đủ số người tên Mai Phương rồi :))

Chắc 1 Mai Phương là đủ rồi anh HA nhỉ :D

ơ ông anh cũng Gemini ah :D

.. ặc ặc .. cái ảnh Hải Linh với Phệ .. Mai Lôn post tiêu điểm thế :)) .. :)) .. :D:D .. đánh tan mấy cái ảnh tiêu điểm của anh Tuấn ...:p::D:D ..

.. mấy cái ảnh sau bé HBV xinh thế chứ ..;x ..:x .. yêu quá .. :(( .. :x .. :D:D

hị hị í em là định cite cái ảnh anh Khải mặc áo đỏ cười toe toét ko ngờ nó lại nhầm nhọt sang cái ảnh của anh kia. Cơ mà anh kia cũng đẹp zai ko kém gì anh Khải, cũng xứng đáng làm tiêu điểm của tiêu điểm :D

anh Khải đừng băn khoăn sao em lại biết danh tiếng của anh, người ta bảo tiếng lành đồn xa mà khì khì :D

hị hị
ôi nhìn cái ảnh nhớ club 81 quá
quảng cáo mọi người luôn: http://forum.club1981.com
club 81 ra đời từ TTVNol, sau chuyển sang club1981, giờ cư ngụ địa chỉ trên
các anh chị em ( đặc biệt các em gái ;;) :x ) rỗi rãi thử lượn qua xem, nhiều thứ hay ho lắm ( vào đó mới thấy hết được tài năng của anh Tuấn ;;) )

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
ặc ặc bạn Mai Phương sao lấy cái ảnh sexy lips của tớ hồi xưa làm avatar thế kia :))
:eek: lips của ấy đấy à :eek: ;;) từ bé đến zờ mới thấy 1 ng` có cái líp sexy đến vậy ;;) :)) zờ mới biết :D

oh, thế ko phải cái chữ kí Have u ever really luv a woman của bác Khải là tên bản OST của phim Don juan de marco còn gì?? :-?

Back
Bên trên