COUPLES TIÊU ĐIỂM

Thôi cô đừng có chối .. hehe ... hỏi nhỏ ...sau Tết tăng mấy kg thế?hehe

Phạm Đức Hoài đã viết:
em HBV chụp ảnh thế này là xinh roài, em Quỳnh chê gì nữa, Quỳnh sau này mà làm mẹ chồng chắc là kinh khủng lắm :|
Anh Hoài cứ nói thế mang tiếng em. Em thấy trong ảnh ko xinh thì bảo là ko xinh mà. Bình thường em HBVân em ý xinh gấp trăm lần trong cái ảnh kia. Anh Hoài nói thế kia là chê em HBVân đấy

Mi Vân: nếu mà hôm đấy em HBV trang điểm đẹp thì chứng tỏ cái ảnh kia chụp xấu :)

:x

Nguyễn Mi Vân đã viết:
hehe, chụp hôm ở How nè, hai tay 2 ng` đẹp, sướng nhờ :)): Hàn Bích Vân :x - Nguyễn Tú Linh (11 lý hay sao ý :p)- em ;;) :))

ui
ảnh đẹp thiệt
hóa ra
thằng TL cũng không lùn lắm
cao hơn 2 ngừoi!

hehe!

Hix công nhận ai chụp ảnh này xấu thế??? Chụp bằng điện thoại hả :( Nhìn ko nhận ra em Vân (cả hai em luôn) :(

Nguyễn Mi Vân đã viết:
:)), sụt đi 1 cân á, ko tin hả ;;)

Em bị dở hơi à ... anh ko dễ bị lừa ... nhìn núng na núng nính ... :))
Ah,nhân tiện hỏi em chụp mấy cái ảnh Nghệ Thuật ở đâu thế?Chỗ đấy chụp đẹp quá ... anh cũng không ăn ảnh :(( (giống em :)) ) .. cho anh biết địa chỉ để sau này còn chụp ảnh cưới cho đèm đẹp một tí.

Công nhận 2 cái đứa này rất là xinh nhé, sao mình thích cái kiểu trắng trẻo búp bê này thế không biết nữa :x
Em Mi Vân ở đây vẫn xinh, nhưng không xinh bằng mấy cái ảnh áo hồng, khăn hồng bên cành đào, mộc như thế có lẽ các anh HAO thích hơn :D
Nhưng nói chung không có gì để chê cả, nét lắm.

.. công nhân với chị Quỳnh là em Bích Vân em không nhận ra :(( .. sao chụp cái ảnh này xấu thế hả em Vân .. trông mặt khác hẳn .. chả dễ thương gì cả lại béo nữa ..:(( .. ai chụp ảnh xấu thế .. :(( .. em HBV ở ngoài xinh và dễ thương lắm .. ai như cái ảnh này :(( ... :(( ... Vân ơi là Vân ..:(( .. :( .. hic .. tự nhiên nhớ nó thế .. :| ..:( .. :(( ...

.. anh AT + anh Khải : ... thôi thì em luyên thuyên .. em đâu biết gì đâu ... anh AT nói ảnh bị xóa nên em biết đâu là anh ý có bao nhiêu cái bị xóa :(( .. em tưởng chỉ có mấy cái kia .. :( ..ai dè còn có cái khác .. thôi thì em sai ... em xin lỗi anh ... hic ...
... trẻ em không biết là không có tội mà sao thần tượng nỡ phang 1 câu đau lòng nhau thế .. hic ... :( ...

giá mà cái tay ở dưới là tay mình thì.. tuyệt :p
Sao mà em ấy dễ thương thía nhỉ?? ^^ :x

Em big thủy: sau này mắng chị rồi, ko phải thanh minh nữa ^^

Hê hê, lại nhầm nhọt sang trồng trọt rồi, cái này đáng lẽ phải cho sang girl tiêu điểm chứ bác Tuấn ơi, hoặc ko thì để nguyên cái phần bên phải thì chí ít nó cũng thành couple... :D

Hì, mà công nhận cái ảnh sau # hẳn, nhìn xinh thật, cái đầu cứ như vũ hội hóa trang ấy.

:)), có thật là ảnh đầu là HBV ko :)), ko thể tưởng tượng nổi sao có thể khác biết thế :)). Ở trên thì già ác :D, ở dưới thì trẻ xinh :))

Pham Minh Le đã viết:
Anh Khải đừng trừ điểm em nhé :D

zời, anh Khải này tiêu điểm nào cũng thấy mặt: trai, gái, couple... đúng là tiêu điểm nhất của các loại tiêu điểm, ko hổ danh là đông doăng :D

Thằng trong bức ảnh em Quỳnh quote có phải là anh Khải đâu :D Tội nghiệp chú Khải, sống chân thật, chung tình, ghét sự giả dối thế mà cứ bị chị em gọi là đông doăng ^^

Hờ, đấy không phải thằng Khải, đấy là tớ. Thằng Khải Donjuan đẹp giai sát gái hơn nhiều :D

Anh Tuấn vì bạn quên mình ghê thật :>, thật đáng khâm phục :)>- =D>

hị hị đấy nhá, có mọi người làm chứng nhá, ai lại bị mang tiếng oan thế bao giờ, buồn quá các bạn ơi :(
( có mỗi anh Hoài hiểu em :D :x :* )

Back
Bên trên