COUPLES TIÊU ĐIỂM

.. anh Khải ơi .. ;) .. anh quẳng cái ảnh trong chỗ anh vừa post ở phần BGK.. :)D) vào đây làm tiêu điểm đê .. ;) .. :x .. cực phong cách luôn ấy nhỉ .. ;) .. :x .. :D:D ..

.. anh TA : .. không được nhập lậu ảnh không trong sáng .. ;) .. :p:D .. ảnh của anh thuần túy là không được lành mạnh .. bốc hơi là phải rồi ..:p:D .. :x ..:)

Hehe, em Thủy anh tên là AT chứ hông phải TA. Thứ 2 nữa là em đã xem chưa mà biết là không trong sáng, không lành mạnh ?! Lần sau đừng có quan liêu thế không anh dễ bị tổn thương lắm đấy :D

cứ nhìn vào đống ảnh anh post lên thì chắc là anh bị hoại thư luôn rồi anh ạ, ngày nào cũng tổn thương, vết thương ko lành đựoc mà :))

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
em THủy ko biết gì đừng có luyên thyên

Nhìn nhân vật chính lên tiếng đây này, anh đỡ phải thanh minh. Khổ nỗi anh Khải của các em mà chụp với gái thì lúc nào cũng rất đứng đắn, trong sáng [-x

chẹp đã bảo là ko biết gì đừng nói luyên thuyên mà
từng có tiền án tiền sự ko có nghĩa là sẽ ngựa quen đường cũ :D
đề nghị em Thủy và em Châu có lời xin lỗi chính thức đến anh Tuấn

Tuấn ơi Tuấn ơi, mình đ. có ảnh chụp với nhau nhờ. có mà post lên thì bọn này câm hết.

hê hê
tình xưa nghĩa cũ của đôi bạn mà thể hiện thì đúng là tắt điện hết

Hoàng Long đã viết:
Tuấn ơi Tuấn ơi, mình đ. có ảnh chụp với nhau nhờ. có mà post lên thì bọn này câm hết.

8-} phù, may quá :)>-

Long ơi Tuấn xóa hết rồi, kẻo bạn Linh nhìn thấy bạn í lại nồng nộn lên [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
các bác đầu độc U 18 mà còn đòi các em xin lỗi :))

cứ cái đà up ảnh của anh Tuấn thì có ngày các em nhìn thấy các bác chắc là chẹp chẹp lắc đầu rồi nghĩ: bác này đúng là chả còn giè :))

mấy em này buồn cười thế nhỉ? ko hiểu tiếng Việt à?
mấy cái mới xóa là chuyện riêng, ko liên quan gì đến việc ảnh xxx hay thế nào mà bị xóa, cứ cố nghĩ rồi nói luyên thuyên thế nhỉ?

hehe, chụp hôm ở How nè, hai tay 2 ng` đẹp, sướng nhờ :)): Hàn Bích Vân :x - Nguyễn Tú Linh (11 lý hay sao ý :p)- em ;;) :))

Công nhận mấy em này trông xinh thật đấy, trông xinh lắm cơ :x
Mà chú Tú Linh này là 1 trong những hot boy hả :D
Em Mi Vân trong giống cô Hi Su trong phim Hàn Quốc chiếu hôm nọ trên kênh Hà Nội nhỉ :D Cái phim mà có học sinh yêu thầy giáo rồi cùng bỏ trốn với nhau ý :D Trông mặt như búp bê.

Sao bé Mi Vân dạo này trông hơi bụ bẫm hơi hồi chụp mấy cái ảnh Nghệ Thuật nhỉ?

Vương Hoàng Thắng đã viết:
Sao bé Mi Vân dạo này trông hơi bụ bẫm hơi hồi chụp mấy cái ảnh Nghệ Thuật nhỉ?

Ờ đồng ý đồng ý nhìn cái ảnh trên với avatar của em vẫn điệu cười ấy nhưng cái ảnh trên thì hơi " bụ bẫm " 8-|

Mà em Mi Vân bụ bẫm thế này chả hiểu sao chị lại thấy có nét hao hao giống hoa hậu Nguyễn Thị Huyền nhỉ :-? ;)

Xin lỗi các fan của bé Hàn Bích Vân, nhưng mà cái ảnh này chụp làm bé ý ko xinh (hoặc là make up quá xấu gì đấy), nhưng nói chung là nếu ko nói thì chị chả nhận ra em Bích Vân :)

:x

chắc tại ảnh chụp tối quá thôi chị ạ, với cả em ấy cúi hơi thấp nên cảm giác mặt hơi bị to ra ^^

Chị Phương: chị nói em cũng công nhận giống thật ^^

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Xin lỗi các fan của bé Hàn Bích Vân, nhưng mà cái ảnh này chụp làm bé ý ko xinh (hoặc là make up quá xấu gì đấy), nhưng nói chung là nếu ko nói thì chị chả nhận ra em Bích Vân :)

:x

em HBV chụp ảnh thế này là xinh roài, em Quỳnh chê gì nữa, Quỳnh sau này mà làm mẹ chồng chắc là kinh khủng lắm :|

Trùi, tại chụp ảnh cái mẹt em nó tròn tròn thế chứ có bụ bẫm đuợc lên tí nào đâu :p giống búp bê mới thích chứ ;;) :* :p. Tú Linh thì ko phải hotboy mà là nó vào đấy chơi nên em kéo vào chụp lun thui :p, thèng bạn em mà :D. Hum đó HBV make dễ thương lắm mà chị :x

Back
Bên trên