COUPLES TIÊU ĐIỂM

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
cho em bon chen tí
post ảnh này

anh ơi, em xin lỗi chưa hỏi ý anh nhưng mà ảnh đẹp anh nhờ
HEHEHEHE Cái này em được xem lâu rồi, từ hồi năm ngoái lận! Đúng là con trai bác K... giống y như đúc! Được cái chị... (quên tên) trông rất đẹp đôi trong cảnh lày!

Cái ảnh của Vũ mà được giải thì shooter cũng phải được giải "ăn theo" chứ :biggrin:

Đứa nào đứng cạnh mày thía :))
Đưng bảo là mày hứa hôn với thằng Minh từ hồi đó đây nhé :D

trông dễ thương thế
couple từ nhỏ có khác
bị ép hôn
có vẻ không thân mật lắm!

o*,em gái trong ảnh chắc là HH rồi, còn cậu bé "khôi ngô tuấn tú" kia hình như là anh hay sao ý nhỉ?..Nhìn ảnh hồi bé chúng mình thật đẹp đôi , HH nhỉ ? :))

Thằng bé đấy lớn lên chắc đẹp trai lém đấy :D Phải ko chị HH

Ngo tuan Viet đã viết:
o*,em gái trong ảnh chắc là HH rồi, còn cậu bé "khôi ngô tuấn tú" kia hình như là anh hay sao ý nhỉ?..Nhìn ảnh hồi bé chúng mình thật đẹp đôi , HH nhỉ ? :))

tưởng 2 chị em chứ nhẩy cô bé cao hơn thì phải hay là đứa mặc váy là cậu bé :D :D

nice rainbow :D, xem ảnh hồi bé toàn thấy con trai bé con hơn :)), đau đớn ghê :))

công nhận
hùi nhỏ
mình bé ko chịu được
bi h thì
hehe
.........

tảo hôn à,khó gì :))

Đính kèm

• + + N.JPG
    + + N.JPG
    26.8 KB · Xem: 51
Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Cộng có em gái à :D, tưởng là em giai :D

Trời đất, một cái ảnh độc đến ko thể độc hơn, anh Khải từ hồi còn có tóc :eek: :eek:, choáng nặng 8-}, hóa ra anh Khải tóc xoăn 8-}.

@ anh Tuấn: nice job :D :smoking:

ảnh tóc dài thì đầy, còn dài hơn thế nhiều, để lúc nào tớ phục vụ cho, bạn Tuấn ko tốt nhé

Hờ, thôi vậy :D. Bạn Khải giỏi nhở, thế nào mà 2 bài của tớ bốc hơi 0 dấu vết thế [-x

Hehe, mà lại không còn tí tàn tích nào nữa ý chứ :biggrin:, quên béng save picture lại :D

Back
Bên trên