COUPLES TIÊU ĐIỂM

.. vukasim huynh không thấy vào đây trăn trối lời cuối nhỉ :);) ..:D:D :p .. khổ thân vukasim huynh .. chắc mấy hôm nay tâm hồn liêu xiêu lắm ..:(( ..:p:D .. em Ngọc phát tán cái ảnh này thì khối anh ra cầu Long Biên nhảy :(( .. :(( ...

.. nghe chữ anh Duy lại cứ tưởng là anh Rao Ruy ..:| .. hóa ra không phải .. :):D .. tí hoảng .. :) .:D:D ..

Sao ai cũng khen đẹp đôi thế :( , có dối lòng mình không vậy :((
anh không thấy đẹp đôi là sao nhỉ :(( ...
Ảnh MV chụp với anh KHẢI trông hay hơn, thơ mộng hơn nhiều cái ảnh "dựng đứng" này ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe
nói thật thì người ta lại bảo là ghen tị thì chết chú ạ :D
mà em Mi Vân giới thiệu em bụng to đứng ở góc ảnh vậy nhỉ
mà mình cũng phải học tập cái thằng "dựng đứng" thôi, mời các em gái đến nhà chơi, rồi " nhà anh chật, chúng mình lên giường nhé" :D
tuyệt :x :D

.. to anh Khải : .. thế tóc anh Khải bao h thì dựng đứng được như người ta :)) .. :p:D:D :p .. đấy :p:D .

.. thế thần tượng đã hóng hớt được ở chỗ nào khác chưa ;) .. :D:x .. :p ..

to Thụy : ... làm con gái 1 lần cảm giác thế nào :)) ..:D:D .. lúc nãy vào A2 .. nghe bạn Việt Dũng bảo là gay mà không tin cứ bán tín bán nghi ... :)):D:D .. ai dè lại gay thật à .. :| ... :p:D:D .. :) . :x

chúng mình tâm sự chuyện con gái ko?
hehe, làm con gái thích nhất là cái đấy đâsy

to anh Mạnh ... anh nói em thế là có y gi vậy ??? thương em HH la sao nhỉ ???

hê hê
em thủy chả hiểu gì cả, dựng chỗ nào dựng thôi, chứ tóc tai dựng linh tinh nó chọc vào người là đau lắm đấy nhé ;)

Đổi fỏm Couple đi cho nó hoành tráng nhỉ :D

á á aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa á
được đấy anh ạ
đang đoạn cao trào nhỉ?
phong độ thiệt

Cụ Nghĩa tiêu điểm thế còn gì :) Hôm nọ về VN anh có đi uống bia Legend với cụ và bọn lớp cũ được 1 tối, cảm động phết.

.. ơ .. :) .. tự nhiên thấy anh Zuy trốn trồng vườn đi chơi nhé .. :) .. chết thật .. :) ..;) ..:x ..;) .:D ..

.. anh Tuấn có cái đôi couple đẹp thật ... :x .. lại rất say sưa nữa ..:p:D .. chậc ..:p .. tiếc nhỉ , em chưa được học thầy Nghĩa bao h .. :D :) .. :x .. :p ...

anh Khải : .. ồ`` :eek: .. hóa ra là thế .. :biggrin: .. thảo nào anh Khải đầu không 1 sợi tóc ..:p:D .. :eek: ..

Trần Bích Thủy đã viết:
.. ơ .. :) .. tự nhiên thấy anh Zuy trốn trồng vườn đi chơi nhé .. :) .. chết thật .. :) ..;) ..:x ..;) .:D .
Hehe sự nghiệp 10 năm ăn thua gì, sự nghiệp trăm năm anh còn bỏ bê nữa là ;)

Tống Minh Tuấn đã viết:
Đổi fỏm Couple đi cho nó hoành tráng nhỉ :D

úi xời, hic, chưa khi nào hát với sự phụ Nghĩa "hoành tráng" được thế này. Anh Tống Tuấn với thầy đang hát bài gì thế ạ ?

Thêm con này nữa trông sự phụ Nghĩa mới gọi là máu, hát rất phong cách...

Cái này phải gọi là triple nhỉ

Back
Bên trên