COUPLES TIÊU ĐIỂM

hơ, mọi nguời đừng nghĩ linh tinh nhá:)), căn bản tại nhà nó chẳng có j` ngồi ngoài cái giuờng nên đành ngồi tạm :p (but ko làm j` mờ ám ;;) ) (mà nhóc Ngọc kia, ai cho post ảnh lên linh tinh thế hả, edit lại ngay >_<)
To trangthu: ;;), thật hả em, có khi em cũng bít đấy, anh này hùi truớc cũng học NSL mà :D

hì, thảm nào em thấy wen wen, nhg ko nhớ nổi là ai >_< hix học cùng lớp chị hay trên lớp ạ :D hix, mà ko phải wen đâu,, rất rất wen ý ạ :((
bi h mới bít NSL nhà mình nhìu tiêu điểm :D

Lê Bảo Ngọc đã viết:
hehe, new couples đê, bà chị iu wi' mivan của em với honey nè ;;) ( ko bít trong này có ai vỡ mộng ko :p)
hu' hu` , em có ý kiến tí , ai post ảnh này bằng nick của em thế , em chưa hề post ảnh này mà :((

ặc ,ảnh này của Mi Vân , có từ bao giờ , em còn chưa biết , nói gì chuyện gửi :(

To ngọc: he, đùa hả, ảnh này chị cũng chưa gửi cho ai bao h` mà, có trong mỗi photobucket của chị thôi, là sao ??? >_< (edit lại hộ chị cái, nó mà bít thì chít >_<)
To Trangthu: hì, bằng tuổi chị em ạ, học lớp C2,tên là duy, cũng tiêu điểm phết :p

po' tay , chị còn ko biết , sao lại hỏi em , mà người chụp với chị là ai thế , trông quen quen :D

Ảnh chụp bằng ĐT thì phải :-?

đẹp đôi quá! hehe
gái sắc, không biết trai có tài không??

... thế hóa ra là ảnh ma àh? :))

hơ, mọi nguời đừng nghĩ linh tinh nhá, căn bản tại nhà nó chẳng có j` ngồi ngoài cái giuờng nên đành ngồi tạm (but ko làm j` mờ ám ) (mà nhóc Ngọc kia, ai cho post ảnh lên linh tinh thế hả, edit lại ngay >_<)
To trangthu: , thật hả em, có khi em cũng bít đấy, anh này hùi truớc cũng học NSL mà

Hê hê, đùa, nhiều người có tật giật mình phết nhỉ, chỉ bảo ngồi trên giường với tóc tai bù xù, + dựng một số bộ phận thôi chứ có ai nói j đâu mà phải cải chính ghê thế. [-x :))

hơ, cái này ko phải là có tật giật mình đâu, chẳng wa nói thế chỉ có đứa nào thiểu năng mới ko hiểu định nói j` :)), tất nhiên mình ko phải thiểu năng rùi :))
To ngọc: eheh, DuyC2 mà, nhóc ko nhận ra à :p
To trangthu: hehe, em cũng bít à, nổi phết nhỉ, ủa mà em có học cùng buổi với chị ko nhỉ :D

Trần Việt Thụy đã viết:
đẹp đôi quá! hehe
gái sắc, không biết trai có tài không??
;;), thật hả chị :x , đâu, gái chưa sắc lắm mà trai cũng chưa tài lắm đâu :))

mà ảnh này ảnh ma thật, chả hỉu đâu ra, ai post lên nữa, hix >_<

ui, thế ạ, sozy, tại hùi trước em thấy ava là con gái mà :p

em Mi Vân xinh thật ... nhg Duy thì binh` thương ......
có nghe tên em Duy này rồi mà hôm nay mới đc biết mặt ...
nhg đep đôi đó ...

Hồ Thanh Huyền đã viết:
em Mi Vân xinh thật ... nhg Duy thì binh` thương ......
có nghe tên em Duy này rồi mà hôm nay mới đc biết mặt ...
nhg đep đôi đó ...

Khổ thân em tôi quá! Mỗi lần vào đây thương mỗi em HH

To minhhoan: he, thế à, khổ, quen rùi, ngoan mà, gặp ai cũng xưng em :))
To thanh huyen: ;;), thank u chị, :D, chị cũng bít ạ, trùi, nổi tiếng phết nhờ :p

hơ, cái này ko phải là có tật giật mình đâu, chẳng wa nói thế chỉ có đứa nào thiểu năng mới ko hiểu định nói j` , tất nhiên mình ko phải thiểu năng rùi

Hỏng, thế mà nãy giờ ko hiểu j, ngồi trên giường với dựng mấy chỗ thì liên quan j đến nhau đâu nhể. :))

Hê hê, mà cái này cứ như vụ Yến Vi ấy nhể... hay là người trong ảnh cũng ko biết là bị chụp nốt, mặc dù cái "ca mê da nó ở trc mặt". :))

Back
Bên trên