COUPLES TIÊU ĐIỂM

Trời, chị hiểu nhầm rồi :)) anh áo đỏ mới là anh Khải :)) anh sau là anh khác :)) chỉ có cái chị kia là xuất hiện ở cả 2 ảnh thôi :biggrin:

Cậu Khải ơi!! Sao vừa mới thấy đứng với cậu lại nhảy tót sang xe thằng khác là sao thế??????????????????????????? Sao lại để đứa khác vớt mất hàng của cậu??? Hỏng roài. Tưởng thế nàooooooooooooo

Không chỉ có chị ý nhảy lên xe anh khác, mà hộp quà đẹp đẹp đang ở trong tay anh Khải cũng bay vèo theo cái xe đấy rồi. Khổ... thời buổi kinh tế thị trường ... :)

:x

hehe ảnh đó chỉ là ảnh demo khởi động cho phong trào thôi mà, còn cái thằng CD ảnh sau cũng chưa phải the last, em í lên xe hoa với thằng khác nữa rồi :D
quả ảnh của em Thư có chú cầm cái máy ảnh mặt hí hửng vật, như kiểu vừa chụp trộm được cái gì :D

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
hehe ảnh đó chỉ là ảnh demo khởi động cho phong trào thôi mà, còn cái thằng CD ảnh sau cũng chưa phải the last, em í lên xe hoa với thằng khác nữa rồi :D
quả ảnh của em Thư có chú cầm cái máy ảnh mặt hí hửng vật, như kiểu vừa chụp trộm được cái gì :D
Ôi hóa ra em ý bao la bát ngát thế à :eek: :-s :-? . Khổ thân cậu nhẩy. Thế cậu đã sơ múi, cầm tay nắm chân, mâ........ ......... được gì chưa? Chắc cũng có tý hả??? :)) :)) :)) :)) :))

Chú thích bác Khải 1 câu, lần sau có bảo em Thư thì cũng nói rõ Thư nào cái, ko B Thư thì cũng Thư lớn chứ, dạo này đọc tên mà cứ hoảng :((

người ta gọi đấy là có tật thì giật mình:)) mà em gái cũng bát ngát lắm cơ:biggrin::))

hix, link hình như kô đc nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
... ôi .. cái ảnh chị Thư .. :)) ..:D:D:x .... nhưng mà sao trông mặt anh không có thần thái sắc cảm gì hết thế ạ .. :| .. ( :smoking: ..:D:D:p ) ...

.. anh HIệp với em Trang Thư sắp đi đến hôn nhân chưa .. :)) ...:) . :x

nhân thì an Hiệp lúc nào cũng có,nhưng hôn thì em Trang Thư kô cho:))

Đôi tiêu điểm là phải thế này, anh quay lại chút dòng cổ điển

ảnh bác tuấn ạ?? :D sao trông bác thủa ấy gầy hơn bi h thì phải :p

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, new couples đê, bà chị iu wi' mivan của em với honey nè ;;) ( ko bít trong này có ai vỡ mộng ko :p)

:O
hình hìnhhhhhhhh như như đ..a..n..ggggggg nằmmmmm tr..ên trê..n giường thìiiiiiii ph.. phải :-&

Có cái bụng em nào ở cạnh bên phải ảnh thế nhở :))

Lê Bảo Ngọc đã viết:
hehe, new couples đê, bà chị iu wi' mivan của em với honey nè ;;) ( ko bít trong này có ai vỡ mộng ko :p)

he.he. Tức quá ...khóc hết cả nước mắt rồi đây nè ... :((
Ghét nhất 1 điều là sao ông ẻm kia cứ dựng hết ...một số bộ phận lên thế nhỉ :)) , dựng ở đâu không dựng lại dựng ngay trên "giường" với ẻm VÂN ,thế có bực không cơ chứ !

Back
Bên trên