COUPLES TIÊU ĐIỂM

Anh Tuấn ơi, em nhìn thấy cái chân trắng trắng ở đằng sau. ;;) Thầy trò nhà này tệ thật [-(

Anh Nhiệm tinh thế chứ lại :)), bây giờ em mới để ý :)), chú Tuấn hư quá nhé b-) :smoking:

... anh Tuấn ơi ... sao cái ảnh thứ 2 anh trông như diễn viên tuồn chèo thế ạ ..:(( ..:(( ... không đủ micro hả anh ...:(( ..:(( ...
.. trông thầy Nghĩa cứ như Phi Hùng ấy nhỉ .. :biggrin: ..:D:D .. thầy có bộ tóc rất manly ...:p:D .. xoăn đều tự nhiên ...:p:D ..

Hình như ở cái ảnh đầu tiên, chú Tuấn với thầy Nghĩa đang hát "Vì đôi ta là của nhau" thì phải :biggrin: Mà tình hình học sinh lớp này ko được rồi [-x, có những học sinh như chú Tuấn thì có cái chân trắng đằng sau cũng đúng thôi :mrgreen:
@Thủy: Mún anh đạp cho 1 phát chân lại cong như cũ ko :nono:

keke các thầy các anh hát hăng wa' :D kiểu này mấy ca sĩ chuyên nghiệp cũng phải chào thua :D .... bái phục........

hehe
bải của của Micheal Bolton phải là "Said I love you but I lied" ;;)
anh Tuấn sau khi nghe bài đấy đau đớn quá gọi thêm chú nữa vào gào thét cho bõ tức :D, thầy Nghĩa thì chỉ tay lắc đầu "anh về đi, anh về đi .." :D

Hik, thầy Nghĩa, ôi, thầy Nghĩa...:(( hôm nọ cho em đừng ngoài cửa lớp vì đi học muộn, sau đó h ra chơi 5 phút thầy ra cho 1 thằng bé vào(nó cũng vào muộn:(() mà ko cho em vào:(( ôi buồn quá:(:)((
Mà Trang Thư cứ cò kưa mãi mệt quá, dứt điểm luôn đi:p

Tống Minh Tuấn đã viết:
Thêm con này nữa trông sự phụ Nghĩa mới gọi là máu, hát rất phong cách...

Cái này phải gọi là triple nhỉ
Đoạn này đang cao trào "Đừng-Tha-Em-Đêm-Nay ...":biggrin:

Quách Trung Dũng đã viết:
Đoạn này đang cao trào "Đừng-Tha-Em-Đêm-Nay ...":biggrin:

Ảnh trên có mấy người 3 người không không phải 4 người 3 người và 1 đôi chân 0:) 0:)

Trang thư ơi chú hỏi: Tuti - TMT = Tuiti - Tống Minh Tuấn :D, cho chú xin 5 phút nhận vơ tẹo chả mấy khi, cháu nhờ :">

.. ôi anh Tuấn :)) ..:)) .. chết mất :)) ... anh Tuấn ơi là anh Tuấn .. :)) ... :D:D ..

.. vukasim huynh : :eek: ..:eek: ơ hơ ..:eek: ..ơ ..:eek: .. em có làm gì đâu mà vukasim lại đòi chơi song phi với em thế này .. :smoking: ... vukasim song phi không lại được em đâu .. :p:D .. :) ..:x .. :p

Tống Minh Tuấn đã viết:
Trang thư ơi chú hỏi: Tuti - TMT = Tuiti - Tống Minh Tuấn :D, cho chú xin 5 phút nhận vơ tẹo chả mấy khi, cháu nhờ :">

Úi, chú .... giỏi nhờ... cứ cho là thế cũng được mờ chú (thực ra là Tuti_Mực_Tũn cơ :)) )

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Úi, chú .... giỏi nhờ... cứ cho là thế cũng được mờ chú (thực ra là Tuti_Mực_Tũn cơ :)) )
Ơ, thế mà từ hồi nào đến giờ chị vẫn tưởng là Tống Minh Tuấn :D :p

:x

Thế này đã được gọi là couple tiêu điểm chưa ??? Chùm ảnh mang tên: Gia đình hạnh phúc :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
:-o Con cái mới mẻ thế nhở ??? Chết chết, bố lăng nhăng we' ? Mẹ là ai đấy ;;) Cho con tên, địa chỉ, số điện thoại, YM để con hỏi thăm sức khỏe nhé ;;) Chít chít, em gái trông xinh nhỉ ;;) Mai này nhà mình lại thêm tiêu điểm roài :)) :)) Chúc phúc chúc phúc :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Thế này đã được gọi là couple tiêu điểm chưa ??? Chùm ảnh mang tên: Gia đình hạnh phúc :biggrin:

Quá hạnh phúc, em là người chứng kiến mà còn cảm thấy ghen tị nữa là..... :D

Tiêu điểm thật :p. Cho làm couples tiêu điểm nhất đeeeee ;)

:x

Back
Bên trên