COUPLES TIÊU ĐIỂM

em chụp cách đấy 2 năm rồi :d chứ hồi đó mà e biết anh như bây giờ thì em cấm có lăng nhăng đâu :> :)) :p

Thế bây giờ anh không lăng nhăng với nó nữa chứ ? Có thật thế không ? :(

em nói dối anh làm gì..tình yêu của em cho anh và Vân lớn lắm,làm gì còn chỗ cho ai nữa ;) :D

To ĐTTD: Lâu lắm rồi mới được nghe cái câu:" Tu me manques" đấy- Em làm cho anh thấy thiếu (em), tức là anh nhớ em. Tiếng Pháp hay nhỉ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
em Trang Thư bảo cộng cho chị 4 điểm cơ mà :nono: ko biết đâu :(( :p

anh Dũng [-( : "... Thà rằng anh cứ nói 1 câu ... ko còn yêu như lúc đầu ... rồi anh cứ bước cùng ai ... " :(( :(( :((

Ôiii, đẹp đôi vãi vật ạh. Cho em hỏi 3 anh chị bao h có cháu thế? Có j nếu là con gái em đăng ký luôn 1 suất nhé, đùa chứ với vẻ đẹp lộng lẫy của anh Xòe, sự lạnh lùng của anh Vũkve + cái nóng bỏng đến chết người của chị Thu Vân thì con gái của 3 anh chị cứ phải gọi là vãi hàng ngon rồi. :))

em ơi,con của chị Vân thì chỉ lai 1 thôi chứ lai thế nào dc cả 2 anh..trừ khi là cả 2 anh đều...1 lúc:D :p
a vũ ơi a xóa ảnh thì cũng bảo em 1 tiếng...sao đùng 1 cái xóa luôn ko nói gì làm em tủi thân quá (mất công up ảnh) :((
e vân: giờ đây con tim anh đau,đau hơn bao giờ :((

.. ôi .... 8-} .. trụ sở bisexual tại HAO .. 8-} .. 8-} .. :-& .. :|

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
em ơi,con của chị Vân thì chỉ lai 1 thôi chứ lai thế nào dc cả 2 anh..trừ khi là cả 2 anh đều...1 lúc:D :p
a vũ ơi a xóa ảnh thì cũng bảo em 1 tiếng...sao đùng 1 cái xóa luôn ko nói gì làm em tủi thân quá (mất công up ảnh) :((
e vân: giờ đây con tim anh đau,đau hơn bao giờ :((

hai anh đi vào hai cửa, đến đích cùng một lúc và công trạng được chia đôi.

Big Thủy chị ơi :-& nói thế anh Vũ anh ý tát cho 1 phát thì thôi răng với lợi :-& :))

tát xong nó lại đạp thêm cho phát thì thôi chân với cẳng

=)), răng lợi thì lo gì :D, em Thủy toàn đi vặt răng người khác mà :D, nhưng chân mà bị đạp thì buồn thật 8-}, cong hay thẳng giờ 8-} :D

đạp thì khổ rồi 8-} 8-}
đang ko cong thành ra cong chứ còn sao nữa 8-}

thật đang ko cong thành cong, mà cong rồi như Thủy lại thành xoắn xoắn thì chít.

em Trang nói thế, Thủy nó lại chửi Vũ tiếp. để Vũ còn ra đạp Thủy, nhỉ. Trang bỏ kiểu khích đểu đi nhé.

chị này có phải cái chị tóc xoăn hôm tết ko nhỉ anh D nhỉ, mà cũng giống giống chị gì cũng amser hôm nay em vừa xem trong gái xinh nữa...hic
anh D nhìn ngoài đời đẹp trai hơn trong anh :mrgreen: nhìn ảnh mặt cứ đờ đẫn :biggrin:

em chỉ thấy ảnh này thì 2 người tương phản, 1 người thì :x, 1 người thì :-& :)):D:p

Back
Bên trên