COUPLES TIÊU ĐIỂM

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Bà HA thì hơn gì đâu [-x :))
Ơ! Ơ! Ơ! Bạn Hoài Anh hư! Cả lớp lêu lêu bạn Hoài Anh đi nào! Lêu Lêu [-x [-x [-x . Tôi đang giáo dục em gái tôi, liên can gì đến ông mà dám... bóc mẽ nhau, huh :nono::nono::nono:
Nào cả lớp đã mỏi miệng chưa :-/?! Nếu chưa chúng ta tiếp tục lêu lêu bạn Hoài Anh nào
Lêu Lêu
Lêu Lêu
...
.
.
...
Lêu Lêu
:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), post bài này xong kiểu gì cũng bị Mod Khải xóa :(
Bà HA làm trò gì thế =)), lêu lêu cái giề [-x :))

Ơ ơ, cái kiểu lêu lêu này nghe quen quen b-) /:)
Hình như trong film Việt Nam gì mà lên án giáo viên cư xử sai với học sinh thì phải 8-} 8-} ;;)
Chết cười :))

Em Hạnh lên án bà chị Hoàng Anh hộ anh cái :D

anh ha nhá :-w em đang có chuyện vui cần kể thì anh cứ biến đi đâu :-w thôi ko kể chuyện vui cho anh nữa :-w, mất cơ hội rồi :-w, lần sau mà tiếc đừng kêu em :-w

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Ơ ơ, cái kiểu lêu lêu này nghe quen quen b-) /:)
Hình như trong film Việt Nam gì mà lên án giáo viên cư xử sai với học sinh thì phải 8-} 8-} ;;)
Chết cười :))
Không em! Đây là cách cô giáo đì học sinh: Bạn A lêu lêu bạn B hộ cô :)):)):)). Nếu mà papa mama bạn B... chưa đến thăm cô vào 8/3 hay 20/11 :D:D:D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Hạnh lên án bà chị Hoàng Anh hộ anh cái :D
>>>>Em mà dám thì .... :-s cái mặt em thành thế này 8-} 8-}

Không em! Đây là cách cô giáo đì học sinh: Bạn A lêu lêu bạn B hộ cô :)) :)) :)) . Nếu mà papa mama bạn B... chưa đến thăm cô vào 8/3 hay 20/11 :D :D :D.
>>>>Vâng, cái film đó cũng gần thế đấy chị ạ :D. Chỉ có điều là do ko chịu đi học thêm cô thôi [-x .

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
>>>>Em mà dám thì .... :-s cái mặt em thành thế này 8-} 8-}

>>>>Vâng, cái film đó cũng gần thế đấy chị ạ :D. Chỉ có điều là do ko chịu đi học thêm cô thôi [-x .
Chị là chị TUYÊN DƯƠNG cái ý thức của cô, ai đời lại lêu lêu chị bao giờ, nhỉ em nhỉ ;;) ;;) ;;)
Đừng nghe lời "cái lũ xỏ xiên" đấy em nhá :D:D:D [-x [-x [-x

Đùa :(, ko ái dám đứng lên chống lại bà Hoàng ANh này ah :(, tác oai tác quái khắp HAO :( :))
Bà chị nhìn đê :D, em 47 point rồi đó :D, hehe :D3 điểm nữa là lại có người nhờ vả đó :-", cứ thích xỏ xiên tui hả :-"?

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Đùa :(, ko ái dám đứng lên chống lại bà Hoàng ANh này ah :(, tác oai tác quái khắp HAO :( :))
Bà chị nhìn đê :D, em 47 point rồi đó :D, hehe :D3 điểm nữa là lại có người nhờ vả đó :-", cứ thích xỏ xiên tui hả :-"?
À! Nhờ mà không giúp là tao téng vỡ mẹt cái MP nhà mày à nghen :-? :-? :-?
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
8-}, vãi 8-}, trắng trợn vật 8-}
Chú là chú cứ quá =; . Nhân danh một người con gái HN "dẫu không thanh lịch cũng người Tràng An", chị đây vô cùng kín đáo, e lệ ;;);;);;).
Chú không thấy hết được vẻ đẹp tâm hồn của chị thì thôi, ý kiến ý cò giề b-) b-) b-)
Xôi xéo, trứng chim cút mau :)) :)) :))

Is it ok lah???

My buddy.........

What a couples !!!!

Vote it..........yeah!!!!

Lê Mai Hương
Thành viên

Hit 'em up

--------------------------------------------------------------------------------

Lớp học: Anh2 02-05
Trường: Hà Nội - Amsterdam

Hiện đang ở: SG

Ở đâu thía em.........

Trần Hoàng Anh đã viết:
Chú là chú cứ quá =; . Nhân danh một người con gái HN "dẫu không thanh lịch cũng người Tràng An", chị đây vô cùng kín đáo, e lệ ;;);;);;).
Chú không thấy hết được vẻ đẹp tâm hồn của chị thì thôi, ý kiến ý cò giề b-) b-) b-)
Xôi xéo, trứng chim cút mau :)) :)) :))
:)):)):)):)):)):)) chị HA nói thế thì em ko biết thành gái gì :"> hiền phải biết :)):))
quả này anh HA đc chị HA giáo dục 1 bài , đồng thời uy hiếp người yêu ==> ko nghe ko đc :)):)):)) khổ cho anh :D
mà chị HA ơi , có bí quyết nào téng người ko ạ :D dạy em với :D
mà h em cũng ko biết là trong từ điển tiếng việt từ TÉNG có nghĩa gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên