COUPLES TIÊU ĐIỂM

couple siêu tiêu điểm >:) :biggrin:

Vừa nhìn ảnh bên EHAO xong sang đây nên đoán đựoc ngay =)) :)), mà offline gì thế mà sao thấy đông vậy hả em Vân?

Có phải một trong số đó là anh Khải nhà em không nhỉ :-/?!

sai hết roài

Đúng như lời hứa, em sẽ + thêm points cho chị Vân vì bức ảnh này :x

HA anh: offline Hội vượt biên

sao hình gì trông kỳ vậy?
:))
anh kia làm sao thế? hic hic

oài, nhg em thông báo nhá: 1 ng` cũng là mod TTTG, 1 ng` la` ứng cử viên sáng giá cho Mr EHAO nhg cuối cùng ko được :D

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
gớm cứ làm như ở đâu cũng có mặt anh ý :D
[-([-([-( Lại chả 8-| 8-| 8-| ?! Nào là Khải FC nào là giúp đỡ em gái người mẫu anh HHT muốn vào đời/ nghề 8-} 8-} 8-}

Nói thế thì sao chị HA đoán được =)), khác gì bảo đấy là anh Khải =))
Thêm chút thông tin đê :D, vd người đang đứng phía trước ko hay biết chuyện gì đang xảy ra đằng sau là mod VC kiêm TTTG :))

Ối giời, cứ tưởng cái đứa đứng đằng trước là con gái :p

:x

Đoán thử nhé : Vũ với anh SH
Xem có đúng không nào :-?

.. để chị giải mã luôn : .. đây là cặp tình nhần năm 2005 .. anh vukasim huynh và anh Xòe :)) .. =)) .. ( anh Xòe = anh Định Trọng Tiến Dũng .. :p:D:biggrin: . mọi người muồn xem thêm ảnh anh Xòe sang Boai tiêu điểm a :)) ... :)) :)) :D:D) .. cặp tình nhân của HVB .. ;;) .. =)) ...ảnh này chắc là buổi off HVB hôm qua phải không chị Vân :(( .. :(( ... năm sau em về thì cả nhà HVB răng lợi đi với em >:) .. :(( .. :( .. :(( .. :( .. /:) ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi Dũng ơi, ảnh chúng mình được em Vân :x post lên rồi này :*. Hôm đấy oánh bâu linh chơi trò 1 thằng đứng trước, thằng kia ném qua háng :D Em Vân chỉ chụp mỗi quả mình đứng mà quên không chụp quả thằng Dũng đứng :(. Nhìn thì thế thôi nhưng thằng đứng tâm lý ghê gớm lắm, chỉ sợ thằng đằng sau vung tay quá lên 1 tí thì xác định :D Lúc đứng, 2 chân mình cứ run lên bần bật nhưng cảm giác đó nhanh chóng qua đi khi mình cúi đầu xuống và thấy có 1 cái gì đó như chui ra từ háng, phù, đó là viên bi.

có lẽ đây là độc chiêu của bọn mình Vũ nhỉ ;) lúc mình đứng cũng tâm lí lắm,cảm tuởng như nho sắp rụng ra rồi ý :(( :D mà quả ném này đổ gần hết đấy :>
to big thủy: tên a hay thế mà viết sai nghe chuối vật :(
e Vân thân yêu,post ảnh anh với em hôm nay đi cho nó tiêu điểm :> :p

Chú đứng ném thì phải gập người mới ném được, thế ko sợ m*** chú này đè vào mặt chú đằng sau à :))

này thì tiêu điểm :D..hehe Vũ ơi e xin lỗi đã cắm sừng anh :)) :p

Nhìn mặt thằng Dũng đờ ra cứ như vừa ấy xong ý nhể :D Ôi Dũng ơi, em thật thất vọng về anh :((

Back
Bên trên