[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

những người profile đẹp đến đâu đi chăng nữa mà ko có ai vote thì cũng tức là ko xứng đáng MrHAO
Chỉ phản đối Nam câu này thôi, còn lại thì đồng ý với em ;). Nói chung đâu phải ai cũng tiếp xúc hết tất cả các thí sinh, mà biết thì ấn tượng hơn là tất nhiên :D, mỗi ng có 1 phiếu rồi thì cứ thế mà dùng thôi. Nhưng thế này mới ra 1 cuộc thi MrHAO chứ ;), mặc dù chủ yếu là mọi ng đùa :)), lúc đầu cứ lo buồn vì ai cũng chỉ tham gia cho vui :(. Mà mọi ng nói thế nào thì nói, trong này chắc chắn có nhiều thí sinh tham gia ko phải vì cái danh MrHAO, ko cổ vũ ng ta thì thôi, đừng nặng lời quá :)

8-| cả chị Giao, 2 anh Hà đều lấy điểm chất lượng ra để dụ dỗ con nít bọn em, trong khi em đã vote xong rồi ah :(:)((

Chắc chắn phải có hơn nửa số người vote không đọc hết profile các thí sinh, thậm chí nhiều hơn
Có em đọc hết này :D

Có bầu sô thì mới hay chứ..em thấy có bầu sô thì cuộc thi mới thêm vui..như truyện chị Phương với thơ anh Trung.. làm Mr HAO sôi nổi thêm nhiều hơn nhiều..chứ mấy anh zai thì chắc là ngại tự thể hiện mình lắm..:D

Quen biết để vote thì cuộc thi nào cũng có..cũng đáng nói là không nên..nhưng những người tài năng thực sự thì thông qua những bài viết chất lượng của họ trên HAO thì mới đáng xem xét hơn cả..như anh Linh chẳng hạn..có lẽ người ta vote cho anh ý vì phong cách viết và tính cách điềm đạm + sự hiểu biết của anh ý nhiều hơn là quen biết..:D

Còn vụ Miss HAo..có thể còn nhiều điều cần nói..nhưng chẳng phải miss HAO đã làm tên tuổi HAO thêm uy tín hay sao?

Còn vụ Miss HAo..có thể còn nhiều điều cần nói..nhưng chẳng phải miss HAO đã làm tên tuổi HAO thêm uy tín hay sao?
HAO có uy tín đâu liên quan gì đến Miss HAO đâu em :)

Công nhận là có một số người hình như hơi căng thẳng quá thì phải. Nói gì thì nói, dù xuất phát từ việc vui vẻ, nhưng đã là 1 cuộc thi, có cạnh tranh thì ko thể tránh khỏi những lúc quá đà, và vô tình gây tổn thương, hay ảnh hưởng đến người khác :). Thôi thì cứ cố nghĩ là nếu mình ko muốn điều gì xảy ra với mình, thì cũng đừng làm nó với người khác ;)

@ anh Chi: anh có đang stress gì ko thế ;;) :p

:x

Chỉnh sửa lần cuối:

chẹp chẹp, tình hình hơi bị căng thẳng rồi đấy! :)
Em thấy các bác, bác nào nói cũng có cái lý của mình, nhưng em thấy đây cũng là cuộc thi vui vẻ là chính thôi mà, đúng như anh Chi nói là có những thí sinh rất tài năng theo đúng nghĩa của nó, nhưng được nhiều vote kể cả đoạt được danh hiệu Mr HAO cũng ko làm cho người chiến thắng trở thành siêu sao và cũng không thể làm lu mờ đi hình ảnh của những thí sinh khác, bởi những ai đã tham gia cuộc thi này thì đều xứng đáng là những người chiến thắng ( và xứng đáng được cộng điểm chất lượng:mrgreen: ), vì vậy hãy cứ để cuộc thi phát triển theo đúng hướng mà nó đã và đang tiến tới, rất mong đến ngày offline MR HAO! :)>- :D

Chỉnh sửa lần cuối:

:(:(:(:(:(
Khi nào có kết quả xin BTC hide số phiếu của bạn Hiếu lại nhé, em xin mọi người thông báo qua PM....

Cả nhà relax tí cái nhể.:D Bênh mụ Tố của mình phát!Là sense of humour của mụ Tố nhà em rất sắc và lớn cho nên phải là người có bản lĩnh,trí tuệ mới mong catch up được với nó cơ.;;):p:))Tự nhiên thấy tội cho mụ Tố thế,định vào đùa vui thui mừ :(..hựm!..hựm!:-s Mọi người không được thấy Tố của em hiền mà bắt nạt đâu,không biết đâu!:(:)((

:)biggrin:Ờ gên, đang đùa!:biggrin:blêuuuu..blêuuuu!:tongue::tongue:)

Trấn an,động viên các thí sinh tài năng,tài hoa phát:rằng đã có BGK cover :)beerchug:VIVA BGK sáng suốt,phân minh,công tâm,wooooo-hoooooooh!!!@};- @};-).Cho nên không cần quá lo lắng về kq Poll nếu không có đội ngũ cổ động viên hùng hậu, nghen!;):x;;)

Trang yêu đã viết:
Trấn an,động viên các thí sinh tài năng,tài hoa phát:rằng đã có BGK cover :)beerchug:VIVA BGK sáng suốt,phân minh,công tâm,wooooo-hoooooooh!!!@};- @};-).Cho nên không cần quá lo lắng về kq Poll nếu không có đội ngũ cổ động viên hùng hậu, nghen!;):x;;)

Đúng rồi, BGK là rất công tâm :)>- Trước khi vote cho 12 thí sinh mình đã mất mấy tiếng đồng hồ để đọc lại tất cả profile mà các thí sinh gửi đến, nghe các file nhạc, xem các clip, xem các ảnh từ bé tí đến to đùng, đọc các truyện ngắn, đọc các bài thơ, xem toàn bộ blog, đọc tất cả phần giao lưu, blah blah... phù mệt quá!

Tiết lộ một bí mật: mình đã vote cho 1 thí sinh thậm chí còn chưa được ai giao lưu một tý nào chứ đừng nói là có người quen lăng xê. Vậy nên các thí sinh cứ bình tĩnh, tự tin, không cay cú :x

Ôi khổ thân BGK quá :)) (nịnh thế này có muộn ko nhỉ :p). Đọc hết profile thì chắc là có, chứ xem hết toàn bộ clip, tranh, ảnh …8-} chắc chỉ có BGK :))

Anh Chi nói thế là quá nặng lời rồi ^^

Dù sao thì chị Quỳnh nói cũng đúng:

Thôi thì cứ cố nghĩ là nếu mình ko muốn điều gì xảy ra với mình, thì cũng đừng làm nó với người khác ;)

Khi nào có kết quả xin BTC hide số phiếu của bạn Hiếu lại nhé, em xin mọi người thông báo qua PM....
Bọn chị sẽ không công bố số phiếu của bất cứ thí sinh nào ra public. Thí sinh có thể gặp riêng BTC để hỏi số phiếu được khán giả vote và số phiếu được BGK vote

Đặng Minh Phương đã viết:
Anh Chi đừng nghĩ như vậy :D Em nghĩ rằng cái gì cũng có cái lí của nó thôi. Tại sao không nghĩ rằng việc có nhiều người quen, quan hệ rộng cũng là một điểm mạnh của người ta. Cuộc sống có gì hay khi mà học hành rất giỏi giang, nhiều tài lẻ mà lại không có nhiều bạn, để rồi đến khi cần vận động lại chẳng biết vận động ai?

Thứ hai nữa, việc BTC chia ra làm 2 phần : Vote của khán giả và bầu chọn của BGK cũng là một cách để giải quyết vấn đề này rồi còn gì ;) 12 người được BGK chọn vào chẳng phải sẽ là những người rất toàn tài, giỏi giang đó sao? Thế còn 8 suất còn lại (<12) dành cho những người quan hệ rộng (và cả được nhiều người hâm mộ vì nhiều tài nữa) là rất hợp lý mà :)

Không có bầu sô thì phải tìm cho mình một bầu sô. Không phải cứ cần phải tìm bầu sô là những người có tiếng nói trong HAO mới là hiệu quả. Có thể đó chỉ là một người thân quen với mình, hiểu mình, nhiệt tình, thế là đã đủ. BTC ngay lúc đầu cố ý khuyến khích việc tìm bầu sô để làm gì? Không phải là để cho HAO phát hiện thêm nhiều tài năng mới hay sao? Không phải là để những người xưa nay không vào HAO, giờ vì làm bầu sô cho thí sinh của mình mà gắn bó hơn với HAO sao? Và sự thực đã là như thế. Nếu không có Mr HAO này thì em cũng không có thêm được một vài người bạn nữa chung vai sát cánh trên con đường lăng xê thí sinh Toàn :p (như Quang, Tường Vân chẳng hạn....)

Tóm lại, em thấy cuộc thi này rất vui, cũng không lố :D Mà thực ra nếu sau cuộc thi này chúng ta hiểu nhau hơn (cả tích cực và tiêu cực) thì cũng là một điều tốt.

.. anh Chi chắc trong luc post bài là do vừa đọc mấy bài phía trên nên bức xúc là đúng thôi :"> :"> .. :mrgreen: .. tại thời điểm mấy bài phía trên của anh Chi thì e đọc cũng còn thấy đôi khi có phần bức xúc ... :mrgreen: :biggrin: ... .. trong 1 cuộc thi ai cũng có ưu và nhược điểm theo từng khía cạnh góc độ khác nhau ... nên mọi sự đánh giá thí sinh ko bao h là chính xác ;) ...e nghĩ cuộc thi nào cũng có mặt tiêu cực và tích cực của nó .. có lẽ chị Phương đã thay mặt Btc nói hết những điều btc muốn nói rồi .. :D :D :D ...

... hôm trc e có ngồi nói chuyện với chị XHuong .. 1 trong các BGK của mr HAO lần này ... e mới thấy đc cách làm việc nghiêm túc chu đáo tỉ mỉ cho cuộc thi của BGK ntnao để có thể đảm bảo công bằng ở mức có thể nhất cho cuộc thi ... vì thế mà sau khi chat với chị XH thì e cũng rất tin tưởng vào sự lựa chọn 12 thí sinh của BGK ... :x ....

tổ chức 1 hoạt động đã là khó nhưng nếu ko tổ chức những hoạt động ntnay thì ta sẽ chẳng bao h biết nó sẽ nt nào ... có đi thì ta mới biết đc đường mấp mô chứ phỏng ạ? ... vạn sự khởi đầu nan .. hy vọng cả nhà mình ko ai nản .. :x ... :biggrin: ...

Đào Việt Nga đã viết:
Đúng rồi, BGK là rất công tâm :)>- Trước khi vote cho 12 thí sinh mình đã mất mấy tiếng đồng hồ để đọc lại tất cả profile mà các thí sinh gửi đến, nghe các file nhạc, xem các clip, xem các ảnh từ bé tí đến to đùng, đọc các truyện ngắn, đọc các bài thơ, xem toàn bộ blog, đọc tất cả phần giao lưu, blah blah... phù mệt quá!

Tiết lộ một bí mật: mình đã vote cho 1 thí sinh thậm chí còn chưa được ai giao lưu một tý nào chứ đừng nói là có người quen lăng xê. Vậy nên các thí sinh cứ bình tĩnh, tự tin, không cay cú :x
Em tâm đắc với chị Nga quá :x
Em cũng làm như chị đấy ạ. Mấy ngay hôm nay đọc profile, xem ảnh, đọc giao lưu mà vẫn chưa xong :D (giải lao xem bóng đá nhiều quá ý mà :p )

Bùi Lê Chi đã viết:
:lol: Cảm thấy cái gì cũng thái quá. Cả nhà mình như quá khích ấy nhỉ? Ngay chuyện thành viên vote này nó đã chả công bằng gì rồi khi mà đa số là vào để vote cho người quen. Chắc chắn phải có hơn nửa số người vote không đọc hết profile các thí sinh, thậm chí nhiều hơn. Các bầu thì tìm mọi cách lăng xê quảng cáo cho thí sinh ruột của mình, lăng xê điên cuồng thậm chí có lúc lố lăng. Số phiếu một số thí sinh tăng vọt ko kiểm soát được, thật buồn cười là có nhiều thí sinh khác giỏi giang, tài năng, profile cực đẹp thì vẫn chỉ có vài phiếu, bị bỏ xa tới cả trăm phiếu, nhất là những thí sinh không có bầu sô. Có ai nghĩ tới cảm giác của những người đấy ko? Mình không đi thi mình còn thấy thế này, chắc có nhiều thí sinh khá khó chịu và ức chế đấy. Hay là đóng poll rồi nên mặc kệ muốn thế nào cũng được? Hồi miss HAO mình làm trưởng BGK, khi lựa chọn hết vòng một đã có khá nhiều ý kiến gay gắt và phản đối rồi, lần này chắc còn nhiều hơn, đã từng trải qua nên chia sẻ tí.
Có thể hơi căng thẳng. Chắc là mr HAO vui, nhưng chả thấy có ý nghĩa.

Ko sao đâu! Anh thấy cuộc thi này đến giờ hơi căng thẳng một tí, nhưng rất vui và cái chính, là nó còn dân chủ... gấp vạn bầu cử Quốc hội ở nhà mình thời xưa ấy (anh chỉ dám nói đến ngày xưa, là cái anh được chứng kiến).

Kể lại mấy phi vụ xưa xưa (cỡ 25-30 năm trước) để câu điểm chất lượng Bảo Thư nhé :))

- Dạo ấy, nhiều đồng chí lãnh đạo hay được phân về các vùng sâu vùng xa, hẳn là theo "địa bàn hoạt động" từ đời tám hoánh - hoặc nguyên quán - của các đồng chí ấy. Dân ở đó, cùng lắm chỉ nghe tiếng, chứ cố nhiên đâu có biết cụ thể các đồng chí ấy làm gì, ra sao :)), nhưng có lần nào mà tỉ lệ phiếu bầu lại "dám" dưới 98-99% đâu! :))

- Có một số đồng chí lãnh đạo thượng đỉnh thì ứng cử ngay ở "địa bàn" anh ở, Quận Ba Đình. Bỏ phiếu tổ chức ở khu vườn ươm, hôm ấy cờ hoa rợp trời, trẻ em ăn mặc chỉnh tề, đeo khăn quàng đỏ, mặt mũi roi rói chờ các đồng chí ấy. Đường phố dĩ nhiên sạch và đẹp gấp mấy ngày thường, từ sáng sớm đã có 1 cái xe tải mui trần đi lại như thoi, chở một ông cầm loa, một ông đánh trống và một ông Địa bụng to kềnh càng, mặt mũi phây phây, phe phẩy quạt rất vui, cả ba đều giục "các cử tri đi bỏ phiếu".

Các hộ bị liệt vào hàng "có vấn đề" ("con buôn", tiểu thương..) nên biết điều đi vote sớm, ko thì các chú công an hộ khẩu có ý kiến ngay. Độ 1-2 giờ chiều, tỉ lệ đã lên tới 97-98% rồi.

Nói chung Đảng cử dân bầu, kết quả dĩ nhiên biết trước hết, nhất trí cao, đâu có hồi hộp như Mr HAO??? Dân cứ vậy là bầu thôi, đâu có điều kiện... bầu cho người mình thích? :)) Làm gì cần lobby? Mà đâu có ai cho vận động?

Nói vậy để mọi người biết ơn BTC đã tổ chức trò chơi này, ít nhiều cũng rất dân chủcởi mở :))

L.

Chỉnh sửa lần cuối:

8 thí sinh vừa quen biết vừa tài giỏi (quen biết là phần lớn), và 12 thí sinh tài năng, thế là quá đẹp rồi còn gì :D, mà mới có top 20 thôi. Kể cả nhất cái này thì cũng đâu đã nhất đâu :D, vòng trong BGK sẽ bầu là chính mà. Bầu sô cứ kêu gọi vote đê, nhưng đừng đụng chạm đến nhau quá. MÌnh là bầu sô của thằng Dương mà cũng có quan tâm đâu :)), (vì tự biết thằng Dương ko vào được top 5 thì chắc là chuyện lạ có thật :))). Top 8 do thành viên bầu hay ko thì nó cũng sẽ ở vòng cuối cùng :D

Vừa mới đọc mấy trang trước về chuyện tranh luận của mọi người. Mục đích và ý nghĩa của Mr HAO chị Phương nói rồi, mấy chuyện đùa vừa rồi chị Giao cũng đã giải thích rồi, hy vọng mọi người tìm được câu trả lời cho thắc mắc vừa qua.

Em muốn nhấn mạnh thêm về mục đích của Mr HAO: Mr HAO tổ chức để các anh tài của HAO có dịp thể hiện tài năng, các fan hâm mộ có dịp chiêm ngưỡng thần tượng và hiểu về các anh trai HAO hơn :x. Vì thế thắng thua không quan trọng lắm, vì tất cả các anh trai HAO đều là người chiến thắng trong lòng các chị em HAO rồi :x.

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
8 thí sinh vừa quen biết vừa tài giỏi (quen biết là phần lớn), và 12 thí sinh tài năng, thế là quá đẹp rồi còn gì :D, mà mới có top 20 thôi. Kể cả nhất cái này thì cũng đâu đã nhất đâu :D, vòng trong BGK sẽ bầu là chính mà. Bầu sô cứ kêu gọi vote đê, nhưng đừng đụng chạm đến nhau quá. MÌnh là bầu sô của thằng Dương mà cũng có quan tâm đâu :)), (vì tự biết thằng Dương ko vào được top 5 thì chắc là chuyện lạ có thật :))). Top 8 do thành viên bầu hay ko thì cũng sẽ ở vòng cuối cùng :D

Ấy chết, sao bầu sô lại gọi thí sinh là thằng, thế này???

Nếu ko muốn thể hiện công khai mức độ tình cảm, gần gũi, có thể dùng cách gọi trung tính - thí sinh -, chứ ai lại xưng hô thế??? :))

L.

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Hoàng Linh đã viết:
Ko sao đâu! Anh thấy cuộc thi này đến giờ hơi căng thẳng một tí, nhưng rất vui và cái chính, là nó còn dân chủ... gấp vạn bầu cử Quốc hội ở nhà mình thời xưa ấy (anh chỉ dám nói đến ngày xưa, là cái anh được chứng kiến).

Kể lại mấy phi vụ xưa xưa (cỡ 25-30 năm trước) để câu điểm chất lượng Bảo Thư nhé :))

- Dạo ấy, nhiều đồng chí lãnh đạo hay được phân về các vùng sâu vùng xa, hẳn là theo "địa bàn hoạt động" từ đời tám hoánh - hoặc nguyên quán - của các đồng chí ấy. Dân ở đó, cùng lắm chỉ nghe tiếng, chứ cố nhiên đâu có biết cụ thể các đồng chí ấy làm gì, ra sao :)), nhưng có lần nào mà tỉ lệ phiếu bầu lại "dám" dưới 98-99% đâu! :))

- Có một số đồng chí lãnh đạo thượng đỉnh thì ứng cử ngay ở "địa bàn" anh ở, Quận Ba Đình. Bỏ phiếu tổ chức ở khu vườn ươm, hôm ấy cờ hoa rợp trời, trẻ em ăn mặc chỉnh tề, đeo khăn quàng đỏ, mặt mũi roi rói chờ các đồng chí ấy. Đường phố dĩ nhiên sạch và đẹp gấp mấy ngày thường, từ sáng sớm đã có 1 cái xe tải mui trần đi lại như thoi, chở một ông cầm loa, một ông đánh trống và một ông Địa bụng to kềnh càng, mặt mũi phây phây, phe phẩy quạt rất vui, cả ba đều giục "các cử tri đi bỏ phiếu".

Các hộ bị liệt vào hàng "có vấn đề" ("con buôn", tiểu thương..) nên biết điều đi vote sớm, ko thì các chú công an hộ khẩu có ý kiến ngay. Độ 1-2 giờ chiều, tỉ lệ đã lên tới 97-98% rồi.

Nói chung Đảng cử dân bầu, kết quả dĩ nhiên biết trước hết, nhất trí cao, đâu có hồi hộp như Mr HAO??? Dân cứ vậy là bầu thôi, đâu có điều kiện... bầu cho người mình thích? :)) Làm gì cần lobby? Mà đâu có ai cho vận động?

Nói vậy để mọi người biết ơn BTC đã tổ chức trò chơi này, ít nhiều cũng rất dân chủcởi mở :))

L.
^^ Phải công nhận anh Linh có một tính cách thật dễ cảm phục lòng người đấy anh Linh ạ ^^ Chính ra thì càng lớn lên, đọc nhiều hơn em mới lại càng thấy rằng con người ta mà chọn làm lửa thì có thể mạnh mẽ trấn áp được một thời gian, nhưng rồi sẽ mau chóng lụi tàn bởi bản chất của lửa là ko bền ^^ Còn nếu chọn làm nước, luôn biết lựa theo hoàn cảnh xung quanh mà sống, những tưởng phại chịu thiệt thòi nhưng thật ra đó mới chính là cách tồn tại muôn đời được... Anh Linh quả là "nước" hiếm hoi đấy ^^

Nói linh tinh chút, anh Linh ko hiểu thì cũng... mặc kệ em nha :p

Còn điểm chất lượng, dẫu biết sau cuộc thi anh Hà sẽ xóa hết toàn bộ của mọi ng về 0 (tin này là có thật ^^) em vẫn sẽ cộng cho anh Linh đến hết mức có thể,có bị xóa hết cũng ko sao, quan trọng là em muốn anh Linh hiểu em trân trọng những lời tâm huyết của anh ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

dạ đâu có :)), cách nói đấy thể hiện mức độ tình cảm gần gũi của em với thí sinh thế còn gì :D
Anh Linh ko phải chơi đòn chia rẽ đôi bạn cùng tiến, 2 thí sinh và 2 bầu sô nhé :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
^^ Phải công nhận anh Linh có một tính cách thật dễ cảm phục lòng người đấy anh Linh ạ ^^ Chính ra thì càng lớn lên, đọc nhiều hơn em mới lại càng thấy rằng con người ta mà chọn làm lửa thì có thể mạnh mẽ trấn áp được một thời gian, nhưng rồi sẽ mau chóng lụi tàn bởi bản chất của lừa là ko bền ^^ Còn nếu chọn làm nước, luôn biết lựa theo hoàn cảnh xung quanh mà sống, thì mới chính là cách tồn tại muôn đời được... Anh Linh quả là "nước" hiếm hoi đấy ^^
Nói linh tinh chút, anh Linh ko hiểu thì cũng... mặc kệ em nha :p
Còn điểm chất lượng, dẫu biết sau cuộc thi anh Hà sẽ xóa hết toàn bộ của mọi ng về 0 (tin này là có thật ^^) em vẫn sẽ cộng cho anh Linh đến hết mức có thể,có bị xóa hết cũng ko sao, quan trọng là em muốn anh Linh hiểu em trân trọng những lời tâm huyết của anh ^^

Cám ơn BT, anh hiểu mà...

Ấy, mà vụ cộng ĐCL là anh đùa đấy, ko phải bận tâm đâu em. Chú trọng vào vụ bầu sô đi đã... :))

L.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên