[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

em Anh Thư viết bài thật là ngây thơ và trong sáng đấy :)). em an ủi anh Linh vì điểm chất lượng bị về 0 à :p (j/k).
:| dạ em có ý kiến là mọi người cứ bấn loạn lên vì ĐCL :mrgreen: thật là dễ thương ạ (j/k) :p

Dành cho tất cả những ai đọc những bài viết trên của mình/chị/em/tớ mà lại tin rằng đó là sự thật thì mong mọi người lượng thứ. Chủ đích những bài viết trên chỉ là vui, mang tính chất tin vịt, chứ không phải là những thông tin chính thức. Xin lỗi nếu đã làm mọi người hiểu nhầm.
Em cũng đang định viết 1 bài cáo lỗi :p
Các bạn nào vote cho Nhật Zest thì cứ yên tâm là không bị thiệt nhé :D

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Em cũng đang định viết 1 bài cáo lỗi :p
Các bạn nào vote cho Nhật Zest thì cứ yên tâm là không bị thiệt nhé :D

Ngược lại chứ: những ai ko voite cho Nhật Zest thì cũng ko được lợi :))

L.

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
tại lúc vote không nhìn thấy anh! :p lúc vào chỉ định vote cho thần tượng HLVHung thôi :x nhưng thấy còn 2 phiếu :D nghĩ mãi không biết vote cho ai :D lại không thấy anh Linh :p vừa vote xong mới nhớ ra :( buồn thế :((
vòng sau nhất định sẽ bầu cho anh Linh >:-D<

Dễ hiểu mà, trước thần tượng chói lòa thì thấy ai khác nữa?! :))

Tks nhã ý của em, nhưng khả năng là anh khó vào được đến vòng 2 để nhận vote của em :))

L.

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
dạ đâu có :)), cách nói đấy thể hiện mức độ tình cảm gần gũi của em với thí sinh thế còn gì :D
Anh Linh ko phải chơi đòn chia rẽ đôi bạn cùng tiến, 2 thí sinh và 2 bầu sô nhé :))

Nam nữ (thụ thụ bất thân) mà thân mật tới mức thằng, nó... thì quả là ko gì chia rẽ nổi :))

L.

Ơ anh Linh tưởng anh Hoài Anh là con gái à :)), sao lại Nam nữ ở đây

Nguyễn Thùy Dung đã viết:
Ơ anh Linh tưởng anh Hoài Anh là con gái à :)), sao lại Nam nữ ở đây

Hìhì vậy à? Anh có biết ai vào ai đâu, cứ thấy bầu sô với thí sinh là tưởng 1 nữ 1 nam. Xin lỗi nhé :))

L.

Anh Hoài Anh cũng thi mr HAO mà anh ;;). Anh ấy với anh Dương là bầu sô của nhau mà. Anh Linh làm thế này là mất điểm với fan của anh H.A rồi ;))

Hoai anh oi,to vote cho ay 1 phieu nhe,hehe ban be tot ,ve Viet nam ma chang them thong bao tin tuc cho ban be gi ca :p

ơ, chị này nhà ngay gần nhà em, em cá với cả hao là nếu chị ấy vote 3 phiếu thì 1 in 3 là anh đức giang hóa 00-03

Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006 [CLOSE ON 27-06-2006 AT 03 AM- GMT+7 -VN]

còn anh thì anh cá là.... thôi thực ra cũng có biết gì đâu mà cá
thanks HT phát :D, hôm SN vội quá, đã bảo với Trang còi là có gì tổ 1 tụ tập 1 hôm :D, nhưng vẫn chả có dịp nào :(. Bao giờ các bạn thi hết xong ới mình 1 tiếng nhé :D, ko lại mang tiếng về cả hè mà ko đi chơi với bạn bè đựoc buổi nào (sao suốt ngày bị mang tiếng thế này cơ chứ :()
Anh Linh lại nghĩ em là con gái à :)), công nhân là avatar với cái tên đều con gái cả :(, đau quá :(. Nhưng thôi trước lạ sau quen, giờ thì anh biết em là con trai rồi chứ gì ạ :))

Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006 [CLOSE ON 27-06-2006 AT 03 AM- GMT+7 -VN]

Có 1 điều em thắc mắc lâu òi, nhân tiện hỏi anh Hoài Anh lun: cái avatar của anh là chị/em/ bạn gái của anh thế ạ, tò mò wé, anh ho em câu trả lời nhé;;)

ac ac, sao em Vinh nam lai noi thia, chi chi bau cho anh hoai anh 1 phieu thoi,con nguoi kia thi chac em ko bit rui ,far far away.
to Hoai Anh : uh not homnay la bon to thi xong rui ,co gi bon minh tu tap 1 bua luon, de to bao trang coi hehe

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Anh Linh lại nghĩ em là con gái à :)), công nhân là avatar với cái tên đều con gái cả :(, đau quá :(. Nhưng thôi trước lạ sau quen, giờ thì anh biết em là con trai rồi chứ gì ạ :))

Hìhì, trời nóng quá, mắt mũi kèm nhèm... nên mới ra nỗi này. Một ngàn lần cáo lỗi em :))

L.

Avatar của anh là bạn gái anh :D, mà khổ thế, chắc vì để đấy nên suốt ngày bị tưởng nhầm là con gái :|
A Linh xin lỗi mà cười thế à :D
HT: Thế thì tốt rôi, Tú thi xong rồi, Nguyệt bảo nôt hôm thứ 4 là thi xong :D có gì cuối tuần :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Hoài Anh đã viết:
Avatar của anh là bạn gái anh :D, mà khổ thế, chắc vì để đấy nên suốt ngày bị tưởng nhầm là con gái :|
A Linh xin lỗi mà cười thế à :D
HT: Thế thì tốt rôi, Tú thi xong rồi, Nguyệt bảo nôt hôm thứ 4 là thi xong :D có gì cuối tuần :D
Ôi, hạnh phúc wé, cảm ơn anh đã trả lời câu hỏi của em:D
Cho em hỏi thêm, bạn gái anh hiện nay đang ở đâu thế ạ;;) . Anh trả lời cho em nhanh nhanh anh nhé:)) , em đang đau buồn vì thua 2 chầu cá độ đây:((

Sao lại trả lời ở đây :((, anh tưởng trả lời tỏng topic kia chứ
Bạn gái anh đang ở HN :D, hết hè thì sẽ ở bên Mĩ :D

hehehe sợ ngày mai lại dậy muộn thì đau khổ ... thế là e phải chạy ngay vào vote cho 3 mr rồi .. :x :x .. hehehe .. 1 sự lựa chọn mãn nguyện :"> :"> :mrgreen: ...

Chả bù với em, cũng tên Nguyễn Hoài Anh, để ava bạn trai, toàn bị nhầm là con trai:))

hết hạn rồi hả,sao ko thấy poll đâu :eek:

Back
Bên trên