[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

vị trí dẫn đầu đã thay đổi B-) :eek:

3 ngôi sao cố lên ;;)

BTC thỉnh thoảng lại tung ra mấy tin lập lờ kiểu này thì làm gì không khí chả căng thẳng chứ B-) (j/k)

bài trên thì đúng là câu khách kiểu nhố nhăng ạ :mrgreen: :">

Bé Chanh nói rất hay và rất đúng tinh thần của cuộc thi :x Nhưng dù sao cuộc thi nào có chút ganh đua thì mới vui được nhỉ :D Cứ thế cho rôm rả :D Những thí sinh của mình đã vote thì dù có không được kết quả như mình mong đợi thì mãi là Mr trong lòng mình là được :x :D

vị trí dẫn đầu là của ai vậy

:)) vị trí dẫn đầu đang là ... Mr. xxx

thông báo, ai bầu cho tớ, tớ sẽ tặng 20 điểm chất lượng, còn ai ... không bầu cho tớ, tớ sẽ trừ 10 điểm chất lượng :D :D :D

ai thích gây chiến nào?

-----------------
Thông báo: Hệ thống điểm chất lượng hiện tại sẽ được loại bỏ sau cuộc thi, các thí sinh, bà ... bầu, cổ cảnh (động) viên, không nên quá khích, hoặc bị mua chuộc mà dính chưởng :D

Oè, công nhận là stars war đã bắt đầu, các ngôi sao lớn nhỏ ngồi đánh nhau
Mình ngồi xem, sướng hơn lên MegaStar, hehe!

Em Hà không vào đây phá rối trật tự nhé!:D

Đảm bảo tính đúng đắn cho việc thực hiện lời quảng cáo (lobby) của mình, kể từ sáng ngày hôm nay (ngày 24/06/06 theo giờ US) mình/em/chị/tớ đã bắt đầu công cuộc chấm điểm cho khoảng gần 120 thành viên ủng hộ cho thí sinh SBD 30 - Hoàng Mạnh Khải và gần 50 thành viên ủng hộ cho thí sinh SBD 22 - Nguyễn Hoàng Linh. Nếu thành viên nào đã bầu cho 2 thí sinh kia mà chưa thấy điểm số của mình tăng, xin chớ bạo động, rất mong mọi người thông cảm vì danh sách số người được cộng điểm dài quá, cần có một khoảng thời gian tương đối để thực hiện chế độ ạ.

Xin chân thành cảm ơn các thành viên đã hết sức ủng hộ hai thí sinh trên, cũng như đã hết lòng ủng hộ các thí sinh khác. :D :x

Các admin rò rỉ ra một tí thông tin được không ạ :| Em hồi hộp quá :|:|:|

Em Phương muốn xin thông tin nào nào? ;)

vị trí dẫn đầu đã thay đổi

3 ngôi sao cố lên

Chính cái thông tin này đã khiến em hồi hộp đây :D
Em nghĩ mọi người cũng muốn biết :D

Mà top 8 có gì thay đổi không ạ :-/

Em hỏi nhiều thế! Hỏi ít ít thôi thì còn gọi là rò rỉ, chứ hỏi nhiều quá là thành gián điệp, bán thông tin rồi:p

Em hỏi có mỗi 2 cái :( Hỏi toàn cái chung chung :( Thế mà bị bảo là nhiều :(:(:)(( Em không hỏi thì người khác cũng hỏi thôi mà :(

25-6 roài, lâu phết nhỉ ? tò mò quá
còn 2 ngày nữa thôi :-$

Hi hi thôi về ấp ủ Mr của mình thôi:p, quả này ko bon chen đc các anh trâu bò quá:D, cố phấn đấu trong 12 còn lại vậy..........ya......:x

Á á tò mò kết quả thế :(( Quả này ko ra tay ko được rồi B-)

Bây giờ thế này nhớ, các em lớp 10 bị warn vị tội quậy phá hay bất cứ lý do gì trong box 0508 (hoặc kể cả các em/các bạn/các anh chị khóa khác) hãy vote cho SBD 24 TMHH ;;) :x thì chỉ cần vào post 1 bài chất lượng trong box Âm nhạc hoặc box Games (chất lượng nghĩa là ko vi phạm quy định của HAO) ;;) thì sẽ được giảm mức warn xuống và nếu bài viết đạt tiêu chuẩn cộng điểm thì sẽ ghi nhớ để sau cuộc thi này sẽ cộng ;;) :x :* Hoặc giả dụ đã hết quyền vote rồi thì huy động bạn bè vote cho mình rồi gửi tin nhắn thông báo bài viết hay trong 2 box trên, nhất định mình sẽ thực hiện lời hứa ;;) :x
Cuối cùng xin cảm ơn tất cả nhưng ai đã, đang và sẽ cộng tác với mình ;;) :x :*

:lol: Cảm thấy cái gì cũng thái quá. Cả nhà mình như quá khích ấy nhỉ? Ngay chuyện thành viên vote này nó đã chả công bằng gì rồi khi mà đa số là vào để vote cho người quen. Chắc chắn phải có hơn nửa số người vote không đọc hết profile các thí sinh, thậm chí nhiều hơn. Các bầu thì tìm mọi cách lăng xê quảng cáo cho thí sinh ruột của mình, lăng xê điên cuồng thậm chí có lúc lố lăng. Số phiếu một số thí sinh tăng vọt ko kiểm soát được, thật buồn cười là có nhiều thí sinh khác giỏi giang, tài năng, profile cực đẹp thì vẫn chỉ có vài phiếu, bị bỏ xa tới cả trăm phiếu, nhất là những thí sinh không có bầu sô. Có ai nghĩ tới cảm giác của những người đấy ko? Mình không đi thi mình còn thấy thế này, chắc có nhiều thí sinh khá khó chịu và ức chế đấy. Hay là đóng poll rồi nên mặc kệ muốn thế nào cũng được? Hồi miss HAO mình làm trưởng BGK, khi lựa chọn hết vòng một đã có khá nhiều ý kiến gay gắt và phản đối rồi, lần này chắc còn nhiều hơn, đã từng trải qua nên chia sẻ tí.

Có thể hơi căng thẳng. Chắc là mr HAO vui, nhưng chả thấy có ý nghĩa.

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Chi đừng nghĩ như vậy :D Em nghĩ rằng cái gì cũng có cái lí của nó thôi. Tại sao không nghĩ rằng việc có nhiều người quen, quan hệ rộng cũng là một điểm mạnh của người ta. Cuộc sống có gì hay khi mà học hành rất giỏi giang, nhiều tài lẻ mà lại không có nhiều bạn, để rồi đến khi cần vận động lại chẳng biết vận động ai?

Thứ hai nữa, việc BTC chia ra làm 2 phần : Vote của khán giả và bầu chọn của BGK cũng là một cách để giải quyết vấn đề này rồi còn gì ;) 12 người được BGK chọn vào chẳng phải sẽ là những người rất toàn tài, giỏi giang đó sao? Thế còn 8 suất còn lại (<12) dành cho những người quan hệ rộng (và cả được nhiều người hâm mộ vì nhiều tài nữa) là rất hợp lý mà :)

Không có bầu sô thì phải tìm cho mình một bầu sô. Không phải cứ cần phải tìm bầu sô là những người có tiếng nói trong HAO mới là hiệu quả. Có thể đó chỉ là một người thân quen với mình, hiểu mình, nhiệt tình, thế là đã đủ. BTC ngay lúc đầu cố ý khuyến khích việc tìm bầu sô để làm gì? Không phải là để cho HAO phát hiện thêm nhiều tài năng mới hay sao? Không phải là để những người xưa nay không vào HAO, giờ vì làm bầu sô cho thí sinh của mình mà gắn bó hơn với HAO sao? Và sự thực đã là như thế. Nếu không có Mr HAO này thì em cũng không có thêm được một vài người bạn nữa chung vai sát cánh trên con đường lăng xê thí sinh Toàn :p (như Quang, Tường Vân chẳng hạn....)

Tóm lại, em thấy cuộc thi này rất vui, cũng không lố :D Mà thực ra nếu sau cuộc thi này chúng ta hiểu nhau hơn (cả tích cực và tiêu cực) thì cũng là một điều tốt.

Chỉnh sửa lần cuối:

Theo chị thấy, từ trước tới nay, việc bình bầu qua poll có bao giờ cho ta kết quả chính xác hoặc như mong đợi đâu. Có những khóa, số lượng thành viên đông, tham gia HAO nhiều nên chỉ cần ới 1 tiếng là làm tình hình thay đổi ngay. Chị vẫn nghĩ poll ngoài này chỉ để vui vẻ là chính, còn việc chấm điểm của BGK mới là quan trọng. Hơn nữa, theo chị, nếu gọi là Ms/Mr HAO thì ít nhất, người đó không chỉ là 1 người giỏi giang, tài năng trong cuộc sống bình thường mà cũng còn cần phải có những đóng góp tích cực cho HAO nữa. Như vậy có lẽ xứng đáng hơn. Trừ phi tiêu chí của Ms/Mr. HAO chỉ là cuộc thi Ms/Mr cho tất cả mọi người do HAO tài trợ và tổ chức - mà chị không nghĩ điều này là đúng.

Dành cho tất cả những ai đọc những bài viết trên của mình/chị/em/tớ mà lại tin rằng đó là sự thật thì mong mọi người lượng thứ. Chủ đích những bài viết trên chỉ là vui, mang tính chất tin vịt, chứ không phải là những thông tin chính thức. Xin lỗi nếu đã làm mọi người hiểu nhầm.

Bạn MP của tớ nói đúng quá điiiiiii

Nhưng mình lại k đủ phiếu để bầu cho anh Toàn mất roài :p :p :p

em ko đọc profile vẫn vote có làm sao đâu.em ko đọc profile bởi vì nó là chữ.kể cả một profile của tổng thống Mỹ em cũng ko quan tâm.em thích ai thì vote cho người đó thôi.chả được lợi lộc gì nhưng cứ vote.chứ nếu mà còn được lợi nữa thì em vote hai lần luôn(tất nhiên là ko được):)).profile đẹp chỉ là vớ vẩn.ấn tượng trong lòng em mới là cơ sở để em vote.những người profile đẹp đến đâu đi chăng nữa mà ko có ai vote thì cũng tức là ko xứng đáng MrHAO.từ bao giờ yêu tố tài năng được xếp lên đầu nhỉ?miễn ko có mua chuộc dụ dỗ còn ngoài ra tất cả nhưng lý do còn lại để vote đều xác đáng cả.

Back
Bên trên