[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Ai mà muốn nổi tiếng (được Phỏng vấn trên báo, trên truyền hình, hay là trên HAO homepage cũng được ,....) thì xin mời vote cho các thí sinh 00-03 ạ. Ngoài ra tất nhiên là cũng kèm theo rất nhiều ưu tiên khác . Cái này thỏa thuận riêng với bầu sô

Vote cho 00-03 là sự lựa chọn sáng suốt của bạn

Bầu sô Quỳnh Katia dễ thương đã đóng dấu
Thế này thật hả chị Quỳnh:p
Em vote cho anh Hà đấy:))
Em muốn được lên phỏng vấn TV, ở 1 kênh người dân VN hay xem là VTV3, vào giờ vàng:D thì có được ko chị ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Bùi Đức Bảo đã viết:
Bạn Thư ơi, tớ là một trong những người vote đầu tiên cho Minh Nhật, thế không được cộng điểm chất lượng nữa à, bạn xem lại thời hạn hiệu lực của chiêu thức lăng xê đi :(( , chẳng nhẽ để những người yêu quí bạn MN thật sự như tớ lại không được gì à? :(( :((
Nào nào, làm gì bạn Bảo đã khóc bù lu bù loa thế ;;) Đưa khăn tay cho bạn lau mặt này ;;) Bạn chưa đọc những posts tiếp theo của mình sao :> Mình có nói rõ là trước hay sau khi mình post bài đó ko quan trọng mà b-) Miễn là bạn có vote cho thí sinh Nguyễn Minh Nhật của mình, 12 điểm sẽ là của bạn :smoking: Bạn mau PM đưa link bài viết chất lượng đây cho mình nào :x

Nhân tiện mình xin nhắn nhủ luôn với toàn thể các bạn khác còn đang thắc mắc vấn đề này ;;) Ko quan trọng trước hay sau, chỉ cần các bạn có vote cho thí sinh SBD Nguyễn Minh Nhật, xin mời gửi PM link bài viết chất lượng cho mình :* >:-D< Hiện nay mình đang trong quá trình cộng điểm cho những bạn đã PM ;;) Bầu sô Annie đã nói là làm :smoking:

P/S: xong rồi nhé ;;) Bạn Bảo thấy điểm số mới của mình rồi chứ ;;) Đã spot ra một bài chất lượng của bạn, sẽ giao đủ số hàng còn lại :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:

Hơ các anh chị cho em hỏi, em vote xong 3 người rùi, nhưng mà ko thấy kết quả vote của mọi người là sao.. chỉ có Thank you for Voting on this poll. The results will be announced shortly! 8-|8-|

Thì kết quả đang bị hide mà em :p chỉ có BTC mới xem đc thui ;)

Nào nào, làm gì bạn Bảo đã khóc bù lu bù loa thế Đưa khăn tay cho bạn lau mặt này Bạn chưa đọc những posts tiếp theo của mình sao Mình có nói rõ là trước hay sau khi mình post bài đó ko quan trọng mà Miễn là bạn có vote cho thí sinh Nguyễn Minh Nhật của mình, 12 điểm sẽ là của bạn Bạn mau PM đưa link bài viết chất lượng đây cho mình nào

Nhân tiện mình xin nhắn nhủ luôn với toàn thể các bạn khác còn đang thắc mắc vấn đề này Ko quan trọng trước hay sau, chỉ cần các bạn có vote cho thí sinh SBD Nguyễn Minh Nhật, xin mời gửi PM link bài viết chất lượng cho mình Hiện nay mình đang trong quá trình cộng điểm cho những bạn đã PM Bầu sô Annie đã nói là làm

P/S: xong rồi nhé Bạn Bảo thấy điểm số mới của mình rồi chứ Đã spot ra một bài chất lượng của bạn, sẽ giao đủ số hàng còn lại
Hmmm...thật là kinh khủng...làm sao để ngăn chặn sự bành trướng thế lực của bà bầu này đây :|
Sau bao đêm trăn trở, mình đã tìm ra 1 cách một cách :D
Các bạn thân mến, bạn nào KHÔNG vote cho thí sinh Minh Nhật sẽ được cộng 2 điểm chất lượng, mình đảm bảo sẽ đọc bài viết của các bạn và chấm điểm thật sự công minh chính đại. Thời gian vote không kể trước hay sau bài viết này. Các bạn có thể gửi link bằng chứng bạn KHÔNG vote cho Nhật và kèm luôn link bài viết chất lượng của các bạn cho mình...nhanh chân lên số lượng có hạn

8-| thế ah, thế bao h mới có hả chị :(( ko chờ được nữa $-) $-)

Post xong mới đọc được bài anh Trung ở trên... gửi link thế nào hả anh $-)

Chỉnh sửa lần cuối:

;;) 2 điểm và 12 điểm ;;) Anh Trung đang thử thách khả năng làm tính cộng trừ của các bạn kìa ;;)

P/S: chị Giao thấy ko, chị em mình là just for fun nhưng có những người ko nghĩ thế đâu chị ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Em quên đọc bài của chị Thư rùi nên ko bít :(( nhưng mà 2 cũng được ;;)

Nhìn chị Bảo Thư với chị Giao cộng điểm thế này ;;) có khi mình phải làm dịch vụ môi giới acccount của các bạn mình mất :"> :))

Em còn 3 phiếu này, cho 3 thí sinh của chị Thư, chị Giao là thêm đc 30đcl nhé, em lấy acc của các bạn em để vote thì có cộng đcl đc như thế luôn ko :)) lớp em còn đông lắm :)) cứ lấy acc 5 đứa bạn thì có phải đcl của em đc thêm 150 ko ạ :)) :)) :))

< Anw, jk :)) >

Trần Bích Thủy đã viết:
.. vì các mr của e e nhất quyết ko ham hố điểm cl ;;) ;;) chậc chậc .. :mrgreen: .. :biggrin: .... :"> ...

:mrgreen:khị..khị..!e Big sến vừa thôi đê.:tongue:E lấy thêm dcl để nhét vào đâu bây giờ???B-)

Mr HAO đến cơ sự này:tiêu cực,rẻ rúng,tầm thường tất cả, tất cả là do mụ Tố và cơ chế lấy điểm đè người của mụ!!!Tên bạo chúa tham lam,hung tàn đã nhận chìm không tiếc thương Mẹ nước Con dân trong đám bùn lầy tội lỗi- ĐT tôi lòng đau như cắt,nước mắt đầm đìa,sống mà như chết,chống tay nhìn hiện thực tang thương,xót xa để rồi đành gạt nước mắt quay lưng mà làm ngơ với chốn hồng trần dung tục...!=;:cry::cry: Ôi còn đâu cuộc thi Mr HAO lành mạnh,trong sáng,hồn nhiên hằng xưa...!Ôi còn đâu...Còn đâu...?!?8-|8-|

Chỉnh sửa lần cuối:

Sau Mr HAO, người ta sẽ mãi nhớ hai nữ bạo chúa khủng khiếp, hai bà bầu đại bự: mụ Tố và mụ Quyềnh!

Đoàn Trang đã viết:
:mrgreen:khị..khị..!e Big sến vừa thôi đê.:tongue:E lấy thêm dcl để nhét vào đâu bây giờ???B-)
Mr HAO đến cơ sự này:tiêu cực,rẻ rúng,tầm thường tất cả, tất cả là do mụ Tố và cơ chế lấy điểm đè người của mụ!!!Tên bạo chúa tham lam,hung tàn đã nhận chìm không tiếc thương Mẹ nước Con dân trong đám bùn lầy tội lỗi- ĐT tôi lòng đau như cắt,nước mắt đầm đìa,sống mà như chết,chống tay nhìn hiện thực tang thương,xót xa để rồi đành gạt nước mắt quay lưng mà làm ngơ với chốn hồng trần dung tục...!=;:cry::cry: Ôi còn đâu cuộc thi Mr HAO lành mạnh,trong sáng,hồn nhiên hằng xưa...!Ôi còn đâu...Còn đâu...?!?8-|8-|

Hehe, vấn đề là đã ai được cộng điểm theo cơ chế này hay chưa???

Chứ nếu mà được cộng thì quả là... lạm phát thật!!! :))

L.

Nà nà, các bạn thật là hay ý kiến mình đấy ;;). Mình tự thấy là mình rất là nghiêm túc, đứng đắn nhé. Mình có làm gì đâu mà các bạn hay bảo mình quyền lực gì gì đó nhỉ 8-|.

00-03 hoành tráng và đoàn kết là thành quả của cả 1 tập thể, với những con người tuyệt vời. 1 cánh én nhỏ thì ko làm nên mùa xuân ;) :x

Các Mr 00-03 được nhiều người yêu quý vì chính bản thân họ, đâu liên quan gì đến bà bầu đâu 8-| ;). Bà bầu dễ thương mà :x :p

:x

Thương cái xương chẳng còn :))

Phượng ôi ông còn thiếu bà bầu Phạm Khánh Vân và Nguyễn Bảo Anh Thư khét tiếng gian ác rồi :)
2 điểm và 12 điểm Anh Trung đang thử thách khả năng làm tính cộng trừ của các bạn kìa
Cái này là để ủng hộ những con người nghĩa hiệp không ham danh lợi :D

Nguyễn Thành Trung: Sau bao đêm trăn trở, mình đã tìm ra 1 cách một cách :D
Các bạn thân mến, bạn nào KHÔNG vote cho thí sinh Minh Nhật sẽ được cộng 2 điểm chất lượng, mình đảm bảo sẽ đọc bài viết của các bạn và chấm điểm thật sự công minh chính đại. Thời gian vote không kể trước hay sau bài viết này. Các bạn có thể gửi link bằng chứng bạn KHÔNG vote cho Nhật và kèm luôn link bài viết chất lượng của các bạn cho mình...nhanh chân lên số lượng có hạn.

Cho anh với! :))

L.

TB. Chuyện ngoài lề: TV Hung vừa báo tin 2 cuốn sách cổ (thế kỷ XVII) vô cùng giá trị của Hung, để trong thư viện Szeged (một thành phố lớn phía Nam nước Hung), bị hỏng một cách hết sức dở hơi do hôm qua... mưa to quá :((

Người ta phải tách ra từng trang để tân trang lại, nhưng sách đâu còn giá trị như trước nữa :((

Rõ là ở đâu cũng có những chuyện ngớ ngẩn!!! Giữ được mấy trăm năm để rồi bị hỏng do một cơn mưa...

Chỉnh sửa lần cuối:

Với tư cách là người ban hành quy chế chấm điểm chất lượng của HAO (http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=20577), nhằm chấm dứt tình trạng lộn xộn này, tôi quyết định thay đổi như sau:

Những bài viết được cộng điểm: Hủy điều 1 đến 5, thay bằng điều 0: các bài viết lăng xê tôi hoặc phê phán các thí sinh khác, bất kể chất lượng.

Ví dụ:
Anh Hưng giỏi quá

Những bài viết bị trừ điểm: Hủy điều 1 và 2, thay bằng điều 0': các bài viết lăng xê thí sinh khác hoặc phê phán tôi, bất kể chất lượng.
Ví dụ:
Anh (anything but Hưng) giỏi quá

Quy định này chỉ hiệu lực trong thời gian thi Mr. HAO. Sau trận Anh-Ecuador tôi sẽ đích thân kiểm tra. Ai vi phạm sẽ bị trừ điểm đến 0.

Đã ký tên và đóng dấu.

Hưng "điều kỳ diệu" (C) phóng viên PVA (http://www.hn-ams.org/forum/showpost.php?p=1106008&postcount=82)

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi anh trai :)) :)) .. anh làm gì thế :)) ... :)) ... e lăng xê anh đây anh cộng điểm cho e đi ;;) ;;) ...

.. chị Đoàn T :mrgreen: ... chị cho e sến 1 tí .. :mrgreen: mà điểm thì lúc nào chả có chỗ nhét ạ :"> :"> ... hi.hi. ... :D:D :biggrin:

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Các bạn thân mến, bạn nào KHÔNG vote cho thí sinh Minh Nhật sẽ được cộng 2 điểm chất lượng, mình đảm bảo sẽ đọc bài viết của các bạn và chấm điểm thật sự công minh chính đại.
-----> em KHÔNG vote cho anh Nhật :D

@ chị Katia: em vote cho anh Hà Bi thì phải ;;)

Hồ Lê Việt Hưng đã viết:
Những bài viết được cộng điểm: Hủy điều 1 đến 5, thay bằng điều 0: các bài viết lăng xê tôi hoặc phê phán các thí sinh khác

------> thần tượng mau cộng điểm cho em nào :mrgreen:

@ bầu sô của anh Vũ Ngọc Phượng: bác này là ai ý nhỉ :mrgreen: "khuyến khích" em Nga nhanh nào ;;)

Back
Bên trên