[CLOSE] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

• SBD 01. Hoàng Lê Vĩnh Hưng

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 02. Trần Vũ Toàn

Số phiếu: 41 5.2%
  • SBD 03. Nguyễn Thái Dương

Số phiếu: 81 10.3%
  • SBD 04. Phan Việt Anh

Số phiếu: 80 10.1%
  • SBD 05. Nguyễn Minh Nhật

Số phiếu: 84 10.6%
  • SBD 06. Nguyễn Hòa Bình

Số phiếu: 26 3.3%
  • SBD 07. Vũ Ngọc Phượng

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 08. Vương Hoàng Thắng

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 09. Đặng Hoàng Hiếu

Số phiếu: 33 4.2%
  • SBD 10. Trần Minh Quân

Số phiếu: 12 1.5%
  • SBD 11. Nguyễn Quang Anh

Số phiếu: 3 0.4%
  • SBD 12. Trần Hữu Quang

Số phiếu: 14 1.8%
  • SBD 13. Nguyễn Hoài Anh

Số phiếu: 92 11.7%
  • SBD 14. Hà Anh Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 15. Nguyễn Thành Trung

Số phiếu: 27 3.4%
  • SBD 16. Phạm Quốc Anh

Số phiếu: 28 3.5%
  • SBD 17. Đào Huy Toàn

Số phiếu: 128 16.2%
  • SBD 18. Hồ Lê Việt Hưng

• SBD 19. Đinh Ngọc Lâm

Số phiếu: 44 5.6%
  • SBD 20. Phùng Văn Hưng

Số phiếu: 65 8.2%
  • SBD 21. Đinh Trọng Tiến Dũng

• SBD 22. Nguyễn Hoàng Linh

Số phiếu: 29 3.7%
  • SBD 24. Thái Minh Hoàng Hà

Số phiếu: 139 17.6%
  • SBD 25. Nguyễn Thành Việt

Số phiếu: 22 2.8%
  • SBD 26. Vũ Duy An

• SBD 27. Vương Việt Anh

Số phiếu: 76 9.6%
  • SBD 28. Tô Như Dũng

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 29. Bùi Việt Hưng

Số phiếu: 8 1.0%
  • SBD 30. Hoàng Mạnh Khải

Số phiếu: 95 12.0%
  • SBD 31. Nguyễn Trí Hùng

Số phiếu: 5 0.6%
  • SBD 33. Vũ Xuân Quý

• SBD 34. Phạm Anh Tuấn

Số phiếu: 32 4.1%
  • SBD 35. Ngô Duy Biên

Số phiếu: 48 6.1%
  • SBD 37. Đặng Đức Giang

• SBD 38. Nguyễn Thọ Toản

Số phiếu: 15 1.9%
  • SBD 39. Đinh Việt Anh

• SBD 40. Lê Đức Phương

Số phiếu: 47 6.0%
  • SBD 41. Lê Trọng Tú

Số phiếu: 11 1.4%
  • SBD 42. Nguyễn Đăng Linh

• SBD 43. Lê Tuấn

Số phiếu: 18 2.3%
  • SBD 44. Nguyễn Tiến Đức

Số phiếu: 9 1.1%
  • SBD 45. Nguyễn Tiến Đạt

• SBD 23. Nguyễn Hoàng Vũ

Số phiếu: 78 9.9%

• Số lượng người bầu chọn
    789
Re: [OPEN] Bầu chọn vòng I cuộc thi Mr.HAO 2006

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Phượng ôi ông còn thiếu bà bầu Phạm Khánh Vân và Nguyễn Bảo Anh Thư khét tiếng gian ác rồi :)

Cái này là để ủng hộ những con người nghĩa hiệp không ham danh lợi :D
Hớ hớ, đã định ko nói gì rồi mà cũng ko yên ;;) Thế này thật là ép người ta đến chỗ phải lên tiếng đây mà ;;) Thế này nhé anh Trung ;) Nếu đã gọi là " Cái này là để ủng hộ những con người nghĩa hiệp không ham danh lợi :D" thì sao anh ko áp dụng luôn:

- Ai ko vote cho thí sinh Nguyễn Hoàng Linh & Hoàng Mạnh Khải --> cộng 2 điểm chất lượng ;;)

Hay là có tư thù gì với em và thí sinh của em thế ;;) Theo trí nhớ được đánh giá là khá tốt của em thì từ đầu cuộc thi tới giờ em hình như chưa có làm bất cứ gì để phản đối hay cản trở khóa 01-04 của anh và cá nhân anh thì phải ;;) Và em thì cũng ko có làm gì để được vinh dự gọi là "khét tiếng gian ác" :mrgreen: Yêu cầu anh chính thức xin lỗi em, nếu như ko có lí do gì thuyết phục cho việc dùng từ mang tính xúc phạm của anh ;)

Đã định play for fun nhưng anh ko muốn fun thì phải :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Như vậy là anh HLV Hưng ko cần đến bầu sô để + đcl cho người ủng hộ. :))

Anh Hưng giỏi quá :))

Ơ Trung nó đùa tí mà sao Annie lại thế :((
Mình cũng đú theo tí :D Ai không vote cho mình thì cấm tiệt vào TTTG :D cứ vào thì bài bay toán loạn sang thùng rác + 10% warn :p

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Thế này nhé anh Trung ;) Nếu đã gọi là " Cái này là để ủng hộ những con người nghĩa hiệp không ham danh lợi :D" thì sao anh ko áp dụng luôn:
- Ai ko vote cho thí sinh Nguyễn Hoàng Linh & Hoàng Mạnh Khải --> cộng 2 điểm chất lượng ;;)

Hìhì, sao anh lại có tên ở đây thế này, em xét lại cái nhá. Anh vô can trong những vụ này đấy... :))

L.

chị Bảo Thư ;;) cộng điểm cho em Nga yêu quí nào :x :*

@ anh Vũ: em biết phân biệt đâu là đùa, đâu là thật đấy sếp iu ah ;;)

@ anh Linh: em có nói gì anh Linh đâu ;;) Ở đây vì anh Trung anh ý kêu là muốn "vì những ng chính nghĩa ko ham danh lợi (ám chỉ điểm chất lượng)" nên em mới hỏi thế sao vote cho anh Khải và anh Linh cũng được tới tận 10 điểm chất lượng thì anh ấy ko ý kiến gì ;;) Mà lại chỉ chĩa mũi dùi vào thí sinh của em và em thế ;;) Em là em thấy nó cứ vô lý đùng đùng ra ý ah ;;)

Nguyễn Thành Trung đã viết:
Phượng ôi ông còn thiếu bà bầu Phạm Khánh Vân và Nguyễn Bảo Anh Thư khét tiếng gian ác rồi :)

Cái này là để ủng hộ những con người nghĩa hiệp không ham danh lợi :D

bạn trung ơi cho mình hỏi bà bầu KV đã làm gì mà bị mang tiếng gian ác thế :))

mình nghĩ các thí sinh nên đi vận động votes cho mình thay bằng việc cứ lên đây đả kích nhau thế này :p

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
bạn trung ơi cho mình hỏi bà bầu KV đã làm gì mà bị mang tiếng gian ác thế :))

mình nghĩ các thí sinh nên đi vận động votes cho mình thay bằng việc cứ lên đây đả kích nhau thế này :p
Tán thành quan điểm anh Dũng =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

Hehe, bạn Bảo Thư ghê gớm quá :p, vừa vào đã thấy mùi thuốc súng nồng nặc rồi :mrgreen:.
Nói thầm với bạn BT luôn ;;): Này, Thụy Điển thua 2 trái mất rùi :((, tớ trốn đây >:).

:|:|:|:|:|:|

chị Thư take it serious quá rồi ;;) ... cool down chị ơi :biggrin: ... e nghĩ aTr ko có ý gì đâu ;;) aTr chỉ là trong 1 phút giây nông nổi vì ko đc có bầu sô bành trướng như chị BT thôi ;;) :mrgreen: ...

... câu "1 số anh làm ---- blah blah blah ---" e nghĩ là ko nên nói ra nhất là trong cuộc thi mr HAO :| :| ... rất offensive đấy ạ :| :| .. hy vọng chị Thư suy nghĩ rút lại câu này vì tương lai 1 cuộc thi :-< ...

Chỉnh sửa lần cuối:

:mrgreen: Lạ quá, sao ko ai nói anh Trung "take it too serious" mà lại chỉ nói mình thế nhỉ, tủi thân quá ;;) :icon lủi thủi bỏ đi:

@ bạn Quang: thế nào Quang tiên sinh, những lời Bảo Thư nói chẳng hay tiên sinh còn nhớ hay đã quên ;;) Vậy là đã 2 lần tiên sinh bể kèo với tiểu nữ này rồi đấy ;;)

Câu em B Thư thì rõ là đúng rồi :)) =))..., nhưng cái đấy nghĩ trong đầu là được rồi ;)), ai lại nói ra thế :D =)) (j.k)

Thực ra thì cái gì trong Mr. HAO này lúc đầu cũng là đùa hết, sau đấy người này người kia quá lời làm mọi người tưởng cãi nhau thôi :)). Có gì người trong cuộc mỗi người nhận 1 tiếng là đang đùa thì ok thôi mà :D, các bác cứ để các bầu sô và thí sinh thể hiện quyền lực (và khả năng sáng tạo) của mình :D, thế thì mới xôm chứ :D

Chẳng lẽ lại ko đúng sự thật như thế sao :)) Ai chà, nghĩ cũng buồn cười ^^ Khi mình chả làm gì ai, tự nhiên bị người ta chĩa súng vào với chiêu "ai ko vote cho Nguyễn Minh Nhật --> cộng 2 điểm chất lượng" Lúc đó ko thấy ai bảo "rất offensive" hay là gì cả, trong khi mình thấy cái đó thực sự offensive, như kiểu "công khai phản ứng là ko ưa nhau" vậy... Đã ko làm gì, lại tiếp tục bị (hay "được" ;;)) nói là "khét tiếng gian ác" :)) với một thái độ rõ là ko thiện chí...

Đến lúc đó cây muốn lặng gió ko muốn đừng mới phải lên tiếng thì lại bị kêu "offensive", blah blah... :)) Nghĩ mà buồn cười ;)) Mà mọi ng cũng ko nên cứ thấy gì là đổ cho "đùa", có những thứ rõ là ko phải đùa, người mù cũng nhìn ra, hoặc giả thử có phải đùa chăng nữa thì đùa như thế cũng là ko chấp nhận được. Đơn cử chuyện anh Khải nói chị Vân "bán thân", cuối cùng cũng đã phải xin lỗi rồi.

Cái chuyện anh Trung cộng điểm cho ai ko bầu cho Nhật ko lẽ mọi người ko thấy quá đáng sao ;)

P/S: anyway, đã sửa lại post, cũng chẳng muốn lằng nhằng thêm :) Mong mọi ng nói cho một câu công đạo chút thôi, chứ kiểu phê bình một bên thế này... chẹp chẹp ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

Ồ, vui thật! Thế mọi người chưa đọc thông báo là từ giờ đến hết tuần này, hệ thống điểm chất lượng sẽ không được sử dụng nữa à? Điểm chất lượng mà các thành viên đã có sẽ được xét duyệt lại, tách ra làm 3 loại - bài viết được nhiều người yêu thích, bài viết có chất lượng, bài viết có tính đóng góp. Việc xét duyệt điểm đó sẽ do 1 số thành viên có chức năng tương ứng của BĐH xét duyệt (VD như chị Giao, em LĐ Phương...) Cho nên mọi người tranh nhau làm gì cái điểm chất lượng cơ chứ! :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Khà khà! Tóm lại là thôi nhỉ! Ai về nhà nấy! ĐCL từ từ nghiên cứu. Sau vụ này ân oán giang hồ sẽ chồng chất đây :D (mà cái thông báo ở chỗ nào ý chị Giao nhỉ? Em cũng tìm nãy giờ mà không thấy B-))

Chỉnh sửa lần cuối:

@ anh Linh: em có nói gì anh Linh đâu ;;) Ở đây vì anh Trung anh ý kêu là muốn "vì những ng chính nghĩa ko ham danh lợi (ám chỉ điểm chất lượng)" nên em mới hỏi thế sao vote cho anh Khải và anh Linh cũng được tới tận 10 điểm chất lượng thì anh ấy ko ý kiến gì ;;) Mà lại chỉ chĩa mũi dùi vào thí sinh của em và em thế ;;) Em là em thấy nó cứ vô lý đùng đùng ra ý ah ;;)

:)) Thôi, bỏ hết những vụ cạnh tranh mờ ám này đi cho lành mạnh nhé. Hiểu nhầm nhau mất hay đi...

L.

Giờ là thời buổi không thể tin ai được... chẹp... vào đọc tin mà thấy tin vịt cứ gọi là ầm ầm... 8-}... chẹp...
Chẹp thêm cái nữa cho nó đủ 3 cái :D.

Các anh lớn sao cứ bắt nạt chị em :D

Em ủng hộ cho một người, người ấy có được Mr HAO hay ko em cũng ko quan trọng ( được thì tốt ^^). Em thấy Mr HAO ko phải là để chứng tỏ một người nào đấy hoàn toàn vượt lên mọi người mà là để người ngoài nhìn vào thấy Ams cũng như HAO có bao nhiêu nhân tài, giỏi giang, hay ho, đáng được khâm phục ngưỡng mộ, người mình thì hiểu thêm về nhau :D

Em chẳng đủ tư cách để lên tiếng nói cái gì nhưng các anh chị peace out vì HAO đi ạ :D

Back
Bên trên