CLB nhạc Hàn

Ờ cái quán gelatto đấy mở cách đây tầm hơn 2 tháng rồi thì phải, chỉ nhớ là lúc tớ sang Hàn thì chẳng bao lâu sau anh ý mở cái quán đấy ở Apgujeong, ảnh fans chụp còn thấy mặt em trai anh ý ở cửa hàng ;))

Thực sự cảm thấy SM đối xử vô cùng bất công với CSJH :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
"galetto" --> :-B chắc là gelatto thì đúng hơn - nếu đúng là thế thì Chunnie mở hãng kem Ý ah :-B

Bất công thật :-B ko biết các chị đang ở đâu :(:)(:)((

Cái này chỉ là để dành cho quảng cáo điện thoại thôi T___T

Ôi tiền :)) http://www.allkpop.com/index.php/full_story/2ne1s_first_mini_album_with_explosive_sales/

Tình hình của WG dạo này ở US rất là sáng sủa, lên show rồi được gặp sao hạng 1 liên tục. Đến BoA còn ko nhanh được bằng, công nhận chú Park cao tay thật.

Cái show Wild Bunny của 2PM phát sóng xong một phát thì loạt clips như thế này lập tức leo lên đầu bảng danh sách tìm kiếm =))
2PM Fire & Karaoke time
Ep 1 của WB cũng có sub đầy đủ rồi, nhanh kinh dị -_-" cái này hiệu ứng âm thanh dub vào nghe hơi chuối quá đáng nhưng được cái vui =)) Mình rất thích xem các anh nhảy Gee, Diva với Fire nhá :))

Chỉnh sửa lần cuối:
muốn xem Pledis sisters nhảy cơ :-< mà kiểu này Dambi với Uee thành trung tâm, các chị khác bị ra rìa :-< (dạo này Pledis có kiểu chương trình j cũng Uee, các em khác ko thấy đâu... Bekha được promote ít nhất trong khi bạn này mình thấy sexy và hot gần nhất, chỉ sau Gahee :-<)

lol, chắc mình nghiện SM quá rồi, girl group thì vẫn yêu SNSD nhất rồi AS --> 2ne1 --> Kara ---> WG ---> BEG ---> 4min, lolz. (có CSJH về và được SM đầu tư cho catchy song thì đúng là hỗn chiến girl groups :-s:-s). Đến h thực sự ko thể đoán được best female group và best new female group sẽ là ai đây :-< AS làm ơn ra cái j hot hot nữa đi :(:)((

lolz, WG lên nhanh thật nhưng hỏi bạn bè bên US, chúng nó bảo hát thì thường, nhảy thì chả có j đặc sắc :-< (mấy đứa bên Oregon có đi xem WG Jonas brothers..:-<) good luck to WG... mình muốn Kpop xâm chiếm US lắm rồi... JYP nên làm cái j đó hot hot cho WG :-<

Mình thấy Nobody ngán đến tận cổ =)) và nhận ra rằng các bài ko được promote của WG còn hay hơn :)) Nói chung là tuy rất yêu WG nhưng mình ko hiểu nổi bài Nobody có cái khỉ gì để mà làm bàn đạp nổi tiếng ở US T__T Đây cũng là một hình thức tài năng bị vùi dập :-<

Anyway, dạo này show của 2NE1 và 2PM như kiểu nguồn gốc của mọi chuyện bàn tán ý :)) Tình hình là tuần sau thi nhưng mà mình vẫn không kìm được lòng tham ngồi xem cho đủ vì dân tình xôn xao nhiều mà ko biết gì cả khó chịu lắm :">

HÍ hí :x Thích cái I dont care tired vers quá đi quá đi :x
cứ thấy nhóm nào tràn trề sức sống thế là mình ưng rồi. Mà kiểu Bom lăn lê mà hát vẫn khỏe ý :)) :x Mỗi tội mặt Bom cute nhưng dạo này cứ múp míp như kiểu bơm môi bơm má hỏng ý :|

Mấy cái special stage của 4 minute nhạt nhẽo quá :-B còn toàn feat các fav của mình mà chưa thấy được cái gì hay ho cả :-B
Trong nhóm ý bây giờ mình lại ghét nhất là JiYoon, càng ngày lại càng đỡ ghét HyunAh

Tình yêu bây giờ chỉ là xem Wild Bunny với cả Family Outing thôi :"> :x

:)) 2NE1 TV xem yêu, mà chắc do chị Bom ăn lắm thuốc bổ nên nó phì lên mặt như thế

Family outing dạo này thích anh Hae Jin lắm ý em Yến ạ :(

huh dạo này 4min có mấy cái special stages j thế hả em :-/

@ Shin: lol, công nhận :)) sao ko dịch Irony sang nhờ =)) mà JYP cực kỳ cần luyện vocal cho sohee và yoobin :-<

cái MV mới của BEG :-< nhạc bảo catchy chả thấy catchy lắm :-< mình ghét nghe giọng digitized lắm rồi :-< và MV thì quá nhiều sexual scene ><

Chỉnh sửa lần cuối:
YB là rapper mà chị 8-}

Nobody nghe lần đầu thấy rất hay :-? Ms cả đc cái câu I want nobody nobody but you nó dính vào óc :-< Nhưng nghe nhiều bị ngấy :(

Best female group thì chắc SNSD chứ đâu :-? Tuy là bh Genie k đc thành công như Gee nhưng mà chịu chưa thấy ai vượt đc :-?. Best new thì dám cá là 2NE1 dồi :)). 80k copies trong 2 tuần 8-}. Kinh khủng luôn :-<.

Wild Bunny 7 cháu trông thật hết đỡ :">. Càng ngày càng iêu đi =;. Càng ngày càng thích JunSu :-<
Đoạn nhảy Fire :x :x :x.

2PM vs 2NE1 cũng có vẻ thân nhau :-?. Cái hôm 2NE1 nhất Music Bank thấy JunSu đập tay với CL :x

À mà 30/7 này Kara comeback, concept trông hay hay (như phù thủy =)) ). Các anh FT cũng vừa comeback xong, khá thích bài I Hope nhưng kiểu MV làm mình nhớ đến 200 pounds beauty + Nobody quá thể :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Chị Phương: thì em vẫn chỉ nói đến cái 2:04pm với cả cái ft Shinee thôi ạ :D
Đúng kiểu xem xong cũng không để lại ấn tượng gì nhiều :)

@ Chị Shin: căn bản hồi đầu em cứ lo anh Hae Jin hiền lành nhạt nhẽo, nhưng đúng là để làm thành viên trong family quả không đơn giản =)) bây giờ thành ra Dae thay chỗ cho Clumsy Chun Hee ý =)) vì HJ cũng thuộc dạng quái vật :))

Off, hôm nọ xem bộ ảnh mới của DBSK thấy mặt Su cũng có vẻ tăng cân :)) :x

Ôi :)) Kara mới ra cái teaser =)) lol hình như bây h comeback sẽ đều là sexy, mature =))

biết ngay cái Amole sẽ toàn là Son Dam Bi hát mà :-< Gahee được vài câu, Bekha rap thì nghe chả rõ vì digitized cho lắm vào... Jung Ah hát hay thì chả được câu nào /:)

2NE1 hôm nay lại no.1 rồi :x
Haiz khuyên thật lòng là Wild Bunny và YG TV không xem là phí cuộc đời làm fan Kpop :)) Mình đề cử 2 ban nhạc quái tính nhất cho 2PM và 2NE1. Hoàn toàn bó tay với những màn độc thoại với đồ vật và đi siêu thị của 2NE1 =))
2PM đi chơi đêm thì hết anh Taek quần da cam áo vàng mũ vàng cam đến Woo Young mặc pajama đi ra đường =)) Cái chỗ mấy anh đến ở gần chỗ khu nhà mình mà cũng là khu có quán Coffee Prince đấy mọi ng ạ 8->

http://www.allkpop.com/index.php/full_story/wonder_girls_ever_audition_cf_released/
vẫn phải công nhận là em So Hee dance có gì đấy rất sexy ý 8->

nghe survivor đi :X:X Hug với Balloon nhắng phết. cả proud nữa
Mirotic em cũng kết :)) nghe mãi không chán. anh Ho nhảy đẹp vãi

Back
Bên trên