CLB nhạc Hàn

JYP đã hoãn thời gian debut của nhóm nữ 3 người sang năm sau dồi (may quá :-<). Jewelry tung single comeback dồi (Rally), BEGs cũng thế (Candy Man, thích bài này phết :x). KARA chả biết dư lào, nhưng cái nhóm LGP (thì phải :)) ) có cái bài mới tên hay quá đi :)) (Lee Hyo Ri, Lee Jun ki gì đấy =)))

Mà em tưởng 2NE1 một tuần một lần mà :-s. Mà thật sự là hôm nay live không thể tưởng đc luôn :x Quá chuẩn. Đb là Bom ý :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ối giời ơi cuối cùng cũng comeback :x sexy and hot concept :x Son dam bi + AS group project =)) 7 hot Pledis sisters --> the real Korean pussycat dolls :x có điều thế này Son Dam Bi sẽ lại là trung tâm của sự chú ý :-< nhìn cái poster thấy lại Dam Bi với Uee là trung tâm :-<

túm lại là come back nhanh nhanh cho mình nhờ :)):)) nhìn outfit hot quá ko đỡ được :x

Hôm nay Super Show 2 mà mưa to khổ thế :(
Anyway, xem cái này xong thì đúng là biết tiếng 4D Park Bom và 8D Dara (hay ngược lại nhỉ??)

I don't care - 2NE1 [TIRED VERSION] =)) =)) ko xem thì quá phí, chị Bom có màn lăn lộn ăn vạ trên sàn phòng tập thật là đỉnh cao :))
Chúc mừng các nàng đã nhanh chóng no.1 Music Bank hôm nay, đá SNSD thật rồi 8->

Ah 2PM lại triple crown trên M!Countdown nhưng Goodbye stage rồi :(

Chỉnh sửa lần cuối:
SNSD ko được no 1 :-< buồn :-<
Buồn (và bực) hơn nữa vì Pledis vẫn chưa tung cái của AS với Dambi ra X(X(X(

Dạo này 4 minute gây nhiều điều tiếng gớm :)) mấy bài phỏng vấn đọc nghe như đấm vào mặt 8-} hôm nọ hát Super Star có vẻ đỡ Milkshake rồi nhưng túm lại leader cũng ko làm j cả và lần này magnae chả được hát ><

SNSD ko được no 1 là phải rồi :| Đi ngoài đường bây giờ hiếm khi nghe được bài này, lượng tiêu thụ cũng ít hơn hồi Gee nhiều.
Mấy bài đang được yêu thích ở các nơi có dịch vụ công cộng:
Fire
Again & Again (lâu dã man)
It's you (có 1 cửa hàng điện thoại ở gần ga Sinchon mỗi lần đi qua đều nhằm trúng bài này :)) )
Lollipop -> bài này các cửa hàng điện thoại với quần áo bật với tần suất siêu nhiều
Gee -> hàng quần áo con gái
Same heart (Kara) - bài này dạo này đi trên đường cũng thấy nhiều
I don't care - quán coffee, hàng quần áo

lượng tiêu thụ ít hơn Gee :-/ tớ xem trên soompi thấy album sales cao hơn hẳn Gee mà :D.

túm lại là mình vẫn chỉ thích Dara với Minzy :-< còn SNSD chỉ ghét mỗi Tiff, thành ra thích SNSD hơn là phải =)). MInzy vừa có tin thôi việc học hành rồi :-< YG có vội vàng quá ko, em nó mới 15 :-<

lượng tiêu thụ ít hơn Gee :-/ tớ xem trên soompi thấy album sales cao hơn hẳn Gee mà :D.

túm lại là mình vẫn chỉ thích Dara với Minzy :-< còn SNSD chỉ ghét mỗi Tiff, thành ra thích SNSD hơn là phải =)). MInzy vừa có tin thôi việc học hành rồi :-< YG có vội vàng quá ko, em nó mới 15 :-<

ko phải thôi học mà là ko đến trường, học có giáo viên riêng
tớ nghĩ chẳng có vấn đề gì, miễn là thi tốt nghiệp được là ok
các ca sĩ thực ra có đi học được là mấy đâu, toàn có giáo viên kè kè ở công ty đấy chứ, công ty nào cũng vậy thôi

Mà cái tiêu thụ ở trên là nói về mọi mặt, tính cả lượng bán albums + download + phí sử dụng + quảng cáo v.v. Dù sao thì SNSD cũng là girl band mình thích gần bét do 1 mình chị Tae cứu cả đội (bét là 4 Minute + Brown Eyed Girls) nên cũng ko quan tâm mấy :))
Mà dạo này có cảm tình với bạn Tiffany mới lạ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
thật ah :| dạo này tớ đi soi perf Genie nhìn mụ Tiff nhảy toàn sai nhịp, kể cả quay đầu (cái động tác lúc chuyển từ taeyeon --> Jessica) :|. Túm lại là... :|
Mà giống nhau thế, :| 4min bét bảng =))

Hôm nay xem Star King SNSD :)) Thấy đặc sắc nhất là màn SY và Jess đánh thức "chồng" dậy :)) Mà Yoon Ah với Khun đẹp đôi thế 8->

Haiz vừa xem lại clip http://www.youtube.com/watch?v=Wdt8dBt82F4
Joo Yeon xinh ko đỡ được :x

Hôm nay Music core 4Minute với Shinee thật là =)) chẳng hiểu join rồi có tác dụng gì?

sướng nhờ :(( youtube chưa có star king đó bản full.

đang chờ cả Champagne nữa :-<

cần học tiếng Hàn thôi :-<

vụ 4min với Shinee ng ta bảo là kiểu wonder bang hạng kém 8-} khổ thân các em/bạn Shinee. ghép với ai thì ghép chứ ai lại ghép với 4min :-< cứ lệch lệch về trình độ. Mà JongHyun còn cặp giọng high pitch của HyunAh :-s may mà ko hát :-s weird pairings :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Star King SNSD em chưa xem hết nhưng tia đc màn dance battle dồi :x Hyun Ah với Uee có màn siêu hot :x. Uee nhảy theo kiểu cheerleader làm khán giả ngồi dưới cứ gọi là thót tim 8-}. Nhưng hình như đến cuối SNSD thắng battle thì phải :-? Tình hình là thấy cái màn đấy nhạt nhất =))

http://www.youtube.com/watch?v=txrheD6m3Lg

Cái này có Uee với Hyun Ah

Dance battle kiểu gì mà thấy cho Hyo Yeon với SEo Hyun ngồi ngoài còn chị Tiff vào nhảy là mình biết chả có gì đặc sắc dồi :|

http://www.youtube.com/watch?v=hFMQKn2MxCA

chả phải battle j đâu :)) mà là kiểu nhảy với fan thôi, ở soompi cũng clear up cái battle definition của Korea rồi em ạ :)). chị thấy cái đấy vui nhất, xong đến Uee rồi mới tới HyunAh. có lẽ mình thấy HyunAh cứ cố gắng quá mức để làm ra sexy thì phải :p (hay mình lại ghét HyunAh quá :-<), đoạn cuối vừa hài vừa chả hiểu làm j :)) 2pm thì hài :)). Uee sexy chuẩn :x. Nhưng mà cái màn của SNSD với fan thì hài ko đỡ được nên chắc được chọn =)) chị cười lăn xuống ghế :)) nhất là cái đoạn nhảy giao lưu cuối =)) có Boom vào nữa, thật hoàn hảo đến vỡ bụng =))

đang xem cái short clip ở Champagne... Sooyoung is hot!!! She's the great dancer. She can even compete with Yuri :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Su baby ai mà chả thik huh em Thư :x:x:x
hôm nay thấy bọn ở lớp học thêm cầm bonjour paris ... trôg long lanh vật vã ...
thế mà chưa đc xem :((

hơ cái đấy lâu lắm rồi mà em Ngọc :-/

@ em Thư: dạo này vui vì tin các anh thành công bên Nhật :x nhưng cũng chả update các anh mà toàn update gái :">

Màn SNSD thì là mấy anh thêm vào nhảy hài chứ mấy cháu SNSD không hài. Xem nhìn chung chả có gì :|. Đc cái cười thôi =))

Hyun Ah có cố gắng quá mức đâu :-< Nhảy thật mà :-< (chắc tại chị ghét HA dồi :)) :))).

Màn Uee thì k cười dưng mà hiệuquả gây shock cao :->

Hôm nay ở Inki Genie no.1 dồi :-? Trò vẽ mặt nhìn giống thổ dân quá đê =)
Perf hôm nay của 2NE1 hình như hát yếu hơn hôm trước :-?
Chị Bom mặt càng ngày càng béo quá đi :-<

Yêu bác cameraman trong perf I Hate You của 2PM hôm nay =))

mặt Bom ko béo mà trông như bị phù ý, trông như cái tượng sáp :-<:-<

cái vụ Star King, nghe dân tình youtube bảo cái đánh giá nhất hay ko j đó là do tương tác giữa sao và fan mà. Nếu thế thì nhóm của SNSD nhất là đúng :)) bravo các anh đi cao gót :))còn nhóm của Uee vốn dĩ nó là nhóm thể hình và cheer j j đó, nên thực ra chỉ là thêm Uee vào thôi chứ ko có j đặc biệt. Nhóm của HyunAh thì ng ta vỗ tay vì Hyun Ah với Jay nhảy là chính =)) còn lão kia nhảy thường lắm, túm lại chỉ là 1 tiết mục nhảy bt và là cái họ vẫn làm thường ngày --> nhóm của SNSD vừa có yếu tố sao hot (SNSD), fan dễ thương, làm chuyện lạ (đi cao gót, nhảy Genie =))), gây hài... túm lại nhất là đúng rồi.

Nhìn Uee yêu thế :x dạo này đỡ ghét Uee rồi :x.

mà hình như Cube vẫn chưa hiểu sự ngu si trong chiến thuật quảng bá 4min của mình. Sao mấy thành viên khác cứ bị lu mờ hoàn toàn thế :-<

trời mưa như đúng rồi, chả biết làm j đành ngồi nhà xem youtube :))

Dance battle này là fans của 1 sao nào đó sẽ lên sân khấu cùng sao của mình và perf. thôi. Nhưng mấy cái thằng cha đấy trông hãi hùng quá 8-} Cái anh fan của Hyun Ah thì vì để lên sân khấu với em ý mà giảm 50 kg nhưng cái màn viết lên lưng lên ngực cũng đúng là thần kinh -_-"

Đang hy vọng đi xem SM concert mà ko biết có lấy đc vé ko :( Nhưng mà ko có CSJH cũng thấy ko trọn vẹn lắm.

Hôm nay cái chị Nhật cùng nhà mình cùng chị gái đến quán pizza của nhà Su ở Ilsan sau khi hôm qua các chị ý đến quán kem của Micky Yoo Chun. Hoho ao ước quá đê =P~

Mặc dù ko ưa nổi (tài năng) của 4Minute nhưng mà phải nói em Hyun Ah hot đi, nhảy cũng đẹp mà.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) vấn đề là tớ sau khi xem JiYoon nhảy Stupid Sh!t - girlicious thì thấy ăn đứt HyunAh, nên thấy HyunAh bt. Mà từ hồi WG mấy cái clip nhảy của HyunAh trên MTV toàn shake với swing thường thường, như kiểu cố gắng quá mức để sexy mà chả đúng với cái tuổi mình, nhảy chẳng có thần như SunYe hay SoHee... Túm lại là nói HyunAh nhảy được thì được chứ còn nói nhảy hot thì tớ chưa thể đồng ý được :-j 4min h thiện cảm nhất vẫn là em magnae, rồi thì jiyoon (nhưng ghét cái kính >_<)

SM concert lại ko có CSJH ah, các chị ở đâu rồi :((

Chun có quán kem à :eek: :x :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên