CLB nhạc Hàn

Ôi cái ava em Thảo :)) :x mình lại bấn lên rồi :">

Uee dạo này đỡ đi rồi :-< chứ mấy cái perf đầu mới gọi là ko có tí biểu cảm nào :-<

Thật à :| Mình là mình sợ các chuyện xảy ra với SuJu lắm cơ :-< Cứ có phản ứng gì là mình lại giật thon thót ấy :-< Chắc cũng vì đôgn qá nên nỗi lo sợ bị tan đàn xẻ nghé tăng cao hơn :-<

Hôm qua thì SJ sang Đài, bọn fan thì đến chỉ để xem SJ thế là hú hét mất hết trang nghiêm lễ trao giải thì phải =)) Dồi SJ không giới thiệu nữa fan bỏ về 1 nửa. Kiểu này bọn Đài cạch chả bao giờ dám mời SJ nữa cho mà xem =)).

SJ chủ yếu chuyện Huyk là chơi với em IU như kiểu anh chị em family thôi nhưng nhiều fan nó nói linh tinh, rồi thì tham gia show nhiều nên Teuk bị căng thẳng, với cả có mấy chuyện như kiểu nhiều sao công bố chuyện tình cảm (Seven chẳng hạn), Hyuk với Teuk gần đây cũng tham gia Introducing star's friend đc cặp đôi với mấy chị. Nghĩ xem, nhất là ng gần 30 như Teuk rồi nghĩ đến việc vì là idol nên ko thể có bạn gái (thời gian cho mình còn ko có) thì liệu có ức chế ko?
Thứ 2 nữa SJ sau goodbye stage lần này, tham gia Super Show thì tương lai cho album sau là khá xa...có lẽ lại sub-group hoạt động, rồi Teuk Chul cũng chẳng mấy năm nữa mà nhập ngũ. Nghĩ cũng chán.
Mà thực ra lão Teuk lão ý emo hay than thở như thế thôi chứ mọi ng cũng bt mà.
Min hôm nọ Music Bank bị thương nhưng mà ko nghiêm trọng quá đâu :D

Chắc bây giờ Zhou Mi rục rịch viết lời Trung cho Vol 3 đi là vừa nhỉ :"> :))

Ôi cái Etude xinh xắn không chịu được :"> style lần này đẹp quá :"> :x Quần áo giày dép xịn dã man =p~

Off tẹo, Chun Hee trong Family Outing có dính dáng đến drug scandal thật không ạ? :( chắc không phải vì thế mà bỏ FO chứ ạ :( tại thấy nói là tập trung cho đóng phim :-/

đang nghe bài boy friend trong album của SNSD, đoạn mở đầu kỳ cục quá :-B nhưng mà beat thì được :D.

---

Tiffany (& maybe YoonA's act) is causing trouble again >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái vụ của Tiffany với YoonA thật không thể đỡ đc. Chắc lại một trò chơi trội của Tiff =.=, mà YoonA chơi quả đấy thì mình cũng mất hết hình tượng :|. Thật ra k biết Tiff có làm gì k nhưng YoonA thì ...... 8-}

Bây giờ lại còn có quả bạn Joe Jonas nhảy theo Nobody nữa chứ =)) Chả biết nên vui hay nên buồn. WGs quả này có khi lại bị fan Joe anti cho :-<

Lại sắp có tin WGs đến Malaysia nữa chứ :|

Bộ tính đi nguyên thế giới à :|

Chị thấy cái vụ đấy là dân tình, nhất là chắc là bọn anti làm bùng lên trước, xong dân tình thấy loạn cào cào chả biết thế nào, mới làm loạn lên. Chứ còn chị xem article, xem clip, chả thấy j kỳ cục cả :)) YoonA ko tí nào đáng trách cả. có lẽ cũng do mình hơi biased tí nhưng mà Tiff đúng là suốt ngày mặc shorter short với dress, skirt hơn các mem khác trong nhóm thật, từ hồi into the new world rồi :)) YoonA thì làm thế thực ra nếu ko có cái fancam thì cũng chả sao, vì sân khấu cũng tối, xa first row nữa, nếu ko tại fan cam kia thì cũng chả việc j hết, mà YoonA có nhấc đằng trước váy của Tiff lên khoe cho thiên hạ đâu =)) chỉ cho mình xem thôi mà :|.

Túm lại vụ này rất... lame >_<

WGs, ko mê nổi bản Nobody Eng. Tell Me Eng hình như chưa có, So hee vẫn hát chán, kể cả bản Nobody. Mình h thấy nghe ổn mỗi SunMi với YooBIn, còn đoạn của YeEun với SunYe bao h cũng là chorus, lời như thế, nghe nhàm >_< giọng hay cũng chả show được.
Với cả hôm nọ chat với mấy đứa ng Mỹ =)) nó biết mình mê nhạc Hàn nó hỏi mình có biết WG ko, rồi chúng nó bảo chúng nó biết cả Boa với WG (vì đều debut bên US), biết DBSK vì xem nh clip quá =)) chúng nó comments qua qua thế này: Boa thì ko được quảng bá rộng rãi lắm nhưng nhảy đẹp, có chất; DBSK thì lời Eng trong mỗi bài hơi vớ vẩn tí nhưng hát hay nhảy đẹp, có Hero hơi ái ( :| cái này làm mình tí đập bàn phím), WG thì Nobody nhạc nghe catchy nhưng mà lên sân khấu động tác đơn giản với cute quá nên phong cách nhàm nhàm...
@__@

chả hiểu thế nào, chỉ là lời nhận xét của 1 vài đứa thôi, hi vọng là WG làm được cái j đấy lớn. Good luck to WG

Chỉnh sửa lần cuối:
Tell me Eng. có rồi
Xem fan cam (bản siêu nét) của WG hôm show với Jonas Bro có hát Tell me Eng. version mà
Em Mimi dạo này xinh hơn :x

Cái vụ của SNSD ko đỡ đc, mình thấy cả 2 đều đáng trách, nhưng lần này Yoon Ah có lỗi hơn. Thử tượng tượng dù là mẹ mình nhưng đứng trên sân khấu bao nhiêu người như thế, bạn ý chả hỏi Tiff gì cả tự dưng tốc lên... Dù vì lý do để kiểm tra bộ mic hay gì đi nữa nhưng làm thế là vô duyên.
Mà nhìn expression của Yoon Ah và Soo Young thì sau khi lật váy Tiff lên phải có cái gì đó BẤT THƯỜNG xảy ra. Tiêu cực nhất là underweart của bạn Tiff có vấn đề :)), tích cực mà nói có thể bạn Tiff đang ở giai đoạn "đặc biệt mỗi tháng" ý ý 8-> Khổ, sau quả đấy mặt bàn ý vừa tức vừa ngượng.
Mà dẫu sau đến bài Genie mình xem hôm đấy trên Music core rõ ràng bị "hớ hênh" (a55) 8-} Thích style lần này của SNSD :x

Mà 2NE1 ra single mới rồi :x dạo này fan 2NE1 :x

@Thu Trang: à bọn fans ở US nó ko kinh dị như ở Hàn đâu em nên ko phải lo :-j Anyway chúc mừng sinh nhật cưng nhé <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn chị Trang :">

Người Mỹ bạn chị Phương có biết Wonder Girls à :-j THế là tốt dồi :-j

Tell Me Eng ver hình như có vài câu tiếng Hàn thì phải =)) Nhìn chung là nghe xong chả hiểu gì hết =)) Hnhư có lõm bõm vài từ 'My Love' gì đấy :)).

Vụ của SNSD đồng ý với chị Trang :-<. YoonA có lỗi hơn :|

Cái single mới của 2NE1 coi bộ nhẹ nhàng êm ái hơn ;)) Giọng Dara nghe cute cute.
Bài này cũng dễ nghe :x

Ah mà dạo này công nhận thấy Uee tiến bộ nhiều :">. Không ngu ngu ngơ ngơ như hồi trước :">

Uh có biết em ạ :)) chị chat với mấy đứa bạn ở trường mới của chị, chúng nó thì có 2 đứa ở OR và đi xem cái đấy rồi cơ :p

CMSN em nhé :x

Công nhận thích style này của SNSD :))
hớ hênh thì ko sớm thì muộn, mỗi lần comeback bạn Tiff cũng sẽ cho 1 scandal thôi 8-} nhưng mà mình thấy scandal lần này chỉ làm SNSD nổi tiếng thêm thôi :-j

UEE cao nhất AS bây h đúng ko nhỉ :-/

I don't care nghe nhẹ nhàng hơn hẳn ý nhờ + kiểu repeat ở điệp khúc I don't care e e e e e :)) đang ko hiểu thế này CL được dressed up thế nào 8->

HS quốc tế biết mấy nghệ sĩ này của Hàn là nhiều nhất này:
Bi
BoA
DBSK
Wonder Girls
SJ

Ôi cái lyric của I dont care đáng được 9/10 :))
"get on your knees and say it, if not get out of my sight"
http://www.youtube.com/watch?v=9UHxbKY-eVU

Có ai để ý đoạn 5.30AM có tiếng đồ hồ tích tắc ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn chị Phương :D

Bài I Don't Care lyrics có ý nghĩa :x Mà bài này càng nghe mình càng nghiện :x

Em nghe thấy tiếng tic tac dồi :">.

2 chị bạn cùng lớp chị/tớ chuẩn bị đi xem Super Show :(( ghen tỵ vô cùng :((

Chỉnh sửa lần cuối:
bận học hay ko mua được vé thế :-<

mấy ngày nay cứ canh trên AScraze xem có j mới ko, các chị AS ơi là các chị, ra cái j mới đi chứ :(:)((

---

xem xong Tell me của 4min, thấy tốt nhất là 4min nên stick with hot issue, nếu ko sẽ bị thiên hạ bashing nhiều vì tài quá kém.

Và mình ko hiểu bạn JiHuyn leader làm cái trò j nữa @___@

mỗi em SoHyun với JiYoon là ổn thôi 8-|

---

SM bị leak cái Genie, làm SNSD lại mang cái tiếng plagiarism oan >_< điên thế ko biết, sao dạo này nhiều chuyện thế >_<

Chỉnh sửa lần cuối:
Mnet countdown xem màn Tell me của 4Minute xong thấy công nhận Hyun Ah rời WG là đúng đắn =)) Ôi chết mất giọng em ý làm mình kinh hãi 8-} Có mỗi em magnae cute :x

SNSD nói thật chắc là chiếm giải ban nhạc dính scandal nhiều nhất HQ =)) Hôm nay ngồi nói chuyện với mấy chị TQ thì được biết bên TQ anti SNSD đông hơn tưởng tượng 8-} Còn anh US thì cho rằng đó là "stupid style" =)) May mà đợt này Genie đã từ bỏ hình ảnh cũ ko thì ngoài cái thị trường HQ ra khó mà tiến xa đc ở nơi khác 8-} Còn cũng theo như số đông fans TQ thì thực ra thành viên nổi nhất SJ là Hee Chul, Dong Hae, Han Geng chứ chưa đến lượt Siwon nhé 8-} Chỉ có sau thời SJ-M Siwon mới nổi hơn thôi.

2PM hôm nay no1 MCountdown với I hate you nữa rồi, nếu mà bài này win thêm 2 cái no.1 nữa là coi như năm nay 2PM được best male group for sure. Mấy bạn kiểu US hay Hong Kong thì lại kết 2PM

À xem Timeless của Jin Ho (SG Wannabe) và Davichi, thấy nhớ Junsu và Ri In ngày nào :(

A.S hoạt động liên tục rồi phải nghỉ thôi, stress chết đi được. Dạo này Uee làm main guest trên Star King cùng 2PM rồi nhé (thay Solbi) :x Star Golden Bell AS dạo này cũng hay xuất hiện -> thời gian này là tạm dừng diễn để làm cái khác ^^

SJ concert ko đi được là vì ko đủ dũng cảm để đi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kiểu anti lúc nào cũng rình cái rì để rỉa SNSD ý, ghê chết :)) đùa chứ ngoài Tiff ra thì mình ko anti ai trong SNSD hết =)) Túm lại thấy SNSD có chất có tài hơn hẳn 1 số nhóm :-<

Uee dạo này đỡ hơn 1 chút ^^ ;;) chân dài miên man (cao nhất AS hiện nay ấy nhỉ, 1 m70:-/) dừng diễn nhưng mà mong đừng lâu quá, ra thêm 1 cái single đi... ko phải anti 2NE1 nhưng mình thấy AS xứng đáng được cái best new female group ... ><

Chỉnh sửa lần cuối:
What the hell has happened to Hyun Ah's voice???

Kinh khiếp lên đc :| mà rõ ràng hồi trước khi Tell me promote thì hồi đấy thu âm giọng Hyun Ah rồi :| KHác hẳn cơ mà 8-} 8-} 8-}

Trết chán :-<
Hát Tell Me Ji Hyun không hát câu nào :| Đùa hả.

SNSD dạo này comeback lắm scandal thế. Tiff + yoonA là một. Lại thêm vụ Jess scold Seo là 2. Bh lại thêm vụ leak. Chả hiểu đằng nào mà lần 8-}

Cầu mong AS comeback sớm làm gì hả chị Phương ;)) Để cuối năm có khi hay hơn ý ;)). Gần các lễ trao giải dồi :-j Lúc đấy mà làm nên chuyện thì :x.
Em cũng thích AS đc best new :x Dù biết cơ hội về 2NE1 nhiều hơn nhưng cứ xem perf AS là rớt hàm =)) .

2PM Fighting :x.

ôi thích câu rớt hàm :)) ở 2NE1 chị chỉ thích Dara với Minzi, biểu diễn có hồn mà ko quá mức đến khó chịu @__@. Còn AS thì ko thể chán chị nào :">

4min thì hết vụ Milkshake + Up to the sky hát ngu bây h + với tell me cover chán mớ đời :-< ko thể tin tưởng vảo tài năng của nhóm quá nhiều... mình thấy Cube cứ ngu ngu đặt HuynAh làm trung tâm quá đáng ý. Đáng ra cái nhảy ở giữa tell me cũng nên cho JiHyun vì nghe bảo JiHyun cũng là trained dancer j j mà :-< leader mà để mờ ảo như thế ah.
mấy đoạn lên cao của GaYoon với JiYoon còn nghe rõ giọng SunYe :-< lipsync thì cũng nên dùng giọng mình chứ, bị thiên hạ với fan WG bashing còn nhẹ đấy :-< chị chả phải fan cứng WG mà còn thấy 4min khó đỡ :-<

---

http://www.soompi.com/forums/index.php?showtopic=300154

omg VN làm BOF :-< tin thật hay j đây :-< mình sắp phát điên rồi :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhạc 2NE1 em thích hơn AS nhưng cứ xem perf AS là điên luôn :-j còn xem perf 2NE1 cũng có thích nhg k thấy bằng :)).

I Don't Care hay thật đấy :-< Càng nghe càng ngấm. Chắc tháng này đến lượt 2NE1 với SNSD lên sàn oánh nhau :-j.

Ôi mẹ ơi đừng nói Việt Nam chuẩn bị làm HYD nữa đi :-< Chết mất 8-} Mẹ ơi lại còn cho Khổng TÚ Quỳnh làm Jandi nữa chứ 8-}. Cả Bảo Thy vào nữa chết đây :-<

Back
Bên trên