CLB nhạc Hàn

mình ngược đời rồi :)):)) ko thik giọng ca sĩ nhưng mà thấy bài này vẫn hay nhất :))

mà sao ko tìm được mấy tập tiếp theo nhỉ :| bao h mới sub ra đây :(

mà female BB lại đẩy đến tháng 5 rồi 8-|

female kủa Big Bang áh :-??

xao lại bị đẩy xuốg thág 5...

Bố Yang bị dở hơi >.< đẩy từ năm ngoái đến năm naiz giờ lại đến tháng 5 >.< Chờ mãi k thếy đâu. Cả nhóm của Hyun Ah cũng thế >.<

em thấy I'm stupid hay mờk 8->

Lucky em cũng thếy hay. Ca sĩ k để ý. hồi đầu nghe bài này mìh cũgn xông vào chê tới tấp nhưng nghe lâu lại thếy ngấm ngấm, hay hay. (Cơ màk bh cũgn quên mất nó ra làm sao roài)

Đúng mà anh :)) Em nghe Sorry Sorry mà cứ thấy Sexy back văng vẳng nơi nào =)) Trend chăng?

Hoho dạo này lại có tin đồn Jess với Jae Joong là 1 đôi :-" Thật là B-)

Tin đấy lâu rồi màk chị :-"
SNSD nghỉ ngơi roài >.< SJ vừa ra thì SNSD lại bắn. y hệt kiểu năm ngoái.

Hế hế, So Hee vs Hee Chul MV Without A hEart :x Yêu v~ chuối :(( Tuy kiểu j` Mèo cũng sẽ bị thêm vài cân anti =)

http://www.youtube.com/watch?v=SS16DF_K29Y

2AM comeback với Real Man :(( hay điên đảo :((
các anh thật là sexy 8->

@ Chị PHương: lạc đề tí nhưng màk sao chị ghét Tiff ghê thế :"> Dạo này em bắt đầu thấy Tiff cũng đc màk :-"

dính đến nhạc Hàn là ko lạc đề lắm đâu, đừng lo :))

chả biết tại sao, chỉ biết hồi mới ra thì được đánh giá là top vocalists của SNSD mà tài năng chẳng bằng nổi những người còn lại, hát giọng có hay đấy nhưng chả có kỹ thuật, sức thì yếu. Nhảy thì thôi rồi, nhảy tồi nhất SNSD :)) xem cái dance battle lần trước mà ngứa mắt, thấy 2 năm debut rồi mà ko khá lên được tí nào. Tính tình thì chịu nhưng mầ nhiều lúc thấy hơi tóc vàng hoe với cả giả bộ cute quá đà :)) uh thì SNSD cũng giả cute nhiều đấy nhưng mà Tiff nhiều lúc quá đà đến mức ngứa mắt.

Dạo này hát có vẻ đỡ lên rồi, nhưng mà cơ bản là thấy bài Gee ấy Tiff được cho hát sớm, đỡ mất hơi thôi :)) (hồi trước mấy bài baby baby, itnw ... vẫn hát verse đầu mà vẫn hụt hơi)... sau mấy scandal bớt ngu đi 1 tí rồi, nhưng mà nói chung ý, ko thể thik Tiff được :)).

SNSD thì ghét Tiff, WG thì ko khoái So Hee, Jewelry thì ko hứng thú với bà mặt ngựa

BEG, Kara với AS là ko ghét 1 ai cả =)) :x:x:x

ai có link down ost của boys over flowers ko cho xin với :D

http://mp3.zing.vn/mp3/search/Boys-Over-Flowers-Ost.html?q=Boys+Over+Flowers+Ost&Input=Tìm&t=4

ko thì search trên 4shared.com
BOF OST có 2 parts ấy nhé :D

ôi WONDER GIRLS
http://www.allkpop.com/index.php/full_story/wonder_girls_hold_their_first_concert/

vé sold out trong 30 phút :x YAYYYYYYYYYYYY
Davichi đã đá bay Gee trên Music bank rồi :x :x lại còn có 2 bài liền trong top 3 :x
yay yay

AS có cái bộ màu đỏ đẹp =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Hố hố em thếy Tiff hát hay, nhảy chắc trông tớn tớn nên thấy cũng đâu đến nỗi. =)) =)) Dù sao nghe chị nói xong cũng cảm thấy Tiff hơi kiểu show of quá =P~

Vé sold out trong 30 mín 8-} sặc máu 8-} Wonder Girls cụa mìh :"> Tự hào vô đối. (tuy kỷ lục hình như là 3 hay 5 phút gì đấy cụa Big Bnag nhưng màk thế này là quá chuẩn ồy :x Iêu WGs)

Davichi đá thẳng cánh Gee. Sorry Sorry đứng t8 =)

Thương Ga Hee cụa mìh suốt ngày bị chê xấu (dám cá những người chê xấu 100% fan Chunnie :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
huh GaHee bị chê xấu ???? :)) ko có mắt huh ???

ah nhưng mà để ý trong AS toàn JuYeon với Jung Ah mặc đẹp nhất (đi đâu cũng thế :)) (hôm này Buttons GaHee mặc bộ thường nhất).

tình hình là muốn các chị nhảy 1 bữa Buttons đi cho dân tình nổ mắc chảy máu mũi đi :x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ga Hee nét mặt k đẹp. Mặt chữ nhật nét quá đàn ông, miệng hơi rộng quá, nhìn thô so vs phụ nữ. Cái này là em so vs chuẩn nữ chữ k phải là do em là fan Chun nên nói thế nha =)).

Joo Yeon xinh yêu trết đi đc xD.

Mìh thích Ga Hee nhất :)) Ga Hee xynk màk :((. Càg nhìn càng xynk :x
Sau đếy là Joo Yeon
JUng AH thứ ba thôi ;))
Hồi đầu k thích Bekka vì trông hơi... xấu :"> Bh tự dưng lại thếy iêu iêu :x Yêu thứ 4 =))

Dạo này chăm ngồi cày perf AS, cái nào cái nấy lòi mắt 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
À list của mình thì là 1. Joo Yeon 2. Jung Ah 3. So Young =)). Mấy hôm nay ít update After School quá :(, tí nữa phải đi đọc xem có tin j` mới vs cả vid nào mới k b-).

*chết, nói chuyện vớ vẩn nhiều quá... bay đây :">*

So Young tớ cho xuống bét =)) Mìh k có một tí xíu ấn tượng gì về chị ý :| *tất nhiên k ghét*

Mình cũng chẳng biết cái nào là hôm nay hôm qua :"> Mìh xem bừa phứa mọi thể loại =))

So Young thì cute :)) nói chung là thứ tự nếu tính theo toàn diện thì của chị là Jung Ah - Ga Hee - Bekha - Ju Yeon - So Young
độ sexy thì Ge Hee - Jung Ah - Bekha - Ju Yeon với So Young same :)) nhưng mà xem cái nhảy Button ý :)) So Young nhảy hơi bị sexy đấy :x:x

Nói chung càng ngày xem AS càng thấy mình mê gái =))

AS chấm dứt hoạt động rồi còn đâu :| À tất nhiên ko phải là thôi hẳn mà là nghỉ chờ ra single/album sau 8-}
So Young hôm nọ vừa 1 mình solo tham gia Introducing stars' friends, lại còn đc 2 votes ở Idol show 8-> dạo này nổi hơn hẳn :)) Tính ra có Jung Ah với Bekka ít đc lên tivi nhất thôi.

dù sao thì Jung Ah cũng là lead vocal, còn Bekha ít lên là đúng rồi vì tiếng Hàn hạn chế :|

mà sao ko promote cái Play girlz full nhỉ :) thấy đoạn hát hay mà, có điều làm cho nó dài thêm 1 tí :)):))

Back
Bên trên