CLB nhạc Hàn

^ Wonder Girls ngày xưa live ghê rợn, bây giờ hay rồi màk chị =)). Xem fancam cái The 1st Wonder bên Thái cứ gọi là ngất ngây :x Ye Eun hát KIlling me softly thật vlllllllllllllllllllllll, chúng nó gọi đấy là "a diva's show", hizhiz, mìh k ước ao gì hơn là đc ở đấy hú hét cùng chúng nó. SunYe đang ốm lăn quay ra màk vẫn ngân cao hú hét cái Song of the Sun And Moon hay hơn Audio :x :x *bonus: váy đẹp + người xinh vãi đạn* =)). YooBin hát sexy back theo một phong cách vô cùng điên tửng =)). Mi hát Invite cũng đc, bài thì hay, zọng cũng đc, nhưgn k ấn tượng = 3 người kia. Mèo nhảy sex + hát live lần này tốt vãi ra :x, mỗi tội cái áo trông như áo bơi đỡ k nổi =))

Còn đâu mấy cái live đợt này nghe hay phết màk *dù phải căng tai nghe đằng sau mấy tiếgn thọc lẹt thọc lẹt của các bợn THái* =)). This Fool vs Nobody. This Time vs Saying I love you thì lúc nào chả hay =))

Vẫn còn chưa nghe hết cái The 1st Wonder mà đã quay sang tìm fancam cái concert mới ở LA :x. Hôm nay concert ở quận Cam :x . ôi wonder Girls. màk chả biết Sunye đã khỏe chưa nhẩy :((. Hiz, đọc nghe thương vđ :(

Buttons của AS thì đúng là vô đốiiiiiiiiii! Đúng là k hổ danh Pussycat Dolls của Hàn Quốc. Màk hình như k hát, chỉ nhảy thôi đúng k? Lòi hết cả mắt ra >.<

Adult Ceremony là cái gì nhỉ? Bài hát ạ? Lần trước thấy Wonder Girls cũng có một cái

Có phải cái này k chị: http://www.youtube.com/watch?v=j6KpMSgW0po&feature=related

WGs lần trước cũng nhảy đúng cái bài này: http://www.youtube.com/watch?v=cNLpa9k0yW0

Soo Young, Seo Hyun vs Yuri cũng nhảy cái này, theo mìh đây là cái chán nhất :)) *nhìn thiếu muối k chịu đc >.<, đc mỗi cái mặt em Seo cute :x*

http://www.youtube.com/watch?v=UQFYWcPo1Yg

Mà sao dạo này thấy giọng Jess yếu thế nhở :-? Hát Fly me to the moon lên cao toàn phải dùng giọng gió =.= Hyo càng ngày càng muốn đấm cái kiểu nhè hết cả giọng ra, dở hơi.

Nhà mìh đã ai nghe 8282 của Davichi chưa, hay vãi đạn :x Hình như đã đá Gee với cả Honey xuống trên Mnet K chart rồi. =.= Honey cũng vừa thắng Gee trên Mnet Countdown, đạt no.1 đầu tiên từ khi debut. Congrats to Kara. (ôi người đâu mà khóc cũng xinh =)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Honey tưởng đá Gee trên Mnet countdown
8282 chị ko thích, mấy bài cũ của Davichi hay hơn.

@ em Trang: chị nghĩ cái Button đấy là các chị AS thu âm sẵn rồi :D xong lúc đi biểu diễn chỉ nhảy theo thôi :p với cả cũng ko phải chương trình lớn, cần j live, live Ah với Playgirlz là đủ rồi :))

Adult ceremony SNSD ko đến nỗi thiếu muối đâu :)):)) cũng tàm tạm, nhưng kém nhất so với WG hay GH. GH chị thik hơn vì GH live, mặc dù bài này có hơi cao ... :x:x :D còn SNSD thì thu giọng của mình :D

Xem mấy cái interview với giới thiệu về AS :x đúng là hiện tại mỗi AS nhà ta (tính những band nữ đang hoạt động) là ko cute :x mà tình hình là thấy dạo này Jewelry S càng ngày càng cute khó đỡ, outfit thì bó tay, nhất là cái chị mặt ngựa, cố làm ra vẻ cute làm j, trông như dọa ma ý :|

Ko phải mình ghét Kara :( nhưng mà nghe Honey vẫn thiếu muối, dù hay hơn hẳn mấy bài trước. Dance thì lặp lại quá nhiều của WG :(

^ đề nghị chị phương k đc gọi Ju Yeon là bà mặt ngựa =))
Công nhận Jewelry cute làm gì, đi đg` trưởng thành gợi cảm vẫn thành công cơ mà (Chẳng phải One More TIme đứng nhất bảng Music Bank 7 tuần ồi đấy à). Cute nhìn chỉ thấy chuối + buồn cười =))

Buttons em không thấy mic đâu nên chắc k phải live =)) haha, mà cũng k cần. Chỉ cần nhảy phê là thích :x Hê hê.

Màk em tưởng cái Adult Ceremony của SNSD là live chứ? Thấy hát toàn giọng gió, yếu yếu =)) =)) Làm giề có chuyện thu mà thế =.=

Honey trông ngọt ngọt, màk cũng k phải trẻ con nhí nhảnh, nói chung trông giống công chúa ở vườn cổ tích, mà cũng có tí lớn lớn trưởng thành, nhìn chung cũng lạ lạ =)). Dance thì em chẳng biết, thấy chán =))

@ chị Trang: Honey đá Gee ở Mnet Countdown, 8282 đá Gee ở Mnet K Chart *thì phải*

ôi cái concert của Wonder Girls :(( :(( Điên luôn :((
Hát live hay mờ 8-> Hay kinh khủng 8-> Thằng nào cũng phải công nhận *Ồ zê* =)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái của SNSD em để ý mà xem :)) lúc nhảy có hát đâu :p nên đương nhiên là thu âm sẵn rồi bật lên nhảy thôi :D

còn cái Button của AS chị nói trên kia kìa :)) AS thu âm Button này rồi nhảy thôi, :D chứ ko live :D

Gee xuống là đúng rồi :)) xếp lâu thế còn j :))

BOF số đen quá
NHưng màk vẫn hút khách như gì
Chẹp

K biết cái chị xấu tính đấy thì có nàm gì đâu nhếy. Chắc k phải do anti fan BOF =))

chị ý suy sụp từ khi bố mẹ chia tay hay mất ý, dạo này ko có tgian đọc kĩ nhưng cứ vào mạng hôm nào nó cũng hiện ra tin 8-}
allkpop là ra hết thôi :)) Hyun Joong :x

Em thấy bảo là vì trầm cảm thì cũng k đúng lắm, em nghĩ k đơn giản chỉ là thế ' '... Thường thì người trầm cảm không có ham muốn đặc biệt hoặc đam mê j` để theo đuổi, mà chị JJY thích diễn đến nỗi ai cũng biết... Vả lại sao không có di thư? Di thư là nơi người ta trút hết những suy nghĩ trog lòng trước khi chết, một người trầm cảm (vốn có nh` điều không giải tỏa được) mà khi tự sát không để lại thư thì em thấy hơi lạ ' '.

BOF như kiểu bị ma ám hay làm sao ấy @@~

^ khiếp bạn Thảo nói thế ghê quá. K lẽ JJY bị ám sát à :-s.
Hay bị ma ám thật =.=

Nhưng dù sao cũng công nhận BOF số xui. Như kiểu thành công quá bị nhiều kẻ trù dập. Đến nỗi JJY tự sát phát các anh F4 phải kêu "Sao mọi đen đủi cứ đổ lên đầu chúng tôi thế" :-ss

Màk Steph xinh đẹp vừa phải rút khỏi cái tour diễn "Dear" của CSJH :(
Tour diễn này ở đâu ra ấy nhỉ :)) Mìh chưa nghe thấy tên + tin tức cập nhật bh :-ss

http://www.360kpop.com/f/showthread.php?t=17381

Vắng Step thì buồn 1/4

OMG mọi ng xem cái này chưa :))

http://www.allkpop.com/index.php/full_story/wonder_girls_copied_by_cambodian_group_rhm/

bó tay với Campuchia :)) hát với nhảy đều ko thể đỡ được

ah bên này có 1 em Campuchia, suốt ngày bật youtube nhạc nước nó, và có đến 80% là mình nhận ra nhạc của VN hoặc Hàn :)) bó tay... có điều nghe tiếng Campuchia ko thể đỡ được

btw xem cái preview rồi :x ko biết bao h chiếu Idol Army của AS nhỉ :x

Minh` dang ngay ngat voi SJ comeback
Sorry Sorry
bai hat ko hay nhung nhay dep quaaaaaaa
I love their styles

bài ko hay thật :))

tình hình là China h cũng có F4 chinese version =)) ôi mẹ ơi h có những 4 bộ để so :)) và nhìn ra thì bộ sắp tới của China là bựa nhất :))

Sorry Sorry =)) Hồi đầu con em bật lên sao mìh lại nghe ra Womanizer :-s
Các anh đợt này live rất chuẩn ấy :x

China cũng có bộ Vườn sao băng à? Khiếp, k biết bao giờ Việt Nam sẽ có VSB 8-}

ÔI Nobody Khmer ver :)) I want noboady noboady boạt zíu ;)) :))

Pưa pưa pưa 8-}

Màk bh mới biết lý do thật màk chị Jang Ja Yun tự tử 8-} http://vn.yahoo.com/s/209092

Ôi 8-}

:)) nghe tiếng Campuchia chị cười cứ nổ ruột :)) mà mấy em/bạn/chị này chắc trẻ thôi nhưng người xấu hoắc, mặt quắt nên nhìn già :)) mà nhảy cứ gọi là bó gối :)) chả được bằng 1 nửa fan clip dance ở trên youtube :))\

lên Kbite đọc em ạ :)) xem ảnh các anh F4 Chinese nữa :)) trông tong teo queo quắt hơn cả F4 japanese, nội dung thì chịu :)):))

cái vụ của chị Jang ja Yun cứ là bó gối :-s 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
^ Em/bạn/chị ạ? Em tưởng toàn bà =))
Tên nhóm gì RHM. Cứ đọc Răng Hàm Mặt suốt =))

Vụ chị Jang Ja Yun... hiz gì chứ sao bh ở Hàn nó lắm vụ ghê ghê kiểu này thế 8-}, lần trước Jae Won có dính vào một vụ, rồi có vụ nữa màk con ca sĩ đấy k nhớ tên 8-}

Cái bài Molla Ing của Maydoni ra từ đời nào nhẩy? Tự dưng đc Rockie of the Month trên Cyworld :-ss. Gee đứng đầu BXH Cyworld cả tháng cuối cùng thfi Song of the Month lại về Because I'm stupid 8-}

Gee 9 lần no.1 Music bank rồi. Số đẹp. Cúp cuối cho em Xèo :">. Tuần sau Sorry Sorry lên 1 hế hế

song of the month thế cũng đúng thôi :)) vì là BOF lên thế cơ mà :))

mà thấy cái bài đấy chả hay :)) thik cái bài Lucky hơn, nghe yêu yêu mà buồn buồn :(

Lucky là bài chán nhất trong phim, có lẽ vì Ashily giọng hát chán quá chăng 8-} Nhớ hồi season 1 phim này nhạc cứ nổi lên là bọn nó chửi ầm ầm con nào hát mà chán thế =)) Mình cũng bồi cho 1 câu. Giọng kiểu gì cứ hờ hờ hững hững như kiểu bị ép buộc ý :|

BOF thích A little và Starlight's tears hơn :x because I'm stupid thì khỏi chê :x

Stand by me thì chỉ có đoạn English nghe kinh kinh thôi :))

Sorry Sorry~~~~~~~~~~ :x Eun Hyuk càng ngày càng hot tợn :x Shin Dong super slim :)) concept mới ko cần hở nhiều mà vẫn hot :x MANLY kk

mình ngược đời rồi :)):)) ko thik giọng ca sĩ nhưng mà thấy bài này vẫn hay nhất :))

mà sao ko tìm được mấy tập tiếp theo nhỉ :| bao h mới sub ra đây :(

mà female BB lại đẩy đến tháng 5 rồi 8-|

Back
Bên trên