CLB nhạc Hàn

Hôm nay Music core, Kara có quả outfit chóe thật :)).

T-ara & supernova TTL 2 :x thích Eunjung và tóc Soyeon =))

HAM có outfit đẹp :)) nhưng vẫn ko nuốt trôi được bài hát :-<

Mình bớt ác cảm với 4min rồi :)) dạo này đi đâu cứ hát sexy music với funky music suốt 8-} đúng là nghe cái j nhiều là nhiễm...

sau khi xem MV của RingDingDong --> nghiện nốt :)) cái đoạn drum ở đầu và beat của bài này hay :) dưng mà tóc Minho đằng trước đẹp đằng sau quái đản thế @_@

F(x) -_- sao Luna lúc nào cũng mặc quả quần ngớ ngẩn + tóc Sulli nữa -_- Krystal với Vic được chăm chút nhất

Vari2ty có beat hay mà sao ko nổi lắm nhỉ :-?? rap hơi khó nghe tí nhưng mà cả bài hát thì cũng được :-??

Hôm nay Music core, Kara có quả outfit chóe thật :)).

Vari2ty có beat hay mà sao ko nổi lắm nhỉ :-?? rap hơi khó nghe tí nhưng mà cả bài hát thì cũng được :-??

Kara chơi quả dạ quang :)) nhưng mà thích áo :x

Vari2ty nổi mà, nằm trong top 3 gần 1 tháng nhưng mà ko được no.1 thôi

lúc đầu lại tưởng Music core chơi bộ đèn xịn, xong lại ko hiểu sao mỗi quần sáng (khoe butt dance =))) hóa ra là dạ quang ah :))

ko thấy MBLAG hay BEAST hay Secret ở Music core nhở :-/ (hay mình chưa tìm thấy trên youtube... lần này ko thấy K bites update...)

Cái bài TT Dance của HAM vs cái kiểu nhảy nhót làm em nhớ đến mấy cái kiểu nhí nhảnh vui tươi ku tè của girl bands Nhật :-s Từ kiểu ăn mặc đến đầu tóc :-s Mặc dù các chị hát hay giọng khỏe :-s

Nó chỉ là TT Dance thôi mà chị :"> titi đen :"> vô nghĩa kiểu gee hoặc la cha ta vầy :"> em nghĩ vậy :">

lúc đầu lại tưởng Music core chơi bộ đèn xịn, xong lại ko hiểu sao mỗi quần sáng (khoe butt dance =))) hóa ra là dạ quang ah :))

ko thấy MBLAG hay BEAST hay Secret ở Music core nhở :-/ (hay mình chưa tìm thấy trên youtube... lần này ko thấy K bites update...)

Bởi vì đây là music core số của tuần trước nữa, do có truyền hình trực tiếp bóng chày tuần trước nên Music core của tuần này là không có.

Hôm nay Inkigayo thú vị thật :|
- Taec và Woo Young đã quay lại :x
- Shinee: thằng cha nào quay cực kì thiên vị Tae Min và Jong Hyun, khổ thân nhất Onew không có solo shoot, mà cả đoạn anh solo cũng bị cắt nửa mặt, không thì lại quay cả nhóm hoặc ko zoom :( Bling Bling hôm nay mặc cái áo lông trắng nhìn kinh quá :-s, cứ sáng như cái đèn bóng trắng :-s. Đầu tóc hôm nay đỡ hơn hẳn, nhưng quần áo vẫn khó hiểu như thường.
- Kara's goodbye stage: uầy quần vàng lấp lánh =)) sao mấy bộ đẹp nhất lại ém đến màn cuối mặc 1 lần rồi thôi nhở :|
- MBLAQ: bài nghe đoạn đầu thì hay càng về sau càng nhạt nhẽo, được cái đội hình trông tiềm năng phết, vẫn chưa tiêu hóa đc.
- B2st: ồi bạn AJ từ bao giờ body chuẩn vậy o__0 Thích thế :"> Nhưng mà có một bạn tóc cắt lớp vàng da cam gì đó lúc zoom vào trông buồn cười, trông như bị cắt hỏng =))
- Thích nhất màn của GD hôm nay. Mặc dù đầu của anh trông rất KINH (như mấy bà thời trung cổ) nhưng từ dance break, stage đến thông điệp ở cuối hay thế :x Đúng là đầu óc GD có khác ;))
- Supernova + T-Ara: tội nghiệp có mỗi 3 zai đc cầm mic và hát, 6 gái được mic và hát đủ. Đội hình đông như đẹp, càng ngày càng phục leader rap và hát đều hay o__0

Tuần sau Tae Yang comeback :D YG nửa cuối năm thật là khôn: 2NE1 kết thúc tuần trc, tuần sau có GD, tuần trc GD xong thì tuần sau là Tae Yang o__0

Hôm nay em đã được anh Son Hoyoung nắm tay :"> Lúc mà SNSD diễn em gọi Sunny mãi ko được, nhưng mà Hyo quay sang cười, em vẫy tay thử xem có phải cười vs em thật ko thì Hyo vẫy lại liền luôn :)). Lúc gọi Sooyoung cũng ko được thì Tiff đứng cạnh cũng quay xuống, lặp lại y nguyên quá trình kia :">~ Khá là sung sướng xD~ Tội mỗi SNSD hôm nay thiếu mất Yuri :(.

Ối giời ơi em đi xem SNSD à :)) sướng :))

thích quả đội mưa của f(x) v, :) :x nhảy chuẩn hát chuẩn và hot.

Mình lại thích quả Ring Ding Dong inkigayo =)) quần áo lông lá đen trắng, mặt JongHyun sexy, stage presence chuẩn v cả ý =)) phải nói là Shinee hát bao h cũng thấy phục các em/bạn vụ dance đẹp và hát hay ho...

mà thấy f(x) toàn bị cho outfit màu tối :|

Đồng ý với bạn Trang về bài Oh Yeah :)) thấy bài này khá là vô nghĩa :|

---

btw cái này là chương trình gì thế :-/

http://www.youtube.com/watch?v=5pg-1TOkRsg

xem cái này xong phải nói là dù mình thấy Luna nhảy đẹp nhất f(x) nhưng Vic flexible và classy nhất nhóm

Chỉnh sửa lần cuối:
Xem cái tin về fans ở VN "chào đón" SNSD mà mình thấy xấu hổ :| Làm thế này liệu có sao nào còn dám sang VN nữa /:)

Mini album của Shinee những bài kì vọng sẽ hay thì lại T.T. Onew đc bài solo thì đoạn đầu hơi bị lê thê, đoạn điệp khúc hay nhất thì lại thu backup ko hợp T.T bài Get down của Minho, Key với Luna nghe khó chịu vật 8-} nhất là thỉnh thoảng lại giọng nữ hét lên muốn đấm vào tai >.< Bài You thì nghe như kiểu ra vào thập niên 80, đang tiêu hóa dần o__0 Girl nghe vui vui nhưng mà nhạt :-<
Thích nhất Jo jo :x.

Mà có phần nào mini album của B2st lại dễ nghe hơn, mặc dù các bài nghe có hơi hướng nhạc slow của Big Bang (yep, Big Bang thời đầu) :)) đang into "Oasis" Hiện nay ấn tượng của mình về B2st là: B2st's style = Big Bang + 2PM. Phần nhạc trong album thì Big bang, phần performance thì 2PM :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Vụ sân bay thì em vừa mới đọc, đúng là chán thật. Nhưng lúc tối ở TTHNQG thì cũng không có gì mấy, tội mỗi fan hò hét kinh khủng. Với cả lúc cuối có 1 bé ko kiềm chế nổi lao lên ôm Jessica 8-|~

túi balenciaga mà :)) anyway ảnh đầu tiên mặt em Jessica (đúng Jess ko nhỉ) trông hài vãi :)) ko hiểu mấy boybands đến thì crazy thế nào nhỉ 8->

bài TTL đoạn điệp khúc làm mình nhớ đến các ca khúc Kpop thời xa xưa lúc mình mới nghe kpop thế :)) circa 2001,2002 :)) hôm qua tình cờ nghe lại be my love của Jewelry, bài này từ hồi Jewelry còn mới tinh, style cute giống SND hay kara mà h đã thành các chị già hết rồi :))

dạo này thích nghe Boy với Hello của GD. expect 1 trog 2 bài đấy ra MV :x

chú hát mở đầu bài ring ring dong là chú nào mà như thằng nghiện thế =.='' tóc vàng khè xong mặt mũi hốc hác gầy gò ốm yếu, xem MV còn đỡ chứ xem live trên inkigayo trông sợ vãi chưởng, ko khác gì thằng coke addict =.=''

Pledis đang chuẩn bị có audition ở LA, đến phải bay xuống dự thi với ước mong được sát cánh cùng Uee và Son dambi mất :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chú hát mở đầu bài ring ring dong là chú nào mà như thằng nghiện thế =.='' tóc vàng khè xong mặt mũi hốc hác gầy gò ốm yếu, xem MV còn đỡ chứ xem live trên inkigayo trông sợ vãi chưởng, ko khác gì thằng coke addict =.=''

Pledis đang chuẩn bị có audition ở LA, đến phải bay xuống dự thi với ước mong được sát cánh cùng Uee và Son dambi mất :x

Hình như anh nói bạn Jong Hyun (lead vocal) :-? cái hồi mới ra teaser concept thấy ảnh của bạn ý thôi mà mình há hốc cả mồm rồi 8-} Căn bản do make up + tóc để màu ko hợp nên thế.

Pledis cũng có audition ở US à o__0 Mới nghe SM và JYP, ko ngờ Pledis cũng có. Mà Pledis toàn hot girls nhưng chưa có zai nào, anh Dương đi thi khéo về làm first male artist của Pledis =))

Bom sắp ra solo albummmmmmmmmmmmmmm :x :x yayaay

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy anh cũng kì vọng thế :"> nhưng mình 88 đã quá tuổi idol rồi, học hangul vài năm rồi nhảy nhót chắc lúc ra lò thì 26,27 tuổi mất =((

đang kết bài mới của Leessang quá, clip lại có Lee Hyo Ri xinh tươi nữa chứ :X

mà BEG lại sắp đến VN kìa, tha hồ các fans được xem các chị lắc mông abra :x

Với mặt bằng chung như fans ở VN thì em e là ko mấy ng biết đến BEG (vì BEG ko phải là idols), mà lắc "hông" chứ ko phải "lắc mông" nhá ;))

Lee Ssang từ thời Balerino đã biết được cái "chất" của các chú rồi 8-> Nói chung là hội rap trong Movements là chất lượng nhất, và cũng là có căn bản nhất (vợ chồng Tiger JK với Yoon Mi Rae, Tablo đều xuất phát điểm từ cộng đồng black music ở US 8->)

Lúc SNSD sang VN ở sân bay hỗn loạn kinh hoàng, chèn ép bẹp dúm, đc cái sau đấy khi SNSD nghỉ lại khách sạn thì nhiều Sone cũgn liều mạng xông vào hỏi han xin lỗi thế nọ thế kia, lúc SNSD rời khách sạn đi ra thì cũng trưng banner xin lỗi, Tiff bảo là 'Không sao' :)). Tóm lại là đc rồi :)).

BEGs ở HCM nên dù gì thì mình cũng sẽ không đi :)), nhưng nghe nói fanclub ở HCM cũng đang chuẩn bị hoành chágn lắm :">.

Quay lại vs nhạc Hàn :)), năm nay rất lắm tin shock. Mnet sẽ hủy MKMF @-).
Năm nay có bn nhóm nhạc nam mới debut nhỉ.
Tạm thời nhớ đc mỗi hai nhóm gần đây là MBLAQ vs B2ST. Hiện đang thích B2ST hơn (đã từng rất thích AJ :)) ), nhưng phải công nhận B2ST nhảy nhìn rất hút :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
năm nay nam nữ debut hỗn loạn quá chả nhớ hết được ... nhớ đc mấy nhóm nổi nổi là cùng, chứ kiểu HAM, JQT, Secret là loạn, ko biết tên chả biết mặt @_@.

Đang thắc mắc sao trong invincible 7 lại có 1 bà Secret trước cả khi debut :-?? mà bao h thì có nhỉ...

MKMF năm nay ko có vì Mnet sẽ dàn dựng 1 chương trình mới, thay thế MKMF 10 năm vừa qua o__0

Ôi mình đặt đúng tình yêu mới vào B2st, album debut thôi mà cũng vượt cả đống albums của các nghệ sĩ trc ;)) Hy vọng "em trai của 2PM" cũng phong độ đc như các anh8->, và cũng mong Cube/JYP đừng để B2st đi xuống như kiểu Shinee tội lắm :(, nhất là khi một nửa nhóm là những người debut với tư cách khác từ trc rồi -_-"

À nói Shinee, anh Onew dạo nì béo lên hoặc là đô lên 8-> xem fancam SGB thấy cả người cả mặt đều o__0

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên