CLB nhạc Hàn

UEE vướng phim chứ You're beautiful chứ sao, ôi cái phim đấy bạn Hong Ki hát hay và khỏe hơn anh Geun Suk nhưng căn bản do nhân vật nên bạn ý đành ngậm ngùi làm drummer còn để anh Suk làm lead vocal :(

Về vụ best new artist thì chị thấy tài nhất là IU và Outsider, nhưng vì Outsider mới chỉ có 1 bài nên ko rõ có đủ tiêu chuẩn đánh giá ko :-? Best female thì Baek Ji Young dành giải cũng xứng đáng, cũng lão làng rồi, nhưng Navi có tài năng thì cũng nên 1 lần đc giải :D

INKIGAYO hôm nay ko ngờ Muzik của 4Minute xếp nhất o___0 mình cứ tưởng Mister o___0

Hôm qua xem Champagne female groups số đặc biệt :( Ôi JAYYYYYYYYY, tuy anh đã ra đi nhưng vẫn là male idol đc yêu thích nhất (kinh, đá cả Nickhun, G-Dragon, Minho của Shinee thì bị loại sớm cũng ko ngạc nhiên -_-") 8-} Rain ko hiểu sao lại tính vào idol nên anh nhất ko chấp :| Vớ vẩn nhất là lôi Alex chọi Boom trong khi đáng lẽ cái chỗ đó đáng là của FT Island.

Cái album Heartbreaker công nhận tốc độ bán kinh dị, mà 2NE1 cũng mới tầm 2 tháng cũng bám ngay sau album của SNSD ở vị trí 5 o__0

Chỉnh sửa lần cuối:
dạo này Kara chuyển qua Mister hẳn rồi ah :-??:-??

Nghe Muzik rất đau đầu T___T mà dạo này HyunAh bị criticism nhiều quá nên chuyển sang quần soóc =)) nhưng mà vẫn có kiểu vén áo trên sân khấu là lại chuẩn bị tiếp xem :))

4Min về nhất đúng dự đoán của mình chứ :x. Nhưng Kim Tae Woo lại về nhất ở Digital Ranking rồi, hứa hẹn tuần sau cạnh tranh nảy lửa :)). Mà tại xao TTL vẫn chưa vào Take 7 chứ T_T

Ôi mà tự dưng hôm nay nhớ ra :-<. Hình như không có Son Dam Bi trong đề cử Best female của chị Trang :-b. Nếu xét nửa đầu năm 2008 thì 100% em vote Son Dam Bi :x. Nhưng đợt này SDB cũng như AS :-<, nghỉ ngơi.

Hôm qua em đọc tin về Champaign cũng ngã ngửa :)). Ôi Jay :-<.

Best new thì phiếu số 1 thì em bầu IU, quá đỉnh o_0. Phiếu t2 cho Outsider. Ngoài Loner thì Outsider có Youth's Confession nhưng hình như perf đc có hai lần và chả có giải gì 8-}. Nhưng dù sao Loner cũng top chart nhiều :-? Chứ em thấy TaeGoon hồi Call me còn lọt top chứ đến Superstar thì bị lặn khủng khiếp. Đc cái comeback vs Betrayed rất triển vọng :x

@ chị Phương: Kara quay qua Mister đc 2 tuần rồi hay sao ý :)). Bh thì cả Wanna vs Mister đang ở top 20. Hmm, nhưng mình thấy Mister cũng sắp hết nhiệt T_T

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị thì từ trước là thấy chỉ thích Mister hơn Wanna thôi, chứ bài này ko thấy catchy lolz, được cái dance đẹp =)) trong playlist thường xuyên ở laptop hiện nay thì ko hề có Mister hay Wanna, ko có Muzik nốt. Nói chung chị ko nghĩ là Kara sẽ có mutizen nào với Mister cả.

Cái champagne đấy tên j thế để tớ còn search utube :-<

h mới biết năm sinh của các idols mới của Kpop @___@ thề là ko thể tin Luna 93er, Krystal 94er (Sulli còn được chứ :-< Krystal trông như 90er rồi ý), rồi JiYeon T-ara 93er 8-}8-}

----

muốn SM chiếu cái showcase của f(x) và muốn có HQ clip về cái dance trong Grand Festival T___T

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuseok có khác, danh mục preview của Chuseok special dance này:
After School - Again & Again (yayyyyyyyyyyy, my dream sexy groups)
2AM - Hot issue (=)) ôi Chang Min sẽ split)
SNSD - Sorry Sorry + Smooth Criminal
Super Junior - Tell me your wish (có lẽ là sẽ chỉ mấy anh chứ ko đông đủ, nhất là mấy người trong SJ-M)
Kara - Nobody + Crazy in love (Seung Yeon) + Single lady (Nicole) (nhìn ảnh đẹp thế, chờ đợi màn của Nicole nhất)
Shinee - Boys on top (đổi lời bài Girls on top của BoA) - 8->
....

Ngoài ra còn cả Shall we dance, Idol show etc. :x :x EXCITED!!!!!

:( Jay mà còn thì có phải là có 2PM rồi ko :(

Nhìn trong số này thành ra ảnh của 4Minute lại tự nhiên và đáng yêu nhất là sao :">

Đính kèm

102.7 KB · Xem: 6
    73.3 KB · Xem: 7
    70.2 KB · Xem: 6
    76.5 KB · Xem: 5
Chỉnh sửa lần cuối:
Amber mặc hanbok nam ý 8-}
Ảnh hanbok của 4Min rất là yêu ý :">. Mà mình để ý 4Min cười lúc nào cũng khoe hết răng chứ ít khi cuời mỉm nhở =))

Chuseok năm nay hứa hẹn toàn màn hấp dẫn :x :x

Chờ nhất là Again and Again của After School nhé :">

Kara - Nobody nữa.

Hôm nay 4Minute lại win mutizen. Thắng 0.5 điểm :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận :)) :x toàn màn chuẩn... mà Afterschool cũng sẽ biểu diễn cả Buttons nữa... (ko rõ là 6 hay 5 như cũ, lolz :)) ---> hot)

xem cái Showcase của Secret... :-< vẫn có j đó hơi nhạt, hay tại mấy girl group trước chói sáng hết rồi :-< hát thì được đấy nhưng nhảy Buttons thì hoàn toàn ko có sáng tạo, try too hard... còn nhảy Juicy thì sexy quá đà 8-| Yuri ăn đứt :))

Mình muốn SM broadcast cái showcase của Fx :(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
SBS Big Idol hoành tráng quá :x After school performed buttons hot vãi :x 2NE1 hát unplugged i don't care hay. màn song ca GD - Dara cũng hay :x SNSD dance break cũng hay, đơn giản nhưng hiệu quả :D

em gì của 4minute nhảy solo ngay đầu bốc vãi :eek:

^anh Dương: em Hyun Ah hồi trc của Wonder Girls chứ còn ai nữa :|

Thế là đã hết Chuseok
1. Sweet girl: Wonder Girls đoán như thần, Hara suýt nhất 8-} Đến cuối ngã một phát thế là mất ngôi nhất về Boram :( Mỗi tội cái show này ngoài T-Ara xuất hiện đủ ra còn đâu nhóm nào cũng thiếu cover girl (Nicole của Kara chắc bận quay Nodaji hoặc SGB, Uee của AS chắc do bận phim mới, Hyun Ah thì mới dính chấn thương thì phải, Ga In cũng bận lịch quay WGM chăng :-?, SNSD thì hiển nhiên :)) ). Anyway để ý thấy Hara với Jess rất là dính với nhau ;))

2. Idol big show: Cái màn nằm trên giường của GD tởm quá o__0 nhưng mà sau đấy màn special stage Big Bang mặc formal lên một tí đẹp thế :x AS hôm qua ko có S.Young -_-". Thích màn của Kara hôm qua, outfits đẹp, style như thời Break it :x SNSD thì quay lại bài Into the new world khí thế nhưng đến Gee bị mặc cái váy rất chuối 8-} 2NE1 hát Let's go party chuẩn (my fav song :x). 4 Minute hôm qua cũng khá chuẩn, đúng là sau A.S thì khoản dance ngôi thứ 2 dành cho 4Minute là xứng đáng. Buồn cười GD phỏng vấn Kara mà xấu hổ cứ che mặt :)) Nhất là lúc nhìn bạn Gyu Ri (2 ng bằng tuổi) một lúc ;))

- Star dance battle: HOT :x SNSD đang đẹp thì khổ nỗi em Seo Hyun bị lệch nhịp, rõ nhất là lúc Smooth Criminal >.< Sunny đấu vật nhìn mặt trông khác hẳn, bé như kẹo mà khỏe vật o__0 Màn của Jewelry và AS phải gọi là không thốt nên lời về độ hot :x Suju có quả xé quấn hơi bị hay :)) lại còn mix từ nhạc của GD đến dance của 2PM đủ thứ B-) Shinee năm nay khá hơn năm ngoái nhưng vẫn còn kém xa AS chục điểm -_-" AFTER SCHOOL ROXXXXXXXX, trên tay các chị còn có "This is for you guys", đặc biệt là nhấn mạnh "what time is it now" :(( Ôi cảm động

:-< Buồn thế, 2PM mà ko vì vụ Jay có phải đã là main rồi ko :( Có AS thì cóc có 2PM mới đau chứ :(( Nhìn thiên hạ hết cover Again n Again, bắt chước Taec bài My ears' candy, rồi I hate you ở mọi chương trình mà đau lòng quá T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
:|:| thực ra muốn JiHyun hay JiYoon được 1 lần làm spotlight trong mấy cái dance battle thay vì HyunAh. xem JiYoon nhảy Stupid Sh!t hot v ý :|, lúc nào cũng Hyun Ah :|

Màn Buttons của AS hot nhưng mà Uee mặt vô hồm :| JuYeon đoạn ở giữa thì dáng đứng xấu, ko được hút như SoYoung. Nói chung vẫn prefer đội hình cũ với SoYoung ở giữa. SoYoung lùn nhất nhóm nhưng nhảy đẹp chỉ sau GaHee :)

SNSD nên biểu diễn nhiều tiết mục dance thế này :). Cuối cùng thì SooYoung đã được lên hàng 3 best dancers của SNSD :p. Quả outfit Gee chuối :|

Màn ở MBC thì chưa kịp xem :D sẽ comment sau :D

:)):))

đã xem xong :)).

AS super awesome :)) thế nên mặc dù Shinee làm quả cover chuẩn nhưng ko thể bằng được :)). Nhưng mà vẫn ko hứng thú với cái biểu cảm của Uee :|

Kara cover chuẩn nhưng có đột phá bằng J nên thua là đương nhiên :-<

2am làm mình cười lăn lộn =))

Màn mà có cả 2 đối thủ cùng chuẩn là SNSD và SJ :D Em SeoHyun hơi lạc 1 tí nhưng mà cũng chuẩn :p (cho YoonA vào thì hay hơn :D, mặc em SeoHyun trông vừa innocent vừa thiếu biểu cảm :))). SJ thì hài :))

thắc mắc là sao ko có 4min, 2ne1, BEG...

2NE1 chưa tham gia 1 show nào của MBC nên ko có cũng là phải
BEG bận sang US 8->
4Minute thì có tham gia thì lại thiếu đối thủ (vì là battle nên số đội phải chẵn)
Nếu mà đúng như cũ thì là SNSD chọi After School, Suju chọi 2PM (hoặc 2PM vs A.S, SNSD vs SJ), Kara vs Shinee, 4Minute vs Jewelry. Thế nhưng vì 2PM ko tham gia đc nên vậy đấy.

Thế đấy :|

SY của AS bị dính chấn thương hay sao mà ko hề thấy xuất hiện trong một chtri`nh nào cả (trừ Sweet girl)
Uee mặt thiếu biểu cảm khi lên sân khấu vì concept của chị là lạnh lùng =)) LOL, ngoài đời dễ thương bao nhiêu thì perform lạnh bấy nhiêu.

SNSD, ko hiểu tại sao dù biết HYeon là lead dancer nhưng Yuri lúc nào cũng làm mình dán mắt vào nhiều hơn :"> bây giờ đã hiểu vì sao Yuri có nhiều fans như vậy trong SNSD (sau Tiff, Jess, Tae Yeon và Yoon Ah thôi)

Chỉnh sửa lần cuối:
Yuri sexy hơn mà :)) da nâu, dáng chuẩn, chân dài, mặt sexy còn j hơn nữa :))

Sooyoung là bị ốm thì phải :| 8-|

Xem Star Dance Battle tự nhiên thích Beckha thế, người đẹp mà rap cũng hay.Có ai để ý thấy mặt UEE có nét giống So Hee ko, nhưng So Hee nhìn đáng yêu hơn.Thấy bên Kenh14 đưa tin SNSD sắp đến HN ngày 18/10 chẳng biết có tin dc ko nữa.

hehe anh vừa chat với bạn anh hqua cũng bảo là Uee giống So Hee nhưng mà ng lớn hơn. Uee sn 88 mà :)) mà em Uee lúc biểu diễn mặt mũi cứ đần ra, ở ngoài thì đáng yêu vãi :x
[youtube]Sh_b5PCvEgI[/youtube]

Uee, anh sẵn sàng bỏ YoonA, Ga In, Dara và Luna vì em :x

Soo young thấy bảo ốm đau gì đó =.=''

Dara ko cute lắm :)) Gain thì cute mà anh :)) chỉ tỏ ra sexy thôi :-j:-j

nói chung là h ở SNSD, thích nhất là Yuri mất rồi :)) dạo này mình thích gái hot với sexy, trong SNSD là Yuri + Sooyoung+ Sunny, T-ara là EunJung/HyoMin, Kara là Nicole, 2ne1 là Dara, AS thì cả dàn :)) 2ne1 thì Dara và Minzy, f(x) hiện tại là Luna và Amber...

ối giời nhiều gái quá 8-} lại sắp có 3, 4 girl group nữa debut...

mà xem đi xem lại cái showcase của Secret thấy dance rất slutty =)) em j dance Button hình như hùng hổ quá, em j dance bài còn lại thì rất provocative, nhưng túm lại là dancing skills quá bình thường. HAM thì... no comments... muốn xem cái powerful showcase của f(x) ahahahahah

mà dạo này xem lại nhiều cái, để ý thấy SNSD thì SooYoung với Yuri được promote mạnh nhờ, Tiff trông thất thểu hẳn ra :)). Jess thì xem sweet girl mình rất khó chịu cái tính cách công chúa, ko hào hứng hòa đồng, và dance thì ko có tí effort nào, làm hời hợt :|

AS dance vẫn chuẩn nhất trong tất cả các girl group, người lại còn đẹp đồng đều, ko cá mắm cả lượt :x hot :x

Dara là người đc đánh giá là cute nhất trong 2NE1 mà bảo ko cute sao :| LOL SHE's the CUTEST

Anh Dương toàn thích mascot của các nhóm thì đúng hơn ;))
Chị UEE ý, mắt đẹp dã man, càng nhìn càng thấy con mèo trong Shrek

Tiffany ko phải là vì ko đc promoted mà là bị ốm, nhập viện nên thế :|

Back
Bên trên