Class of '08 - prepare for your college education

em Ngân được trường nào nhận rồi?

chị thì đang nghĩ cách deal với bản thân :-s thật ra về lý trí cũng như cảm tính chị khá chắc BM rồi. bây giờ chỉ còn giải quyết nốt vài khúc mắc cuối cùng thôi. haiz.

lại còn Moho nữa chứ :( I know people who go for the call of love, who despite everything else for the person they love. my very own sisters/friends go to Finland, Greece, Singapore and everywhere else for their loved ones. they succeed, both in academic and in love. I know Moho is not bad, but I want more. I'm just not someone like that... cold cold heart, eh?

it's time to move on... time to move on...

Ôi em được nhận nhưng tương lai mù mờ lắm chị ạ:)) Fordham với Wofford thì chưa biết aid iếc thế nào còn cố nuôi hi vọng. Chứ Rhodes cho em có 20k=(( Clark ko cho xu nào thì em cũng hết nước:(( Chị biết negotiate ko dạy em xin xỏ Rhodes với:))

Thực lòng em thấy chị thích trường nào nhất thì chị nên đi trường đấy chị à:D Niềm vui thường trọn vẹn nhất khi đạt được những cái mình mong muốn và yêu thích mà^ ^.

chị có xin aid đâu mà biết negotiate aid :-?? I happen to know the class of 2005 was very successful in negotiating aid ;) try to contact them!

trường nào chị cũng thích em ạ :D thích thì mới apply chứ :p heartfelt Why essay cả đấy :p (mặc dù copy paste :)))

à mà ai viết cái dòng "Chúc mừng em nhá!" trên Bates' welcoming letter thế hả :D Quân, if it was you, I won't forgive [-x who grants you the right to call me "em," huh? :)) >:-D<

:D Ngân nhớ nhá đc admit ko thèm nói cho t bít trước :(( ty thế đấy
chị nga ơi sao lạiko xin aid ạ :-?? E tưởng ai apply cũng xin aid ạ :-??

@ Vân:Tao được nhận nhưng có đi được đâu mà báo cho mày=)) Báo ra xấu hổ hơn ý=)) Thôi bao giờ nhận được package mấy trường đấy tao báo cho mày nhé;;) được chưa nào:))

Congrats bạn Hồng Kông A1 8-} đọc tin tức xong phải gọi bạn là sư phụ 8-> ^:)^
bạn Gà vào đâu ế :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@Phương: Tớ Bowdoin :d
Bạn Kông hoành tráng nhỉ b-) thế bạn chọn đi trg nào vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ tưởng bạn HK đc Bates full ride mà :-?? sao lại hỏi chọn đi trường nào :( Hay là trường nào bạn ý cũng đc thế nên phải chọn :) giỏi thiệt

Kông vừa được nhận vào Hamilton full ride nữa. ^^.

anh 8-}
Cám ơn các bạn :x
(bạn nào có ý ném đá tớ lúc tớ về vn thì nhớ báo trc :-ss)
các bạn thuyết phục tớ đi Bates đi... ko là tớ yêu các bạn Hamilton mất :-<

Hamilton đi em :D xong rồi all the Bates applicants are gonna kill both of us :"> (I'm not a fin aid applicant, but some people said my acceptance still affects others')

@ bạn Vân: bạn Kông được hình như là 4 trường accept bạn ạ :-j:-j

@ Gà: congrats :D

I know 3 Bates so far: em Kông, myself and NN Anh Tú in CA, all girls, all accepted to other colleges. it stands a high chance that none of us is going to Bates at all :D

what's your plan, HK?

ah co' e nao` hoc. gv kia`! lai. dag hoc. lop' 6 nua~ :-?, quan he^. j voi' chi. i' dey'?
@ ry: di NY T_T

Back
Bên trên