Class of '08 - prepare for your college education

Chúc mừng HA với Nga. :D

:-< Mấy hôm a cũng bị đá bôm bốp nên chán chả buồn pot bài. :(
h mới có OWU với Drexel. ~o)

à quên, Nga đang ở VN hay Us đấy :-/
Mà ấy đi xa lâu thế nhớ nhà k :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Quốc enroll Drexel đi :x hang out với tớ ở Penn :x chỗ tớ cách Drexel khoảng trên 30 phút tổng cộng thôi.

tớ đang ở US. tớ chả đi xa lâu gì cả, vừa mới quay lại chưa được một tuần :"> đùa chứ đi lâu rồi thì chả còn homesick gì đâu, các cơn thèm đồ ăn cũng đỡ, vì tự nấu được tương đối ở trường rồi (mặc dù là chui thôi :">

đến h này có thể klua^.n Ams năm nay app rất thành công ^^

Thấy năm nào cũng như vậy mà, năm nay thấy mọi người thành công nhiều và rực rỡ nữa đấy chứ :)
Congrats chị HA và bạn Kông nhé (mấy hôm mất mạng ko lên đc chúc mừng muộn quá :-??).
Ơ mà không có cách gì biết hết bạn nào đc admit trường nào à, trên VA có mỗi tên trường và số người, khó theo dõi quá

Vì h chưa biết hết kết quả nên mọi người chưa rõ sẽ như thế nào thôi.

@ chị Hoài Anh: em cá 10k cho bạn HongKong enroll Hamilton (in case mấy hôm nữa bạn ý không tiếp tục kick *** thêm :p).
@ chị Nga: chị nấu ăn ngon k chị ;)) ;;)

@ Sơn : tôi được admit Lawrence rồi :-"

Có ai wabash chưa :(

bạn Nghĩa bi quan thế

@ chị HA: :* vào Colby đi chị :* năm sau em cũng học chị apply Colby :*:*

Mà em cá bạn HongKong vào Hamilton ;;)

@ Phong: qua email hay mail hả ông:D vì chưa thấy mình được báo gì cả nên cũng chẳng biết sao nữa:D

Hì, 2 Amser for Wesleyan Freeman this year ^^

OMG CONGRAT COUSIN!!!!!!! I"M SO SO SO PROUD OF YOU!!!! :x:x:x

@PhD: chị tưởng em gọi chị là a very admirable girl vì em biết chị thích nấu nướng đến thế nào chứ =(( khả năng nấu ngon đến đâu đã có các anh chị MIT (Hạnh, VA, TA, Khoa), Bard (Giang), Bryn Mawr (Trang), bạn Linh Wellesley, em Hoàng Lê Thanh Trang... certificate ;) vì ở BM không có bếp nên chị sẽ đến nhà anh Phúc bồ Drexel nấu cơm trong 4 năm tới :D em có định take advantage về vấn đề đó không là tùy em nhé :">

Bạn còn lại cùng lớp với Mai Linh ;) Khai thác thế nào tự em nhé :p anh ko dám public hộ đâu :D

@Nga: Thanks :D :x :">

Chỉnh sửa lần cuối:
thật aaaaaaaaaaaaaaa
yeeeeeeeeeeeeeeeeeeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Mày ơi tao yêu mày nhấttttttttttttttt quả đất aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
ts tao mà ở VN tao thơm mày túi bụi rồi con điênnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

thế là đủ biết là ai rồi , hehe . quá tuyệt vời luôn, chị Cảm lên phát biểu vài câu hộ em (k0 hiểu cái tên Cảm này từ đời nào rồi :)) )

ahhhhhhhhhhh chị Julie vào UPenn rồi này :x eo ôi yêu dã man, sướng kinh khủng, như là mình vào í :x

congratz LH luôn nhé! :x

Thì chỉ thấy Dartmouth bị ngu thôi mà...Cứ mỗi lần có Dartmouth decision là mình lại ghét trường đến tận xương tủy

Thì chỉ thấy Dartmouth bị ngu thôi mà...Cứ mỗi lần có Dartmouth decision là mình lại ghét trường đến tận xương tủy
:)) Anh Bờm làm gì mà cay cú thế ;))

Congrats mẹ yêu vào Wesleyan nào >:d< Congrats cả chị Thảo vào UPenn nữa. UPenn 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh chị có biết về việc take credits/courses from another institution khi mình đang enroll ở 1 cái uni k ạ? (namely Drexel :-S) I still want a Liberal arts edu ! :(

~~~ Trying to make the best out of this...

Dô bị hâm rồi, nhìn bài post với chữ ký b-(

Back
Bên trên