Class of '08 - prepare for your college education

Tại sao lại tiếc bỏ Lafay ra khỏi list :-/
Quây anh bạn Quang Hưng đê!!!!!!!!
Wabash ranks trên happiest students đấy :> đi tu là đi tu thế nào :D

Tại sao lại tiếc bỏ Lafay ra khỏi list
Quây anh bạn Quang Hưng đê!!!!!!!!
Wabash ranks trên happiest students đấy đi tu là đi tu thế nào
@ Tiếc vì có lý do riêng, ko tiết lộ dc :D
@ Ko dc ngắm các bạn ấy hằng ngày thì ko phải đi tu ah! :((

^=))
t k de? y' thay' la` PhD dag in rel w/ trang nguyen~ :-?

@KJ: cái này tớ spot từ lâu rồi ;)) mà tớ còn để ý 2 bạn break mấy lần rồi lại back cơ ;)) thôi tốt nhất để lại là it's complicated đi ;))
Mọi người ơi về sau làm 1 cái list enrollment của riêng Ams đi :x

@ H.Trang: có mỗi 1 lần rồi mà. Người ta gọi đó là "sóng gió" ;))
@ Dô: các bạn ý có ý kiến Dô ơi!!!

PhD, you should switch it to In an open relationship with Trang Nguyen, or better, Nga Ly Hien Nguyen. you know you can't take any kind of advantage of Ms. Dô, that's a surely sure, hehe.

stop the conversation about dress :(( I'm a dress-whore, especially COCKTAIL DRESS!!!!! get me some get me some! :">

bạn Tùng như kiểu bị nhớ Nhắng í nhỉ :)) lâu lại lên hỏi 1 câu Nhắng đâu rồi =))

Hơ hơ waitlist Bucknell :((

Buồn cười nhất là bị Laffayete đá vì hồ sơ incompleted :"> :-"

Mà vừa xem qua cái course catalog của Lawrence, có hẳn một cái " Harry Potter " course =)) 6 units nhé b-) Course level 3 hẳn hoi =))

Báo về cho mẹ em =))

Em chưa check mail được

Chỉnh sửa lần cuối:
Harry Potter course?!! Me, me , ME!!
Nhưng tớ cũng chẳng lo, Independent Study thì làm thành Harry Potter được ngay ý mà :-j

Anybody still hoping on wait lists?

Chữ ký bạn Tùng: On behalf of King Hades and Queen Persephone, we welcome you among our spirits community. We have a Honor Code, and if you violate it, you will be expelled and churned back to life as a Frankenstein \:d/

:)) Mỹ Dung đi Drexel cũng đc mà. Chị k thích urban lắm vì sợ nó ồn ào, n0 thấy bạn chị đứa nào cũng bảo ở urban về lâu dài thik hơn nhiều những nơi hẻo lánh, vì thuận tiện transportation và shopping. Recreations cũng rất ổn :D

@ Hưng: Chị aim Yale mà 8-} Upenn chị tg là k có chance nào mà lại đc vào 8-} đúng là cái ít chờ đợi nhất thì nó lại đến với mình...

@ Bờm: Yêu Bờm lắm :* Tháng 8 em lên chơi với Bờm ^^
ơ thế Thảo vào Yale à :( CT chán lắm :D cơ mà từ đấy sang NH thăm Bờm thì cũng tiện hơn PA (có đúng không nhỉ?)

CT chán thật mà ;)) em ở CT có 1,2 ngày mà bored to dead. without bạn Khánh's company and his schoolmates' cooking I would die bored there >:-D<

:)) Mỹ Dung đi Drexel cũng đc mà. Chị k thích urban lắm vì sợ nó ồn ào, n0 thấy bạn chị đứa nào cũng bảo ở urban về lâu dài thik hơn nhiều những nơi hẻo lánh, vì thuận tiện transportation và shopping. Recreations cũng rất ổn :D

Nơi đông đúc nhộn nhịp đương nhiên là vui hơn hẻo lánh nhiều chứ ạ :D Em ở cái chốn rừng rú này năm nay, cả thành phố có 3 cái taxi :)), bus thì phải 30 phút 1 chuyến, có 1 cái mall duy nhất :)) Chán chết lên được rồi. Mà mình dễ không có car mà đi nên chọn nơi thuận tiện transportation sướng hơn nhiều.

Uh khi nào phải lập danh sách enroll năm nay của Ams chứ nhỉ, cho dễ liên lạc + chơi bời. Có ai ở MA ko? Sao toàn thấy PA thế này :(

Back
Bên trên