Class of '08 - prepare for your college education

em ơi chỗ chị phải đi 20 phút ra train station, ngày thường khoảng 1 tiếng 1 chuyến lên boston, ngày nghỉ 2 tiếng :)) và không có mall. nhưng cực nhiều dunkin' donuts :">

Enrollment list (bọn mình để cả tên nữa nhé?)
1 Bryn Mawr College (Hiền Nga A2 0407)

He. :"> Em thì ko chịu được nơi hẻo lánh. Chỗ em (rất có thể sẽ vào) có vẻ ko nhộn nhịp lắm :(, nhưng ra Boston có 1 tiếng 30 phút. MA lại ngay cạnh NY, chắc cũng đỡ được. :)) Không có mall, sao chịu đc ạ? :( Chỗ em bây giờ có 1 cái bé bé, 1 tầng, đã chán lắm rồi.
Năm ngoái ghét shopping, năm nay lại thành thế này chứ lại. :">

Mình vẫn chưa chắc chắn 100% sẽ vào đâu, nên chưa đăng kí danh sách :D. Mọi người cứ tiếp tục, mà để luôn tên bang nữa đi :D.

Ờ mà chị Nga transfer à? Em năm nay chưa cam tâm lắm, nên có gì còn hỏi kinh nghiệm apply của transfer students. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
gì mà "có" 1 tiếng 30 phút :D chỗ chị cách Boston "có" 1 tiếng 30 phút đây này. phát rồ lên ý. chả thấy MA cạnh NY gì cả :(( 2 năm đầu tiên ở đây chị gần như không bước chân ra khỏi campus. term trước bò đi được 2 lần đợt Tết. thảm chưa?

chị transfer gì *_* chị đang senior year apply freshman em ạ.

Thấy các bạn này rất là phân biệt nhé :-? Cứ bàn nhau PA, MA suốt, cuối cùng để NY hẻo lánh, trống vắng chả ai thèm đến chơi cả :| Chán.

Sao các bạn không rủ mọi người đến đây picnic một chuyến :| Chỗ này nhiều cây cỏ lắm :)

hô hô

chỗ mình chắc nhiều cây cỏ không thua Colgate 8->

Ừ đưa ra 1 lý do rất vô lý là nhiều cây cỏ :|
Thế mà cũng đòi mời gọi người khác đến chơi :|
Hay bạn KPN nghĩ là nhiều cây cỏ để Nga Lý còn đến chụp ảnh 8->

Nga Lý chụp ảnh gái, Nga Lý không chụp ảnh cây cỏ. Nga Lý có hứng thú với gái, Nga Lý không có hứng thú với cây cỏ.

thà đi ăn còn hơn.

Có thể bạn Nam có ý là cây cỏ um tùm dễ bề tác nghiệp nhiều chuyện 8-> tránh xa con mắt soi mói của thiên hạ.

Đọc bài của Nga Lý tí thì sặc cả kem =))

@Beo: nhận đc big envelope chưa, chiều nay có đi ko? Ghét cái FTU, xót tiền quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại số bạn í khổ ;)) toàn bị các chị em quây ;))
A bạn Ruồi, mình đọc về bạn trên UKA1 rồi, ngưỡng mộ đã lâu 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại số bạn í khổ ;)) toàn bị các chị em quây ;))

Số khổ thế thì ai chả muốn được khổ;))

A bạn Ruồi, mình đọc về bạn trên UKA1 rồi, ngưỡng mộ đã lâu
Tớ mới khổ nè, đi đâu cũng bị hỏi câu này. Vừa add bạn Hằng lớp A1 trên facebook xong, bạn ý hỏi câu y chang.:( Thế mới đau, mà sao lắm người vào UKA1 thế hả giời8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tại cài toolbar mà, các cụ tớ ở nhà cũng vào suốt =)) add tớ trên facebook đi ;)

Xin nhắc lại với 2 thành viên Trần Hà Minh và Nguyễn Hoài Anh: topic Du học không phải là để xì-pam, trừ khi chuyện "... lật tẩy..." là lời cảnh báo cho các thế hệ du học sinh tiếp theo.

Nga Lý chụp ảnh gái, Nga Lý không chụp ảnh cây cỏ. Nga Lý có hứng thú với gái, Nga Lý không có hứng thú với cây cỏ.

thà đi ăn còn hơn.

Cây cỏ có thể làm nền cho gái của Nga Lý ;)

Có 1 lần hồi lâu lâu, trên con đường gập ghềnh ra bãi đá thì gặp Nga Lý đi trở ra :D chắc vừa chụp ảnh xong :p

Mình vẫn chưa chắc chắn 100% sẽ vào đâu, nên chưa đăng kí danh sách :D. Mọi người cứ tiếp tục, mà để luôn tên bang nữa đi :D.

Ờ mà chị Nga transfer à? Em năm nay chưa cam tâm lắm, nên có gì còn hỏi kinh nghiệm apply của transfer students. :D

Mày còn bao nhiêu trường nữa:-? Hampshire được rồi mà;;) còn hơn bạn mày bây giờ vẫn ko tìm được nơi ăn chốn ở sau này:-<

Mọi người ai cũng rộn rịp bàn đi chơi, mình lại bắt đầu mở sách ôn thi đại học8-} . Tủi thân quá à:((

Back
Bên trên