Class of '08 - prepare for your college education

oh my so many PA next year :x :x we'll have BIG parties there hehe :x :x :x

Dung, yes you may. talk with your school; every school has different policy concerning this. plus you can always transfer

@A Bờm: Chị Julie aim UPenn mà, kiểu j cũng đi UP thôi. DM năm nay phũ hết hả a :(

Wabash đúng là vip :)) giờ này vẫn chưa có gì

Chúc mừng Linh Hương nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hưng: Chị aim Yale mà 8-} Upenn chị tg là k có chance nào mà lại đc vào 8-} đúng là cái ít chờ đợi nhất thì nó lại đến với mình...

@ MDung: Drexel-ers take course ở Upenn đc đấy em ạ :D em hỏi thử office of registrar xem (Trg chị nó gọi là thế)

@ Bờm: Yêu Bờm lắm :* Tháng 8 em lên chơi với Bờm ^^

Chúc mừng Linh Hương, chị Julie!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
A1 năm nay vô đối quá :D

@ chú Hưng: uah chưa có gì thật. VIpppppp

@ Queen of Procrastination: admirable vì nhiều cái chứ đâu chỉ ăn uống :D PhD bi h mới biết đến vài cái để admire. Thêm ăn nữa thì chắc...=p~ tùy là tùy thế nào, chắc chắn dịp nào chị Nga cho take advan chứ;;) ;))

@ Dung: Tớ có quen 1 chị được take credits (học khoảng 2-3 courses gì đó) từ trường bên cạnh. Dù sao tớ nghĩ chắc tùy trường. Phily rockss bạn ơi:p

Sang UPenn thì em trà trộn vào học sinh cũng được ;)) Tình hình là lecture hall cỡ 200 đứa thì ai biết được là em là hs hay ... ;)) K thì có Thảo làm đồng phạm :X

Transfer probability is like 8% :-S Anyway em đang thích cái Pennoni Honors Program, thấy mình cũng k phải doomed lắm :) Còn grad cơ mà :p
Party ở PA thì bạn Sơn bị left out rồi :-<

K an phận :p Em 'ambitious' mà ;)

Anh Hoàng đợi Skidmore nữa hả, còn k là Coe à. Ava biểu cảm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Dung vào đâu thế e?
Đã hết kết quả chưa mà nghe tuyệt vọng thế? ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Dung: you may very well love Drexel ;) look how much Phúc bồ loves it :D

why do we exclude PhD from our parties? I'll host him if you won't ;) let's "dine" hard!!! yes, everyone's welcome to PA next school year!

@PhD: be careful, I might very well take advantage of you instead :))

Chị Trang vào cái trg kia kick ass em thì em k tuyệt vọng còn làm j :))

3 waitlist: F&M, Dickinson & Washington and Lee.

Chị Nga: em k host đứa nào k biết phân biệt dress với jupe đâu :>

@Dung: you may very well love Drexel ;) look how much Phúc bồ loves it :D

why do we exclude PhD from our parties? I'll host him if you won't ;) let's "dine" hard!!! yes, everyone's welcome to PA next school year!

@PhD: be careful, I might very well take advantage of you instead :))
Tự dưng làm mình thèm đi PA với là sao :-t

Năm nay Ivy có vẻ ít nhỉ :D Hình như mới có 2.

Topic chuẩn bị đi vào dĩ vãng, chúc những ai chưa kiếm được chốn dung thân thì ăn được quả độc đắc :D

này này bạn Nga ko lìu tìu bạn PhD nhé :">:">:"> :))

cousin ơi cousin please come :x it's not too too too far from CT to PA (yes it is :)) jkd), please come, k?

Trang, even though PhD is listed to be in a relationship with you, but I'm not giving up >:) haha

@Dung: as long as he gives us either of those, who cares if he can tell the difference between them?

Tao admit wabash này! Vừa nhận dc email chiều nay!
Bạn Sơn với bạn Quang Hưng cung apply wabash ah ?
Nhưng mà chả biết có vào ko ...

cousin ơi cousin please come :x it's not too too too far from CT to PA (yes it is :)) jkd), please come, k?

Trang, even though PhD is listed to be in a relationship with you, but I'm not giving up >:) haha

@Dung: as long as he gives us either of those, who cares if he can tell the difference between them?

chị Queen thách thức thế ;)) not give up gì ;;):p:p:p
Tình hình là em bị kicked mạnh nhất ở PA thế nên chắc chắn phải tá túc Bryn Mawr nhỉ ;)) nhất định cho em PhD take advan nhá :-"

@ bạn-gái-mặc-jupe-dài: PhD cũng hơi ngại gửi xe ở Đại Học giao thông vận tải lắm bạn Dung ạ;)) với cả tớ sợ bạn mặc váy đuôi con gà (cocktail dress) ra đón, bạn mặc jupe liền áo đẹp hơn:-" :))

@ Hoàng: ngoài Wabash ra ông còn admitted trường nào không:D uah tôi có app nhưng chưa thấy tin gì cả.

btw, anh Nam Anh đã bỏ "Havard or Nowhere" :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Lake Forest của chị Nguyệt,Ohio Wesleyan,Polytech,Clark University. Vẫn còn 3 trường ko tin tức. Hơi tiếc vì tao bỏ Laffayette ra khỏi list. Wabash nếu là coed thì tao đã chọn ngay rùi :((. 4 năm đi tu ko biết có chịu nổi ko. :((

Back
Bên trên